\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
HVD họp muộn lại 1 tuần được ko? 1 trong các chủ nhiệm là HP của hội bên này, ko thể vắng mặt bất cứ buổi họp của bên nào được=>đàm phán thui:D

Tôn Hồng Đức đã viết:
..... Cho dù off muộn 1 tuần thì anh cũng ko đi :))
ai nói anh? em đang nói về bạn Trung mà, anh ko được câu lung tung làm xấu mặt hội, anh đã có 2 lỗi và bị HT cánh cáo suông 2 lần rùi, đến lần 3 là coi chừng đấy[-( [-x b-)

:( :((
Đừng đuổi anh ra khỏi hội :(( :(( :((
Câu bài là thú vui tiêu khiển vô cùng tao nhã của anh mà. Giờ anh bỏ điện tử, bỏ đi chơi rồi, còn mỗi cái này bỏ nốt khác gì đi tu đc ăn thịt? [-x

Xếp ảnh vào một nhà đi :D Để còn trừ điểm câu bải nhảy :D:p:p
Okie, cụ Dum vừa có một ngày ko thể vui hơn, :)) h vẫn sướng âm ỉ :))
ù, off muộn lại chút đi :D (Lý do tế nhị là hết xiền :p)

Tình hình là thầy nap đang cạn túi:((, làm sao làm sao đây????
Chết thật chỉ tại vừa thay cái máy mới nên mới ra sự cố này, cả túi chỉ còn lại đúng 2,5 K:((, chả đủ mua 1 cái bánh mì<thiếu 0,5 K>, ặc ặc:(
Thế tuần sau là off hội nào đây????

Chỉnh sửa lần cuối:
Chắc chắn là HVĐ sẽ off :D lần này có vẻ đông đủ :x:x:x

Thế thì thầy ko thể vắng được nhỉ:D, nhưng mà Gin ơi thầy nộp tiền sau nhé:D, nhỡ tiêu hết mất rùi:)), vừa tậu cái PC mới xong là hết tiền rùi:))

Có a hay ko ko quan trọng, cho dù chỉ còn 1 ng thì e cũng vẫn cứ tổ chức như thường, mà e chắc chắn tình yêu HP của mọi ng rất lớn :D nên mọi ng sẽ ủng hộ e :p bỏ lỡ 1 buổi khao của a cũng tiếc, nhưng mà HVĐ là No.1 mà :D

Chuẩn bị đến trường đưa giấy mời cho tất cả các thành viên khối chiều :x hạnh phúc quá :x

Chết thật hiếm khi anh Đức khao mà ko đi được thì phí quá:(
Ko thể lùi lại sao Gin?????????Thật là.....

:(:)(:)(:)(( hôm nay thật là 1 ngày xui sẻo của Hermy:(:)(( vừa bị tai nạn giao thông, ngã xe:(( cong vành :(( lại còn bị nọp muộn bài đại, bị trừ 3 điểm, làm còn làm nhầm ,tẩy xóa lung tung hết cả lên, :(:(( lại còn gặp phải Pit :(:)(( toi rui:(( sao lại xui xẻo thế này :((
Thế cuối cùng là T4 tuần sau hội nào họp đây :(:)(( >.<

Có thể>.< may mà hôm nay em rủ mấy đứa ra giải hạn ở quán bocha rùi :D^.^ .... mong là ngày mai ko xui như hôm nay >.< :(( đau chân wa':((

HT hội cô đơn sẽ đi nên anh Đức chưa khao được đâu, chắc là hội tớ phải lùi lại 1 tuần:))

Cảm ơn bạn Hoài Anh rất nhiều nhé :x mời các bạn tham gia cùng với Hột Vịt Đẹt chúng tớ ;)

Hôm nay đã đưa bản kế hoạch trò chơi cho thầy Náp thầy Dumb và e Mỹ Dung Anh 1 xem ;)

Có 1 thông báo mới là ban tổ chức ngoài 4 chủ nhiệm sẽ có thêm em Mỹ Dung tham gia ;) người nhiệt tình và có khả năng thì nên đảm nhận trách nhiệm :D

Thôi đc rồi.... ¬.¬
Thứ 4 tuần sau đi HVD, và anh cũng thông báo luôn là anh đã nói chỉ đi nốt thứ 4 tuần sau thôi nên là hội cô đơn nhịn nhá L-)

E, off muon lai chút đi, cụ có ca học đến lúc 11h hơn mới ra...
Nhà Ravenclaw ai đăng kí tham gia trang trí ko ? Để cụ tự do thiên vị cộng điểm nào :D

----------

Rắc rối nhỏ, lý do chính đáng... cụ Dumb ko đi đc ....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên