\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ah lâu ko lên, lạc hậu với mọi ng quá thôi tiện thể thông báo những điều Gin đã làm trong tuần qua cho mọi ng cùng biết

Thứ 4 tuần rồi Gin đến sân Quần Ngựa tham gia hội trại trường và giúp chị Hà Ngố 12lý2 thi Học sinh thanh lịch quận Ba Đình. Gin đã múa tiết mục hôm giao lưu VL (văn - lý) và đc mọi ng vỗ tay nhiệt liệt (hình như váy e thì ngắn mà gió thì lại to), lúc xuống dưới a Huy trường Tây Hồ có nói tiết mục của e hay nhất do sexy quá hôm đấy có Fred, Volly, và bạn Đỗ A Ngọc 11lý2 được chứng kiến, thấy các bạn ý cũng vỗ tay hoan hô

Chị Hà Ngố được Miss cũng 1 phần nhờ sự đóng góp công sức nhiệt tình của Gin
@Gin: Gin nhảy đỉnh ghê! :)) Ở dưới bọn lớp mình trố hết cả mắt!
@ All: Thứ 4 họp off àh? Sướng quá, lần này thề sống chết sẽ tham gia!

Múa chứ ko phải nhảy :-&
Thứ 4 này ko off iếc gì hết :))
Tuần sau cơ mà? :))

Cụ Dumb bảo cụ ý nhầm, ko họp off gì đâu....
Ơ có cả Young Uno ah:x bít thế xin anh chị cho iem đi với :p
Mai mọi người đi thi gặp nhìu may mắn nha , aya...aya...:x còn ai ko thi thì chúc mọi người ngủ ngon nha ^^ :)) :D

Young Uno, Lil'Knight, Đăng Khôi, <cái gì đấy> Chou (dạng bắt chước minh đek bao giờ kết nổi).... có 5 người cả thảy, còn lại toàn break dance..... nhóm scoobidoo có 1 pé :x thế :x

Eo ui, hay nhờ thế mà ko rủ em :x anh Đức ơi, em add nick anh chưa nhể , ra ngoài nói chuyện đi, ko câu nữa, hay anh add nick em đê :"angel_lovely192" :D

:(:)(:)(( mọi người ơi , giúp Hermy , có người cứ bảo Hermy là con trai, chuyện là thế này, Hermy add nick của 1 thàng bạn cũ, nhưng nhớ mang máng nên add nhầm nick của đứa nào ý:(, nó cứ bảo Hermy là cái anh nào ý xong 1 lúc lại có 1 đứa nào lại add nick Hermy và gọi anh nữa hay tại Hermy đẹp zai ga lăng wa:p :( giúp Hermy :(:)((

này :)) anh học nhanh thế :)):))
Mọi người ơi ,thế tuần sau có đi off iéc gì ko ;;)...........hình như 30/4, 1/5 dc nghi thi phai :D ko bít lúc đấy thi HK xong chưa nhỉ ..........

Chỉnh sửa lần cuối:
Ài dà dà, thế tuần sau off hột vịt lần cuối rồi cuối năm họp thêm lần nữa gọi là tiệc chia tay nghỉ hè nhé :D vào thứ 4 hoặc CN và sẽ ko họp trong lớp nào nữa mà sẽ đi đâu đó :D

Mọi ng cứ lo liệu dần ;)

Hơ, tức là thứ 4 này chưa off sao? Chán thế? Hic, hi vọng tuần sau không bận gì! A men! :D

Thứ 4 này hội cô đơn off rồi, và chắc chắn là sẽ ko đi chung với hội nào nữa, anh thì giống Gin thôi: Hội của mình là trên hết ==> ko đi off HVD đâu :))

@anh Phong: :D :D hế, có trốn off hội thì cũng ko trốn nợ của bọn em được đâu. Nhớ chuẩn bị cò cho nó rủng rỉnh. :))

p.s: :)) hôm nay làm bài như cưỡi ngựa xem hoa.

^_^ đâu có, làm bài một lèo, còn trống thời gian khoảng 15 min thì đọc lại thôi.

Đi thi cho vui, :)) nhưng sợ điểm kém quá cô lại thất vọng. Ouff, thôi đi học dance.

cứ từ từ.....đừng off vội....cho nhân dân nghỉ sức đã...:)) :))
nghe bạn Lê nói mà nhớ tới những người chưa đóng kinh phí , hịhị :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên