\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lúc nào cũng sẵn sàng kết nạp, phương châm là càng đông càng zui, nhưng cần có trật tự :p
Hiện tại trong khi 3 nhà kia đã có 9 tv, nhà Ravenclaw vẫn hẻo ở mức 8 à :|
Tiêu chuẩn kết nạp là:
1/ Có thời gian dành cho Hội
2/ Chọn một cái tự trong Hội để còn xưng danh cho zui
3/ Đưa tên tự đã chọn vào trong sign trên HAO
4/ Chờ xếp nhà, và khi có kết quả xếp nhà, nhanh chóng đổi màu sign của mình theo gu của nhà :D VD nhà Ravenclaw là màu cam này này :D

Nhưng sao chị My lại bốc thăm hộ những người kia thế < ít ra cũng cho em bốc với chứ:p> làm cho nhà Gry cũng nhìu nam thế, 8/3 được thưởng ít:p, nhưng dù sao nhà Gry cũng có thầy Trực ,thầy phải thiên vị những hs trong nhà đấy nhá :D
Cụ Dumb ơi, cụ bảo xuống lớp A2 cụ đã xuống chưa ;;)
Mà nhà Huf được lợi thế , có anh Yến :)), được cộng 10d , ít ra cũng chỉ được 5 đ thui chứ..............:))
Mọi người đi off zui ze....em đang cháy túi, hết xiền :p ko bít đến t4 có ko ,:( với cả đang ốm, mệt wa' :(......T_T

Dạo này net nhà thầy Nếp bị die nên chả thấy mặt mũi đâu:))
và xin kính thưa toàn thể mọi người , đây là phần trick dẫn về thầy Nếp mặc vest =D> =D> <hoan hô nào>=D> =D>
# Trung có thể gọi là "Bố cô dâu ngày cưới" 1 bộ vest xám + cavat xám trông hơi bị giừ, riêng Trung còn có cả kẹp cavat nữa, bộ comle của anh cùng với form người chuẩn là bộ hoàn chỉnh nhất trong Veston Collection lần này
Bố cô dâu ngày cưới:)):)):)):))
xin hếtb-) b-) b-) <cụ Dumb ơi, có được cộng điểm ko>​
:D

Tình hình là muốn xem điểm của các nhà thì xem ở đâu nhẩy?
Em chưa phải hs của cụ Dum nhưng vẫn muốn xem :))

Uầy mới ko lên có mấy ngày mà mình đã bị nói xấu kinh vậy:|
Mà sao lại tự chia thế kia:)), thế là ko được rồi:))

----------

Ơ cái vụ cộng điểm là sao vậy???Sao thầy NAp chả biết gì cả:|, mà tưởng nhà Huff đang đội sổ cơ mà, sao lại len thứ hai vậy????Lạ nhỉ mà mình đã cộng cho ai đâu????:))
Đến chịu thôi, mà có phải thứ tư này họp hành gì ko vậy??Nói trước đi để thầy còn xin nào:))

Oh mọi ng ơi thống nhất sẽ là off vào ngày T4 nhé :) các bạn nào khối chiều thì 10h đến (tại phòng học lớp 11 Văn - 10 Nga) để giúp Gin, các bạn học 3 tiết thì cũng đến giúp Gin 1 tay nha :))

Kinh phí như lần trước ;)

Đặc biệt 4 nhà tự đặt 5 câu hỏi trắc nghiệm về HP rồi lúc off sẽ có 1 trò chơi, đặt câu hỏi để 3 nhà kia giơ tay trả lời :), vì thế mỗi nhà 5 câu hỏi (lần này là do Gin muốn được tham gia chơi chứ chả như lần trc toàn ngó mọi ng chơi chứ chả chơi đc mấy).

Off từ 11h->12h30, tiết kiệm thời gian, mọi ng sẽ ăn trưa tại chỗ (sẽ có đồ ăn, thức uống). Phần thưởng cho Nhà kiếm đc nhiều điểm nhất sẽ là cúp nhà (bên trong có bánh kẹo)

- Gin kí và đóng dấu :D -

Các bạn đóng góp ý kiến phản hồi nhé.

cụ Dum : t4 này đi off em tu*o*ng? là quyết định của mọi ngu*o*i`? :-\
Chị Gin bảo e thông báo hộ muh
(nếu ko có j thay đổi) thì t4 đi nhé :)
em đã nhờ Firenze phát tờ rơi :D
công nhận là gấp thật, đến cả e tối CN mới đc chị Gin thông báo
mọi ng` cố gắng thu xếp nhé :) :)

Đề nghị đổi phần thưởng đi nào, bánh kẹo ăn nhìu sún răng mất:D, màu xanh lá cây yêu quý:D, ai nhà Huff thì cho màu xanh lá cây nghe:D

Thế con hỏi thầy cái cúp bé thế con nhét j` vào đc, 8-|bỏng ngô ah, thế thì chả đáng để phấn đấu đoạt cúp, ngày off sau valentine trắng 1 ngày nên con sẽ đi mua chocolate trắng nhét vào :D thầy ko ăn thì thôi, ng khác ăn, ai ép thầy ăn :p:p:p

Hoan hô socola trắng, thầy thích so co la trắng:D
Còn hội cô dơn thì off trước mà bạn Hoài Anh:D, ộp xong hội cô đơn mới of HVD:D

Tớ chưa biết mặt Hoài Anh, nếu mai rảnh thì Hoài Anh xuống lớp tớ h 10' nhé :D rồi tớ sẽ cho bạn vào danh sách và ghi tên bạn cẩn thận :)

Nếu bạn đi off thì mai tớ cũng sẽ phát tờ rơi của Hội :D ;)

Off hột vịt từ 11h-12h30, mọi ng thu xếp, nếu thầy Náp đến muộn thì con thề sẽ làm cho thầy sống khổ sống sở như bị giám ngục hôn ám ấy :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn học buổi chiều ah? Tầng mấy nhỉ?
Trung ơi, hội cô đơn họp 11h15 mà?:D

Ôi koooooooooooooooooo:(
Thật khó để nói thầy biết phải làm sao đây khi tình yêu anh ở giữa hai ngả đường:(( <trích trong bài hát "Chắc anh có yêu em":D>

Ặc đùa chắc, tớ học sáng, phòng học lớp 10Nga dãy phụ ấy, ngay bên cạnh lớp 11 Nga /:) đùa /:) nói câu đau lòng quá /:)

H 10' là 9h5' :D

Cho xin YM bàn bạc ;)

của tớ pc999p

Speed up vì tớ sắp phải out đi học Địa, mẹ giục rồi ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên