Danh sách Amser ở DE

Hehe, thế là cái danh sách này cũng có ích nhỉ, em Nam tha hồ mà liên lạc với Hannover nhé :D Cả 1 chùm thế còn gì nữa ;)

ơ thế em là người vào Forum ở Hannover tìm nhà à ?

Mà Nam ơi - có phải nhà em ở Hàng Vôi đúng ko ;;) :p 23.2 em xuống Hannover thi Kolleg ah - nếu mà chưa có chỗ nào để ở tạm thì cứ an tâm - Có gì cứ liên lạc với chị nhé :) Số điện thoại của chị này 0176 20090080

25. Phan Việt Anh
T2- 00-03
Informatik, TU-Dresden
Dresden, Sachsen
Chipdien
[email protected]

26. Trần Phạm Thu Phương
A3-98-01
Germanistik & Americanistik, TU-Dresden
Dresden, Sachsen
thuphuong20202002
[email protected]

27. Nguyễn Ngọc Vinh
L2-98-01
Informatik, TU-Dresden
Dresden, Sachsen
giadinhthanyeu

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Lâu lắm rồi mới vào forum trường mình, tớ chẳng ở DE nhưng mà cũng nói tiếng Đức nên chắc cũng được post chứ nhể :D

30. Nguyễn Lâm Tùng
T1 99-02
Informatik (Software Engineering) , TU Wien
Wien, Österreich
email: [email protected]

Ối giời ơi, ko ngờ có ngày mình vào lại forum này, nhớ ra phết!!!

31. Nguyễn Phương Hiền
A1 99-02
Biologie, Uni-Heidelberg
Heidelberg, Baden

heh hom nay ranh roi lang thang thay ams minh o Duc cung dong qua nhi,hi vong co dip gap moi nguoi :D

32. Phùng Văn Hưng
Tin 01 04 Kolleg Hannover T Kurs
[email protected]

33. Lê Dung Liên
Sinh 01 04 Kolleg Hamburg M Kurs
[email protected]

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Hưng ăn nói "tây" quá nhỉ, nếu ko có cái tên của em thì ko ai biết tên em là HƯng hay Hùng nữa và bạn kia thì là Dũng hay là Dung đấy?
Danh sách người Việt Nam mình nghĩ cứ tên họ bình thường như trong giấy khai sinh Việt Nam mà viết, có phải đơn từ gì của "tây" đâu mà phải đảo lộn họ tên rồi bỏ dấu phức tạp thế nhỉ?
Mà đưa ảnh em Hưng với em gái gì vào thi Miss and Mr in DE đi :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn ý tên là Hưng chị ạ:D, ảnh bạn Liên em cho vào Miss rồi mà, còn bạn Hưng sẽ tìm để up vào 1 ngày gần nhất:D

Bạn post bài tên là Hưng thì chị biết rồi, may quá vì HAO có tên có dấu, còn bạn còn lại hóa ra là Liên chứ ko phải là Dung hay Dũng à, vì theo thứ tự viết tên theo kiểu "tây" của bạn Hưng thì đúng là ko thể hiểu nổi Lê Liên Dũng, Lê Liên Dung hay là Lê Dung Liên nữa. Chị thiết tha đề nghị em Hưng rút kinh nghiệm nhé!
P.S: Link ảnh bạn Liên của em Trang trong Miss down rồi em ạ

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào cả nhà nhé, phải vào đây khai danh cái, không thì em Vân kiểm điểm:

34. Nguyễn Ngọc Minh

Architektur Weimar

[email protected]

Có nhiều em mới quá, hôm nào em Vân phải tổ chức gặp gớ nhỉ.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
em mất nick HAO mới lấy lại đc cho nên kô để ý, tình hình chị Vân có vẻ ác cảm với em quá nhỉ :)) , viết quen theo địa chỉ thùng thư rồi hehe , thôi thì sửa lại vậy ...

Hehe ác cảm gì đâu em, em đi thi Mr HAO chị sẽ lôi cả Box đi cổ vũ cho em :D Bà con ủng hộ gà nhà ta nhé! Hây hây... :beerchug: :dazzler: :guitar: :drummer: :drummer: :drummer:
Em Hưng có avatar dễ thương quá :x

----------

Nguyen Ngoc Minh đã viết:
Có nhiều em mới quá, hôm nào em Vân phải tổ chức gặp gớ nhỉ.

Cái này em chờ bác Huy Anh, nhỉ anh HA nhỉ ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
35. Mai Hong Nhung
Toan2, 1995-1998
Uni Duisburg-Essen, Ph.D ausländische Direktinvestition
Nordrhein-Westfallen

Giang va Thu Anh 3 oi to la Nhung Toan 2 day. bon ay co nho to khong, Thu dang o Berlin con Giang thi dang o dau the. Bon ay dang hoc hay la da di lam roi

Back
Bên trên