\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cố lên, có ngày đuổi kịp mà :p
2 Nap: Sân vận động, tên riêng là "Quần Ngựa", chứ có ngựa với ngỗng nào đâu :)):)):)) à, sửa net nhanh lên ...
Ý, quên, nhắc nhở thêm là thứ 4 tới là ngày off cuối tháng 3, mọi người gặp nhau lúc 11h15' ở trước bảng thông tin của nhà trường nhé ;) Lưu ý là các TV có thể ko đi, nhưng GVCN ko đi là trừ điểm :D:)>- :)

:)
Hình như dạo này thứ 4 hàng tuần đều có hội họp? :)

:) Thứ 4 tuần sau thì họp với mấy trường chuyên luôn.

Ý, quên, nhắc nhở thêm là thứ 4 tới là ngày off cuối tháng 3, mọi người gặp nhau lúc 11h15' ở trước bảng thông tin của nhà trường nhé Lưu ý là các TV có thể ko đi, nhưng GVCN ko đi là trừ điểm

:)) Thế cụ Dum có chủ nhiệm nhà nào ko nhỉ, ko thì bất hạnh cho nhà đó, bị trừ điểm nhiều lắm.

p.s: :D Chưa chắc hôm đó mấy nhân 10P2 đi được, vì đều bận thi, có đứa thi 2 môn cả sáng chiều luôn.

cụ Dum lẩm cẩm roài, t4 này thi Olympic, chỉ cho hs vào thi thui ko ai cho mấy ông bà già chủ nhiệm nhà vào đâu :)) :)) mà có lao vào thì cũng bị đuổi ra :D nhg vì hôm đấy MC thi nên xin khất :)
=> ko phải đi đâu mấy ông bà nhớ !!! để khi khác vậy :D

Với cả T4 này thi Olympic dù sao ko thi thì vào cũng bị đuổi ra , lại còn bảo lưu phòng thi, T4,5 này Hermy ko thi gì cả, sướng wa' đc nghỉ :x:x:x hình như lớp Hermy định đi thăm wan ở đâu ý :x:x:x

thi cả thứ 4 lẫn thứ 5 à????????tưởng mỗi thứ 4 thôi chứ,mong cho thứ 5 đc nghỉ thứ 4 em đi thi rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ tưởng là T4 thi môn khối sáng , T5 thi môn khối chiều, chịu chả hiểu đc nhưng dù sao cũng được nghỉ..........Trong những ngày nghỉ đó Hermy phải viết 1 bài luận cho chủ đề của hội mới dc:D

Woah!!! nghỉ 2 ngày ah ^_____________^.>>>>>>>>>>>>>>>>> uypa upa upa!!!!!!!!...

...

(quên mất là mình cũng phải thi =0= hix hix hix)

Nghỉ thứ 4 thôi, 2 ngày nào? [-x
Nghe bảo thứ 6 cũng đc nghĩ nhưng chưa chắc chắn lắm :-?
btw... cái sig của cchs nghe như vào kỹ viện :-&

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ, em tưởng nghỉ t4+t5 < chả bít thế nào :p > nhưng nghỉ đc T4 là hạnh phúc của lớp 10 Địa ( T L L Đ Đ >.< ):)) sướng wa' :))

Nghỉ thứ 4 thôi, 2 ngày nào?
Nghe bảo thứ 6 cũng đc nghĩ nhưng chưa chắc chắn lắm

ầy, được nghỉ một buổi là sứong rồi, một buổi nghỉ, trả giá bằng việc ôm một đống tài liệu văn để dùi mài, cộng thêm một tấn thời gian vác mặt đến nhà cô ê a Hồ Xuân Hương mí lị Nguyễn trãi...!~_____~"""""""""""

btw... cái sig của cchs nghe như vào kỹ viện

8-|.....ko còn gì để nói với bạn AVAVT này nữa, bạn ko nghe nhạc Trịnh thì làm sao hiểu hoàn cảnh ra đời của nó!. đúng là thông qua cái đầu óc 'trắng sáng' của bạn, nó bị mô đi fiê nội dung một cách đẹp đẽ thế nào. !!!!+"+

Nhạc Trịnh à :)
Nghe cứ hao hao như kiểu lời nhạc rock :)
Nghỉ học đi học văn à, chăm nhỉ? :))

đc nghỉ t6 à ? :-\
hôm nay em ko xuống xếp hàng nên chả biết cái mô tê j :D
tình hình là Mc đi thi vị trí ngồi rất quái đản, hs trường mình thì nhan nhản mà ng ngồi trên em là 1 ku T.H.Đ, dưới là 1 ku từ CVA 8-} 8-}

Hermy đã viết:
Ơ tưởng là T4 thi môn khối sáng , T5 thi môn khối chiều, chịu chả hiểu đc nhưng dù sao cũng được nghỉ..........Trong những ngày nghỉ đó Hermy phải viết 1 bài luận cho chủ đề của hội mới dc
tốt quá Hermy ơi điểm nhà mình đang rất phởn :D cố lên :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thứ 4 thi olympic, ai ko đi thi được nghỉ, ai đi thi cố mà đi, chán quá thì nghỉ :)):)):))
Còn thứ 6 chẳng thấy nói ji` cả, chắc ko được nghỉ đâu, độ này các pé HVD tung tin vịt dữ quá :p

Ah lâu ko lên, lạc hậu với mọi ng quá :)) thôi tiện thể thông báo những điều Gin đã làm trong tuần qua cho mọi ng cùng biết :))

Thứ 4 tuần rồi Gin đến sân Quần Ngựa tham gia hội trại trường và giúp chị Hà Ngố 12lý2 thi Học sinh thanh lịch quận Ba Đình. Gin đã múa tiết mục hôm giao lưu VL (văn - lý) và đc mọi ng vỗ tay nhiệt liệt (hình như váy e thì ngắn mà gió thì lại to), lúc xuống dưới a Huy trường Tây Hồ có nói tiết mục của e hay nhất do sexy quá :)) hôm đấy có Fred, Volly, và bạn Đỗ A Ngọc 11lý2 được chứng kiến, thấy các bạn ý cũng vỗ tay hoan hô :))

Chị Hà Ngố được Miss cũng 1 phần nhờ sự đóng góp công sức nhiệt tình của Gin :x:x:x

Thứ 7 đi điểm hẹn 8X cùng a Tônnie Đức và a Huy Tây Hồ :)) quên ko mang vé báo hại Đức phải lột tiền túi ra mua 10K cái vé vào cổng :)) có anh MC rất cute, cái ông j` đó tạm gọi răng u nâu :)):)):)):)) hát cũng đc, còn thằng cha Đăng Khôi thì hát lởm lắm (bài vừa sến vừa chán è), có đội Graffity (ko biết viết đúng ko) vẽ rất đẹp, mặc dù thật là trừu tượng, nhưng nói túm lại là a Linh trưởng nhóm cười nhe răng khểnh thật là dễ thương :x

Sau đó a Huy đèo Gin về, đi giữa đường Tônnie thân yêu bỏ rơi Gin, bảo đến ngã tư thì dừng mà ko dừng thế là báo hại a Huy fải đèo Gin về tận nơi. Này Tônnie, tôi hỏi a, a ko chịu đc bọn tôi làm trò giữa đường nên mới thế phải ko /:) bỏ rơi tôi, làm a Huy dễ muộn 5-10' buổi học thêm, a ác liệt thật, quả này tôi quy hết ra bữa sáng bữa trưa và bữa ăn vặt (lai rai hết buổi).

Tối hôm đó có buổi Bến Thơ ở CVA, nói chung là 1 chương trình "Thơ" rất hay, rất ý nghĩa, trong phần trò chơi, đại diện lớp 11 Văn Ams, lớp 12Văn CVA, 1 số bạn ở trường j` đó quên tên rồi, chiến nhau, phần đòi hỏi trình độ nhất là bình giảng thì 11 Văn chiến thắng với số điểm cao nhất, nhưng xét tổng điểm là về nhì :)):)) Sau đó mọi ng đi thả đèn, gió khiến cho đèn bay rất xa, rất đẹp, ngó lên trời cứ như 1 dải ngân hà (về đến hotel Horison còn nhìn thấy). Nói chung tuần qua là cái tuần ăn chơi trác táng :)):))

Off thế nào đấy, vợ đi thi buổi sáng (thi Văn) thời gian là 180', làm xong bài ko đc ở lại mà phải ra về theo lệnh của ban giám hiệu đấy. Nhưng mà sẽ ở lại :D để ủng hộ buổi off đầu tiên có mặt cụ Dumb /:)

Young Uno, răng u nâu gì? :-& Thằng đấy đẹp trai&hát khá nhưng phong cách biểu diễn n00b quá, cũng tại chưa đc đào tạo, còn thằng Lil'Knight thì hát cũng đc nhưng nhìn mặt ko kết đc, nhất là sau mấy điều mà mấy ông anh anh kể về nó.
btw...... tình cảm mới là thứ thiêng liêng, đừng quy ra vật chất :(( :((

Cả hai nói ji` mà cụ chẳng hiểu mô tê ji` hết trơn :)):)):p
Chúc các trò nào đi thi may mắn há ;) Đừng xui như cụ, vừa mất máy tính :(:)(:)((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên