\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Doãn Minh Ngân đã viết:
sao bạn Vân Anh ko làm Trelawney đi
hội đang thiếu thầy bói đấy :))
Bạn mà làm Cedric thì hội có tận 2 hồn ma :)) tính cả cụ Dum
thôi để tớ làm hồn ma tớ phù hộ cho mọi người. Làm thầy bói là chống lai mệnh trời, sống ko thọ:)) . Có 5 chứ, tính cả James và Lyly.
Gửi tới những thành viên trong Hội những lời chúc tốt đẹp nhất, chuc cho ước mơ của mọi người sớm trở thành hiện thực.(mọi ng add nik em hộ dc ko, em ngại add hàng loạt lắm?)

Cụ Dum mua thêm 3 cái nữa vì đã có sẵn 1 cái cup rùi mừ.Hỏi vậy mà cũng hỏi .Đề nghị cụ trừ điểm nhà S vì tội ....thầy Nap hỏi ngớ ngẩn nha.:)) :mrgreen: :mrgreen:
Chúc cả nhà năm mới dzui dzẻ,lúc nào cũng cười hở mười cái răng nha(hở nhìu hơn cũng OK luôn,chẳng ai trừ điểm cái tội ..thừa răng đâu nhỉ)
Chúc HVD sẽ có thêm nhiều thành viên mới nữa nha .

@ Vân Anh : Lười vừa thôi bà ơi .
Mà hội mình thiếu thầy bói hả ??He He Thầy Firenze đây sẵn sàng bói cho bà con (hông cần thêm mụ Tre đâu,lại cạnh tranh nghề nghiệp thì khổ cái thân nhân mã tui) .Dzô đi bà con,ai có nhu cầu thì lên tiếng ,thầy bói ....rẻ cho (xin vài ....trăm galleons đi ăn sáng thui)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Vĩnh Cẩm Anh đã viết:
Cụ Dum mua thêm 3 cái nữa vì đã có sẵn 1 cái cup rùi mừ.Hỏi vậy mà cũng hỏi .Đề nghị cụ trừ điểm nhà S vì tội ....thầy Nap hỏi ngớ ngẩn nha.:)) :mrgreen: :mrgreen:
Chúc cả nhà năm mới dzui dzẻ,lúc nào cũng cười hở mười cái răng nha(hở nhìu hơn cũng OK luôn,chẳng ai trừ điểm cái tội ..thừa răng đâu nhỉ)

@ Vân Anh : Lười vừa thôi bà ơi .
Mà hội mình thiếu thầy bói hả ??He He Thầy Firenze đây sẵn sàng bói cho bà con (hông cần thêm mụ Tre đâu,lại cạnh tranh nghề nghiệp thì khổ cái thân nhân mã tui) .Dzô đi bà con,ai có nhu cầu thì lên tiếng ,thầy bói ....rẻ cho (xin vài ....trăm galleons đi ăn sáng thui)
Thế đấy, nói mình ngớ ngẩn cơ chứ:))
Bói cho thầy 1 quẻ:D, xem có linh ko nào:))

Cái hội này là gì ý nhỉ
Thấy chữ kí bao nhiêu ngừoi đều hội... :p

Nguyễn Vĩnh Cẩm Anh đã viết:
Cụ Dum mua thêm 3 cái nữa vì đã có sẵn 1 cái cup rùi mừ.Hỏi vậy mà cũng hỏi .Đề nghị cụ trừ điểm nhà S vì tội ....thầy Nap hỏi ngớ ngẩn nha.
Thông minh :)) Thưởng cho trò này 50 điểm :)):))
Tình hình là cụ đang ở trên này rất vui, thượng đế vừa tặng cho cụ cái phòng vip đôi ;;) trên đỉnh Olempơ

Chết thật lên trên đấy sướng thế thì Hermy cũng muốn lên :D
Cả năm nay chưa gặp hội mình :D, cả năm nay chưa vào , bi h , Hermy vào đây là lần đầu tiên trong năm đấy hì hì .:D, mọi người ăn tết vui vẻ chứ ;))

Không vui một chút nào, năm nay thầy Nếp lỗ vốn rồi, cụ Dum tăng lương mau:D
Nhưng mà sao lại là phòng VIP đôi hả cụ;;)

cụ Dumb nhầm rùi em Cẩm là thầy mà thôi ko sao cụ chuyển nhượng điểm cho trò cũng đc

Ê, đề nghị trưởng trại Gin lập danh sách lại các nhà có những ai rùi nhỉ! Dạo này không thấy post danh sách hội viên nữa! Chẳng biết tình hình hội thế nào!
Sang năm mới, chúc hội vững mạnh, tổ chức được đi off cho hội viên nhé!

Đi off là cả một vấn đề:|, khó lắm, hẹn từ đầu năm rùi mà tới bi giờ chưa được:))

Thằng a ôi đây là hội Harry Potter :)) thằng a fải bít chứ, mà thằng a cũng thik HP, hay a vào lun nha, e là hội trưởng làm việc vô cùng nể tình riêng nên cho a vào danh sách lun, thik tự là j` chọn đi a :x

Post lại danh sách cũng đc thôi nhưng bây h mọi ng đăng kí nhà lại nhé, sẽ post danh sách theo nhà :)

oài :))
ava thầy Náp :))
giống ava con Thảo bạn em :))
anh đẹp zai và con Duff :x yêu quá cơ :x
@ thầy Náp : anh Việt Anh của con Trê add nick em zoài lại bảo ignore em và del nick em :)) như thằng điên ý thầy ạ :)) Em chả hiểu cái ông này bị làm sao nữa :)) However, I dun care much 'bout that crazie boi :))

Khưu Trí Trung đã viết:
Hay là xếp theo nhà mình xếp khác truyện đi chứ ko thì toàn nhà Grin thui hà:))

đó đó :D ai cũng thik làm học trò của cô Mcgonagall :))

bi h cô yêu cầu các em hs chưa vô nhà nào đứng xếp hàng rồi lần lượt đội mũ Phân Loại vào nhé :D
nhg hội đã có cô Sprout với cn Ravenclaw đâu nhỉ ? :))

mới tìm thấy cái này bên Emma Watson, thấy hay hay post lên đây cho hội xem
HERMIONE JANE GRANGER Born: on September 19, 1979
Particular sign: Bushy Hair
Pet: Crookshanks (hybrid between cat and kneazle)
Wand: grapevine wood with nerve of dragoon in its interior
Hobbie: Weave articles to release the domestic elves
Patronus: An Otter
Boggart: McGonagall telling her that she failed in everything
Favourite Asignatures: Aritmancy Nightmare Asignatures: Divination
Belongs to the House of: Griffindor
Nightmare Professor: Sybill Patricia Trelawney
Favourite Professor: Minerva McGonagall
Favourite Drink: Butterbeer
Tip to be conquered: interpreting the signals well
Study Technique: Organization
Favourite Place: Libraries
Maximum dream: Release the Elves
Treasure: Turning Time
Platonic Love: RON
Enemy: Pansy Parkinson
Defect: Bossy

tự dịch nhé :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Wa!!!Thế mới là Hermy chứ :D
Chị Gin nhớ chưa, xếp lại danh sách nhớ cho em số 22 đấy nhá, còn nếu xếp theo nhà thi số 9 :x<iu chị Gin nhìu> .
Cụ Dumb ơi , ở trên đấy còn chỗ VIP nào nữa ko ;;)

Ui dào :)) Lúc cụ lên, trên này chẳng còn phòng VIP nào trống cả :)) Nhưng trong lúc Zeur đang băn khoăn thì cụ búng tay ra một cái phòng, trong phòng có ji` thì bí mật ;;)
Ai thik thì lên đây với cụ, ưu tiên phụ nữ ko có thai :D:p:p
Okie, chia lại nhà đê :D Trước hết, cần có Giáo sư các nhà đã :)) Mới có 2 , đúng ko nhỉ ? bà Mc và ông nap :-? Thiếu rùi :))
Okie, ko đợi được thì, ai muốn từ học sinh lên chức giao viên thì ơi 1 tiếng :))

Ui dào :)) Lúc cụ lên, trên này chẳng còn phòng VIP nào trống cả :)) Nhưng trong lúc Zeur đang băn khoăn thì cụ búng tay ra một cái phòng, trong phòng có ji` thì bí mật ;;)
Ai thik thì lên đây với cụ, ưu tiên phụ nữ ko có thai :D:p:p
Okie, chia lại nhà đê :D Trước hết, cần có Giáo sư các nhà đã :)) Mới có 2 , đúng ko nhỉ ? bà Mc và ông nap :-? Thiếu rùi :))
Okie, ko đợi được thì, ai muốn từ học sinh lên chức giao viên thì ơi 1 tiếng :))

Trường mình có bà Maxime mà :)) bà ý cũng là giáo viên đấy ;) cho nên cho bà ý là chủ nhiệm 1 nhà :))

Trường mình vẫn chia làm 4 nhà như cũ, nhưng tên thì thay đổi k thì có nhà nhiều thành viên quá trong khi có nhà lại k có ai :))

Hiện Gin chưa có ý tưởng j` cho 4 cái tên đấy, mọi ng cố gắng nghĩ nhá :))

Không được thay đổi tên nhà mất hay lắm:D
Thế này nhé:))
Bi giờ có 4 nhà đúng ko: có thầy nap và cô MC Gonagal, cụ Dum và em Gin(hội trưởng) thì cho làm 4 chủ nhiệm 4 nhà<không giống trong truyện những cũng ko sao đâu:D>:))
Được chưa, còn bi giờ thì chiêu mộ học sinh:)), có bao nhiêu thành viên thì chia đều ra, do 4 GVCN chọn lựa dựa trên mọi lĩnh vực và ....:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên