\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) :)) ... May hôm nay mình đi họp hội, ko thì khó mà ...:)) [sặc - định ở trong quán phở xì xụp với đống tài liệu tiếng pháp của nhà soạn nhạc clement jaquenin].

:D Hôm nay khá vui, có điều còn nhiều hạn chế, tất nhiên - hội mình cố gắng lần sau giữ được phong độ tốt như hôm nay nhé ;)

:))
hum nay được 2 hay 3 quả đoán rùa dzui ghê :))
hum nay đầu quân cho Gry theo bản hợp đồng cho mượn của Rav
và đã giúp nhà Gry chiến thắng <:p

:D Nhà Huff chắc chắn sẽ ko thua, chẳng qua kém may mắn thôi.

Nhắc lại nhớ có một người khổng lồ, rất chi là 'tốt bụng', đánh chén xong là té luôn, mặc kệ chị em ở lại dọn dẹp.

hôm nay toàn con gái thu dọn thui ah
ở trong HVD công nhận là vui thiệt, nếu lần sau mà off nữa là tui sẽ lại tham gia thui:D

Nhắc lại nhớ có một người khổng lồ, rất chi là 'tốt bụng', đánh chén xong là té luôn, mặc kệ chị em ở lại dọn dẹp.
là ai thía nhỉ :-"
mà có 4 em P2 nên chẳng nhớ em nào với em nào tên là gì:D

hôm nay off vui thật, ko ngờ lại diễn ra suôn sẻ thế :)>-
mọi người lần sau cứ đi n` là kiểu j cũng vui :))
GRY chiêu mộ đc toàn là n~ nhân tài :)) mà công nhận trò trắc nghiệm hôm nay bọn em toàn đoán bừa là chính...thế mà...cũng đúng :))

Nhắc lại nhớ có một người khổng lồ, rất chi là 'tốt bụng', đánh chén xong là té luôn, mặc kệ chị em ở lại dọn dẹp
:)) đúng là chả thấy anh nào ở lại dọn cả :-?

tên thầy là gì ý nhỉ?quên rùi
tình hình là hôm nay sôi nổi thật, nếu ko lo chuyện kinh phí và tổ chức(+quét dọn) thì mọi người cùng chung lưng gánh vác với Ginnie mà tổ chức thường xuyên, luôn tiện giúp bạn ý nhẹ gánh chứ? thương nhau 1 chút cho nó đoàn kết
ah, có ai có truyện Harry bằng tiếng Anh hoặc DVD harry tập 4 ko? cho mượn với:D

Hum nay lại bỏ lỡ 1 buổi off nữa>_<
Cho hỏi nhà Re được ???? Điểm rùi:-/
Thằng Hargrid nhà Re sao lại giúp Grif thế huh [-x

:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
Tớ không đi được!!! Sao số mình xui xẻo thế nhỉ? Lần sau hội off nhớ đi xem ngày trước nhé!

Êu..... anh là 1 trong 2 người ở lại cuối cùng đấy! /:)
Toàn con gái dọn là sao? [-x
Mất công người ta [-(
Anh vứt cả quyển Harry 4 (đã print ra) đi đâu rồi ấy >_>

Hum nay lại bỏ lỡ 1 buổi off nữa>_<
Cho hỏi nhà Re được ???? Điểm rùi
Thằng Hargrid nhà Re sao lại giúp Grif thế huh
Ginnie bắt sang nhà Gry :)
thì thôi
coi như nhà Rav mất một nhân tài ;;)

:)) Hôm wa đúng là zui thật , nhà Gry đc thêm bao nhiu nhân tài :)):)),
Sorry mọi người , bọn em ko ở lại dọn dẹp đc, vì hôm wa kt Lý 1 tiết , em lại làm nhầm bài toán rùi :(:)(( , hôm wa cứ định hỏi bác Hagrid xong lại quên mất :D^^
Ah , mọi người có thể cho 2 bạn lớp em tham gia với đc ko ah, nó rất muốn tham gia ;;) đi mà mọi người ;;) ;)

Xui ghê!
Ngủ quên, chẳng biết cái mô tê j
Ko thì cũng đi f á bét nhè :D :D

:))Hôm qua đúng là vui thật nhưng mà nói ko dọn gì là sao, thế ai bê tất cả khay nước uống xuống hả/:)
Còn anh Đức thì vừa hôm qua quyết định vào nhà Huff lấy tên là ma khóc nhè:)), mọi người cập nhật tin mới nhé:))
Còn về phần câu hỏi hôm nay thì thầy nap có ý kiến là lần sau ai đưa ra câu hỏi nên đưa nhiều thể loại và những bài quen thuộc 1 chút để ai cũng biết chứ toàn nhạc rock modern thế thì ai mà trả lời được/:), nhạc thì lần sau để thầy nap lo cho, đảm bảo là đủ mọi thể loại từ rap rock pop cho tới nhạc sến rồi tây tàu, việt hàn đủ hết:))

Chỉ đố có 10 bài thôi bố ạ :-&
Mà anh tham gia cho vui thôi, ko chăm chỉ đc đâu (lớp 12 :( )

:)):)) A Đức làm chân sai vặt cho e, mang loa với MP3 e mượn là ok rùi àh :*

Sorry cả nhà vì bận quá mà mạng hỏng ko có thời gian, hôm nay lên là lên trộm >_<

Mọi ng nộp tiền cho Gin và McGonnie nhé :) tiền thừa sau vụ off sẽ được cho vào quỹ của hội do chủ nhiệm McGonnie đảm nhận :D

Thầy Náp hoàn lại 60K
2 đứa tụi này đc hoàn lại 130K
:))

Chỉnh sửa lần cuối:
chị My ơi, thế tình hình là 2 hội có họp off tiếp ko? Hôm đấy em có việc cũng ko đi được. Tiếc quá :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Ah e hỏi HT của 2 hội đấy chứ hỏi j` chị :D chị là (cựu)HT của Hột Vịt Đẹt nên chị mới có trách nhiệm với HVĐ, còn 2 hội kia thì để cho HT kia tự phát huy "tính tích cực của bản thân" :)):))

Mai lớp Hermy dự giờ Văn nhưng thầy Trực ko đi đc, thầy vừa hứa gì với em ý nhờ ;;):))
:)) Chị Đức làm con ma khóc nhè ah ;;), em chào chị trước ;;)
MỌI NGƯỜI ƠI, LỚP EM CÓ 2 NGƯỜI RẤT MONG MUỐN THAM GIA, BỌN NÓ RẤT YÊU HARRY POTTER, MỌI NGƯỜI CHO BỌN NÓ VÀO NHÁ, ĐI MÀ :x:x:x:x

Hôm qua đúng là vui thật nhưng mà nói ko dọn gì là sao, thế ai bê tất cả khay nước uống xuống hả
đúng đúng quên mất
có bít ai mang cốc xuống trả cho Thanh ko /:)
Còn về phần câu hỏi hôm nay thì thầy nap có ý kiến là lần sau ai đưa ra câu hỏi nên đưa nhiều thể loại và những bài quen thuộc 1 chút để ai cũng biết chứ toàn nhạc rock modern thế thì ai mà trả lời được, nhạc thì lần sau để thầy nap lo cho, đảm bảo là đủ mọi thể loại từ rap rock pop cho tới nhạc sến rồi tây tàu, việt hàn đủ hết
>:)
có cả rap đấy chứ
Gasolina của Daddy Yankee đấy còn gì /:)
có mỗi Crawling của LP là Nu
mà mấy em P1 nghe rock mà ko bít Master of Puppets à:-" Heavy đấy chứ:D
--------------------------------
lần sau để tui với Nếp la khoản Múik choa
tui đóng góp mấy bài kitaro với diana kroll ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên