\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Harrypotter And The Half Blood Prince :))

Voldermort cũng chỉ 65 tuổi thui :)):)):)) chưa đến nỗi 70 :)):))
Nhưng bù lại kỹ sảo ổn hơn các phần trước ;)

Ko biết mọi ng` nghĩ sao chứ em thấy thất vọng về con Rồng, nếu chưa đọc truyện mà xem trailer thì em ko nhận ra nổi con đấy là con gì :D , chả giống dragon tí nào.
Chán nhất là Mad-Eye Moody, mấy vết sẹo trông giả tạo quá, lại còn béo nữa

kỹ xảo hay kĩ sảo nhỉ ?????

hình như là kĩ xảo:D

Mấy bồ xem phim Harry 4 rồi à? Đĩa đã có ở Việt Nam chưa? Có dịch chưa hay vẫn là bản tiếng Anh? Có thể thuê ở đâu?

Nguyễn Xuân Phong đã viết:
Mấy bồ xem phim Harry 4 rồi à? Đĩa đã có ở Việt Nam chưa? Có dịch chưa hay vẫn là bản tiếng Anh? Có thể thuê ở đâu?
Ơ, em cũng chưa xem nữa 8-| Đĩa có rồi ạ, bản đẹp hay bản in trông 6677 ạ ??? Mà chờ HP6 = TV ra lâu quá, chờ mỏi cổ, chẳng biết bao h có nữa :-s

Nguyễn Xuân Phong đã viết:
:)) :)) :)) ối giời ơi film đã làm xong đâu, bọn tôi mới xem trích đoạn film quảng cáo thôi . Rõ ràng là đã nói ở trên kia là Nov 18 mới chiếu ở UK, US
Nguyễn Tuấn Anh đã viết:
Đĩa có rồi ạ, bản đẹp hay bản in trông 6677 ạ ???
Ai bảo ấy là có đĩa rồi hả ? :D

Doãn Minh Ngân đã viết:
:)) :)) :)) ối giời ơi film đã làm xong đâu, bọn tôi mới xem trích đoạn film quảng cáo thôi . Rõ ràng là đã nói ở trên kia là Nov 18 mới chiếu ở UK, US

Ai bảo ấy là có đĩa rồi hả ? :D
Này. họ của tớ là Trần chứ ko phải phải Nguyễn nhé 8-| :> [-x
Thế sao mọi người ở trên bảo xem film rồi, mà ở VN thì toàn xem đĩa mà :D :confused:

Uh, còn lâu mới ra. Chỉ có tin vịt là ra sớm thôi.

Cho con Mai Ly lấy avatar như thế kia là xỉ nhục Hermy

Đầu tháng 9 là có bộ 6 bằng tiếng Việt rồi...Bi giờ mà mua bản dịch lược cũng mắc wa'... Tớ được tặng một bản, đọc qua thấy không hay bằng mấy bộ trước. Có ai có nguyên bản tiếng Anh không??? Cho mượn xem thôi cũng được. Hôm trước hỏi xem thôi, sờ vào một chút thôi mà mấy bà bán hàng ở Tiền Phong VDC cũng không cho...
Không đủ tiền mua...hic, hic...khổ wa'!!!!!!!!!!!!

Hik, thèng Vũ kia, dám trêu bạn Ly lớp tao à, ko sợ bạn ấy cho 1 đấm, 1 đá, 1 cùi chỏ+lên gối à :D
Phim HP4 sắp xong rồi, chắc bây giờ đang kiểm duyệt, còn bao giờ có đĩa phim ở VN á? Thế giới có bao giờ thì 3 ngày sau VN có, tất nhiên là đĩa lậu Trung Quốc. Hồi HP2,3 tui mua rồi, đĩa vừa ra lò, vừa thổi vừa xem. Cuối cùng, xem được 30' thì thôi, đĩa hỏng +giật lên giật xuống, đành chờ 1 tháng sau có bản đĩa VN lậu chất lượng hơn :)).
Truyện HP6 Lí Lan dịch thì ông GD nxb Trẻ cứ hẹn lên hẹn xuống, chứ lich cụ thể thì chưa có đâu. Tập 6 này ko dài bằng tập 5, nên chắc cũng tháng sau, đoán thui.

Thế sao mọi người ở trên bảo xem film rồi, mà ở VN thì toàn xem đĩa mà
Dạ, cái em ý nói là cái Trailer, xem trước, quảng cáo chứ không phải có phim.

Hình như đã có DVD HP 4 lậu rùi, trên Chùa Bộc có thì phải

Ặc, giỏi nhỉ? Phim làm còn chưa xong mà đã có nơi bán rồi, bó tay.

Lậu mà, nói chung xem dở lắm. Mua xong chết liền

Phim đã làm xong đâu mà có đĩa lậu hử ?
Khi nào có phim em sẽ bảo bố mua đầu dởm về nghiền đĩa lậu đỡ xót :D

:)):)):)) đã bảo là hình như rồi :p
Tháng 11 mới công chiếu cơ mà, đã làm ji` có, đùa đấy :)):)):))

chả bít bao h VN mới chiếu HP ngoài rạp nhờ.. Chắc đến khi phần 7 làm xong roài VN mới chiếu phần 1 trên...fim truyện cuối tuần :))

Về quả Dumbledore's death , tớ cho rằng chưa chắc là Snape phản bội prof Dum :D..Mọi ng` có nhớ lúc Snape xông ra và kill him 0?Trước đó, J.K.Rowling có miêu tả giọng nói của him lúc nhìn thấy Snape như là van xin và hoảng sợ...mà lần đầu tiên Harry(kể cả ng đọc) nghe thấy..Chắc ai cũng bít là Dumbledore từ tập 1 cho đến h luôn được coi là 1 nhân vật có thể nói là perfect dưới ngòi bút của J.K.R. Thế nên 0 lẽ 1 con ng` vĩ đại như thế lại run sợ trước cái chết ah?? :-/..Theo thiển ý của tớ, chính Dum muốn Snape giết mình để giải thoát cho Malfoy trước sự trừng phạt của Voldermort(cái này mọi ng đọc chắc hiểu)...Mặc dù tớ cũng chả ưa j cái thằng cha cà chớn Snape nhưng mà nv này bí hiểm thật...Đây là thiên ý của tớ, hết :D

có ai tốt bụng tóm tắt cho em nghe không? :-s
ngại đọc wa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên