\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hội (gần) trưởng hội cô đơn thông báo cho em Thảo biết là lần sau chúng ta sẽ họp riêng cho hoành tráng b-)
À mà...... ma làm sao cầm MP với loa đc?

Thế còn vụ viết lacks thì sao rồi ấy nhỉ ????????///
Chẳng thấy có ai viết vời gì về nhân vật yêu thik sao ????????/Hay là ..........hết iu mất roài ??? ;;)
GÌ chứ khoản này em nói trước là cũng chỉ .....to mồm thôi đấy , nói thôi chứ nhất quyết .......refuse (nói trc ko mọi người lại trak )

Hix. hix ...........
Khổ quá, sau vài ngày khốn khổ khốn lạn với cái máy tính, đã sửa thành công, và cụ lại vi vu net :D Đấy là ăn ở nhân đức :D Nhưng chắc ko được nhân đức lắm, vì tự dưng nó hỏng rất chi là bất ngờ :p
HVD có tin mới ji` ko :p hum nọ ko đi được, cáo lỗi cùng cả nhà .......
à , sắp đến ngày tổng kết điểm rùi ..............

Đáng trách thật đấy:))
Uh mà đề tài nhân vật yeu thích vẫn chưa có ai post cả:)), hay là mọi người vào hội lười hết cả rồi:D

:D Hôm nay thầy Trực dạy một tiết - thỉnh thoảng lại chêm mấy câu: Các em có biết nghệ thuật gồm những hình thức nào ko? 2 hình thức, đó là... và câu thần chú của nó là..."...etc..

:)) ~~> nhiễm Hột vịt đẹt nặng quá thầy ơi!

Tôn Hồng Đức đã viết:
Êu..... anh là 1 trong 2 người ở lại cuối cùng đấy! /:)
Toàn con gái dọn là sao? [-x
chị Đức ở lại dọn sao tính là con trai đc :))

Nap đã viết:
Hôm qua đúng là vui thật nhưng mà nói ko dọn gì là sao, thế ai bê tất cả khay nước uống xuống hả
ờ hoan hô thầy Snape =D>

BB đã viết:
Hôm nay thầy Trực dạy một tiết - thỉnh thoảng lại chêm mấy câu: Các em có biết nghệ thuật gồm những hình thức nào ko? 2 hình thức, đó là... và câu thần chú của nó là..."...etc..
ối ối thầy ơi :)) :))
ko khéo thầy lên hứng giảng kinh Harry cho hs thì chít :))
xem ra trg mình n` thầy cô iu Harry nhỉ
hồi e thi hk môn Toàn, thầy ĐL Đạt vào trông nhg cả h thi chỉ ngồi đọc HP 2 nên cho hs thik làm j` thì làm

nhắn nhủ em Firenze : hôm đi off cô đã nỡ ăn nửa cái bánh mì của e => em kêu gào vì đói =>Mc thấy vô cùng tội lỗi => hôm nào mua đền cho cái kẹo mút :)) :> ( Mc mà ko mua thì chắc con mụ cedric nó kill mất 0:) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay thầy nap mới được xem HP 4, vừa mượn dước đĩa:))
Xem thấy cũng khá hay mà sao mọi người lại cứ chê nhỉ:))
Chả bít mọi người xem có để ý ko, lúc khhiêu vũ ý mà:)), cái đôi nhảy của Hagrid và bà Maxime:)), nhộn ko chịu được:))

Khưu Trí Trung đã viết:
Hôm nay thầy nap mới được xem HP 4, vừa mượn dước đĩa:))
Xem thấy cũng khá hay mà sao mọi người lại cứ chê nhỉ:))
Chả bít mọi người xem có để ý ko, lúc khhiêu vũ ý mà:)), cái đôi nhảy của Hagrid và bà Maxime:)), nhộn ko chịu được:))
chán woa' HAO ơi là HAO
vừa mới pots bài lần đầu mà lại bảo là account chưa kích hoạt
tuc' woa':madflame
thôi tập trung vào chuyên môn thôi
thầy nếp đâu nhỉ. trò thây' phim lần này không hay bằng mấy phần trước vì ngắn quá nên đa phần là hình thức chứ không thấy được nội tâm nhân vật là mấy nên không hay lắm
đọc truyện là hay nhất:D
trò cho con bạn mượn mấy quyển HP về đọc mà nó đã muốn tham gia hội ngay ,hình như đang nhờ hermy nói vói chị ginne

Oái, sao các bạn đều xem film HP4 rùi vậy? chia sẻ cho tớ với:((
Cái bài viết thì phải gửi ở đâu nhỉ?

Hôm nay thầy nap mới được xem HP 4, vừa mượn dước đĩa
Xem thấy cũng khá hay mà sao mọi người lại cứ chê nhỉ
Chả bít mọi người xem có để ý ko, lúc khhiêu vũ ý mà, cái đôi nhảy của Hagrid và bà Maxime, nhộn ko chịu được
à
quên
:D
hum đi off
có bà Maxime ghé qua nhưng ko vào vì bận việc:p

Giang Hương Lê đã viết:
:D :D :D Thầy Snape share đĩa cho các trò P2 đi thầy ui!!!
Đĩa này đích thực là của Percy tức anh "khổng lồ" :))
Để thầy mượn cho:D
Mà nhân vật Snape trong phim đóng hay ko chịu được:)), hay nhứt là đoạn đi cốc đầu mấy đứa nói chuyện trong phòng học:))<mình phục mình quá:D>

HVD câu dữ quá :)):)):)) Phen nỳ cụ cũng câu phát :p
tình hình là có ai cộng điểm ko, báo cho cụ cái ??? Để ghi lại vào danh sách chứ nhỉ ????
Vuii quá :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên