\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
À..... anh cũng ko hiểu sao nhưng những đánh giá của anh về mình thường thấp hơn của người khác về mình

Sự thực nó thế :)
Thôi.... đùa nữa nó thành ra tinh vi thật :))
Nhân tiện.... thứ 4 tuần sau Hội cô đơn off.... ai đi ko? ;;)

Hình như nếu anh ko nhầm thì bao giờ cũng là em khơi mào mà? [-x

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Em ứng cho chị Đức Myrtle 10k với điều kiện chị tự đóng 10k đã chứ?
cho hỏi gửi bài viết vào đâu ạ?
kí tên: Padma Patil
tái bút: Nap bảo đang nợ sao lại còn hứa khao hội lười?
:))Mình đâu có nợ ai đâu mà:D
Về bài viết thì thầy nap đành viết 1 bài chất lượng vậy:))
Về nhân vật yêu thích thì thầy thích nhân vật Snape:D, đến tập 6 mà ta vẫn chưa biết rõ nhân vật này thuộc phe nào:)), vấn đề này được nhiều người bàn bạc thế nhưng có lẽ vẫn chưa đi đến kết quả:D
Thứ nhất Snape là một nhân vật thuộc mẫu người lạnh lùng, ít nói và đặc biệt là có vẻ hơi đáng ghét với nhiều người:)), có lẽ là thế:D
Thứ hai đó là tại sao cụ Dum lại tin tưởng Snape tới như vậy, ko lẽ tại cụ Dum "ngu", nhưng chắc ko phải như thế:)), có thể có 1 lý do đặc biệt nào đó, còn là cái gì thì chịu thôi, biết đâu lại là một lời thề bất khả bội:D

Ơ T5, T6 tuần sau có hội trại trường ah`, sao mình ko bít nhỉ ^"^
Hôm nay Hermy lên bảng Địa gỡ điểm < phải giả lễ phép , nhẹ nhàng :)) thế thì mới ko bị quần > :( mọi người nhớ cổ vũ cho Hermy nhá ;;);)
Cố lên aya aya aya aya...................................

Khưu Trí Trung đã viết:
Cố lên:))
Sao mình viết bài ở trên mà chả có ai khen ngợi bình luận chi hết:D
Bạn viết hay quá, mọi người đều biết cả như thế rùi nên thôi. Dạo này hột ít sôi nổi quá, quá vấn đề gì hay ko nhỉ? Tớ muốn viết bài về Sirius=>gửi vào đâu?:-/ :x :x ;;) ;;)

Hôm nay Hermy đã cầm gươm lên bảng gỡ điểm, cùng nhau đấu kiếm với cô CN:)):)), và cuối cùng tèn tén ten....phần thắng đã thuộc về siêu nhân Hermy tèn ....tén...ten..... 10 điểm:D nhưng phải cộng vào chia đôi với cái trước :(, ko sao lần sau lên bảng gỡ típ , tèn tén ten....aya aya aya............:x

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Bạn viết hay quá, mọi người đều biết cả như thế rùi nên thôi. Dạo này hột ít sôi nổi quá, quá vấn đề gì hay ko nhỉ? Tớ muốn viết bài về Sirius=>gửi vào đâu?:-/ :x :x ;;) ;;)
Bạn cứ viết bài ở đây rùi mọi ngừơi chấm điểm:D, ít nhất là sẽ có 4 người chấm điểm trong đó có mình:))

Ơ, Hermy tưởng phải viết vào hòm thư chứ ;;), thui, đơi CN mình bắt đầu công việc viết vậy ;;)

em tưởng hết hạn nộp bài rồi
nhìn quyển sách địa của lớp hermy đến là sợ dày cộp

Chỉnh sửa lần cuối:
Mạng nhà Gin hỏng, nói vắn tắt như sau :

- Tônnie ko câu trong box này nữa, nhạt hết topic của e /:)
- Ai còn muốn nộp bài cứ nộp :D sẽ vẫn thưởng điểm như cũ
- Cáu thằng chồng X-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Ủa, hết hạn à :p Cụ cũng ko bít, cụ tưởng là hạn cuối cùng là tới ngày thứ 4 cuối cùng của tháng chú nhỉ ???
Độ này cũng chuyên tâm ít lên net, nhưng mà xui vật, ko khả quan cho lắm về điểm số ... hẻo wa' nhỉ :p
Địa à :)) Hay có ji` cụ cũng đi thi Olympic địa "nghiệp dư" cho vui nhảy :)):))
Nap à, bài ý được 2 điểm :D:p Nhưng trừ đi 2 điểm vì chửi cụ Dum ngu :(
Cụ thì thik nhất vai Dummy, phải nói, đây là nhân vật theo kiểu hiền nhân thông thái "biết tuốt", mọi kế hoạch, mọi dự định của cụ đều quá chuẩn quá hoàn hảo, dù là trong tầm tay, nhưng thế là đỉnh wa' còn ji`, thứ 2, ngoài cụ ra, có ai làm cho Volly sợ ko (thèng Vũ, đúng ra mài phải sợ teo chớ nhảy :p). Thứ 3, cụ rất rất tốt, thực sự, ai chả muốn có thầy cô giáo tốt như cụ ý :))
Độ này hột vẫn phong độ :)

Em rất thick vai Hermy , bởi Hermy rất thông minh nè < xứng tầm siêu nhân:p > bít wan tâm giúp đỡ người khác, nhất là các bài tập của Harry và Ronnie ;;), học cũng rất đỉnh< lớn lên có thể làm thần sáng đấy, thần sáng có phải là thiên thần ko nhỉ :D >.@
Mặc dù Hermy đc sinh ra từ 1 gia đình Muggle nhưng rất là hiếu học , bỏ wa mọi mặc cảm để cố gắng vươn lên và trở thành ngưởi học cực đỉnh , thật quý bít bao ....:x
Và điều rất wan trọng là 1 người bạn rất rất rất rất chi là tốt của Harry và Ron , luôn luôn đồng hành , cùng vượt wa bao khó khăn < như tập Phòng chứa bí mật chẳng hạn ....^^ > và luôn luôn chăm chỉ nghiên cứu , điều tra < suốt ngày vào thư viện :p > và rất cá tính , dù sao em cũng thấy Hermy có chút gì đó kute, và cũng thick miu như em zậy ...:x Nói chung em rất thick nhân vật Hermy thì mới chọn nhân vật này, ngoài ra em cũng thick rất nhìu nhân vật trong HP lắm :x:x:x:x:x nói chung iu tất :x:x:x:x:x
Em mới nghĩ đc đến đây thui:p, để hôm nào có hứng viết típ, dù sao cũng cộng cho em mấy điểm nhá ;;) :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Vậy em xin được có đôi lời về chú Sirius(ko phản đối chứ?)
Đây là nhân vật em cực iu thích luôn. Đẹp trai, học giỏi, thẳng thắn, ngày từ khi còn là học sinh đã dám làm dám chịu rồi. Sinh ra trong một gia đình ko được...cho lắm(sorry em ko nỡ nói ra), nhưng chú ý đã dám vượt lên tất cả, từ bỏ cả gia đình để chống lại Volly, sát cánh bên James Potter, dù bị tội oan vẫn một lòng chính nghĩa và muốn trả thù cho bạn thân. Đã vậy dù bản thân đang thập phần nguy hiểm mà chú vẫn một lòng lo nghĩ cho Harry như một người cha thực sự vậy. Tại sao tác giả lại cho chú ra đi sớm quá? Để Harry trưởng thành ư? Nhưng cái chết đó thực rất anh hùng. Nếu có đề cao chú mấy cũng là chưa đủ. Nhưng viết đến đây chắc là đủ để thấy chú tốt đến nhường nào rùi phải ko ạ? Giá mà chú Sirius có con gái là em xung phong ngay:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên