\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mà cedric trong phim đẹp trai hơn ảnh nhìu, đúng là ko ăn ảnh.........
Đúng rồi, nhìn cái ava của tớ mà xem, trông chả đẹp trai gì cả (mà tớ cung chẳng đẹp trai:(( )
Nghe mọi ng nói thầy Nếp có mà trình diễn ấn tượng lắm:)) , sao thầy ko nói gì cho những đứa ko đi xem như trò còn tiếc ^_^

----------

Đúng rồi, nhìn cái ava của tớ mà xem, trông chả đẹp trai gì cả (mà tớ cung chẳng đẹp trai:(( )
Nghe mọi ng nói thầy Nếp có màn trình diễn ấn tượng lắm:)) , sao thầy ko nói gì cho những đứa ko đi xem như trò còn tiếc ^_^

----------

Nghe mọi ng nói thầy Nếp có màn trình diễn ấn tượng lắm:)) , sao thầy ko nói gì cho những đứa ko đi xem như trò còn tiếc ^_^

----------

tiien tri cái gì lại tiên tri mình ốm ,có 1 trên đời
trò xin lỗi cụ Dumb trò ở nhà Sly nhưng mà cụ cũng quá đáng lắm cơ cụ đòi trừ điểm nhà trò nên trò đành nói dối thế mà cụ còn đòi cộng điểm cho nhà Rav

:))Cụ Dum lộ rõ thiên vị nhá, phải trừ điểm nhà RAven thôi:))
Với lại tình hình là thứ tư này rất là tình hình, ai cũng đòi quà cả, chả biết nên tặng ai thế thì tốt nhất là chả tặng ai nữa:))

1.Hông đc trừ điểm nhà Ra vì ......ko có chứng cứ lời Neville nói .
2.Ko ai đc bắt thầy Náp tặng quá đâu nhá , như thế là sai roài
thầy phải .....được nhận mới đúng chứ [;;)]

Ah:)):)):)):)):)):)):)) đúng đúng , phải tặng wa` thầy Nếp mới đúng:drummer: :drummer: :drummer: :biggrin: < Trừ khi thầy Nếp tặng wa` tất cả các thành viên trong hội :D, mọi người ơi, nhớ sáng T4 đến nhá;;);;):beerchug: :beerchug: :dazzler: >:-D< (dang tay nhan wa ;;):D:)) ):x

----------

Ah:)):)):)):)):)):)):)) đúng đúng , phải tặng wa`thay :)):))
:drummer: :drummer: :drummer::guitar: :dazzler: ( Trừ khi thầy.............:D Mọi người ơi, sáng T4, nhớ nhá ;;);;):beerchug: :beerchug: :rolleyes: :biggrin: >:-D< >:-D< (dang tay ôm wa` nào...:D)

Sáng thứ 4 làm bữa phè phỡn giữa các thành viên trong HỘi đi :)) đi măm măm một bữa và con gái thì lượm quà :)) đùa thôi, chúc các cô nàng xinh tươi của hội có được nhiều thật nhiều quà, hoa và niềm vui trong ngày 8-3 ngày mai :))

Tha cho thầy Náp không phải tặng quà con đâu, ai nhớ thì tặng, ai thấy muốn tặng thì tặng, không tặng cũng không sao đâu ;) Đòi quà thì là thói quen như mọi năm, mọi người không cần lấy đấy làm nỗi ám ảnh :)) tốt nhất là ai có lòng cứ tặng, sẽ vui hơn, nhưng không tặng thì con cũng chả trách đâu, chỉ cần đừng quên chúc mừng là được :)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hix, hôm qua vừa pozz bài thì HAO lại busy mới đau
Tình hình là thứ 2 cụ tuổi già sức yếu, ko dậy sớm được mà đi xem cái giao lưu của Nap :p Ai kể lại cho cụ được ko :D kể hay cụ kô tiếc điểm đâu :D Treo giải 20 điểm nhá :D mại dô nào:))
uhm, 8/3 chúc các trò nữ và các nữ giáo viên trường ta thiệt vui, thiệt nữ quyền vào :)) vì chẳng có mấy ngày như vậy nè đâu :p Nhân tiện thay mặt hội đồng nhà trường, add thêm cho mỗi nữ sinh Hogwarts 10poins làm kỉ niệm, tuy nhiên, mau chóng nhận nhà nhỉ, hay cụ xếp luôn vậy nhé, danh sách sẽ sớm đưa lên ;)

ko cần điểm, quà đi
thế vẫn chưa xếp nhà xong à ?
hay tổ chức 1 buổi phân loại nữa vậy ?

Cụ Dumb thì hứa tặng wa` rùi, cụ hứa rùi đấy nhá :))
Còn thầy Nếp, thầy nhớ wan tâm kick' cỡ :)) :))
Hôm nay thấy bảo thày Nếp mặc vest trông phong độ lắm :)):))
Mà hôm nay sợ wa' cơ, cụ Dumb ơi , cụ lên trên ấy rùi0:) , thì cụ nhớ trông hộ Trym PH cai' xe, hôm nay nó suýt mất xe đấy ^_6,chuyện là thế này: hôm nay, Hermy cùng Trym PH đi thuê truyện, Trym thì đỗ xe để trước cửa để chuẩn bị vào, còn Hermy định vào nhưng lại thui< vì linh tính mách bảo mà :D > có 1 theng` no' cứ cầm 2 đôi< ah` 1 đôi 2 chiếc :p >dép lởn vởn xung quanh, bọn em sinh nghi :-? thế là Trym mới khóa xe vào ,rùi Hermy đứng ngoài trông , cầm chắc cái xe,:-? :-? , còn thèng kia thì cứ lởn vởn ở xung wanh, nó nhảy vào hàng phở bên cạnh giả vờ ở trong đấy,Hermy đang bận ngắm trời ngắm đất ngắm mây < ngắm cả cái anh đẹp zai đi wa nữa :D:)) > nhưng siêu nhân linh tính, quay phắt lại :eek: bỗng nhiên 8-| lại thấy cái thèng đấy đứng ở đằng sau, :eek: tất nhiên Hermy quay phắt ra lườm nó 1 cái /:) <~~~ thế này này:)) thế là nó cứ đứng 1 lúc giả vờ làm gì ý ....... cuối cùng no' đi wa sờ vào xe của con Trym , rùi lẩm bẩm cái gì ý, thế là Hermy lại lườm nó 1 phát nữa /:) , đúng lúc con Trym đi ra, cùng lúc đó có 1 đoàn xe cảnh sát lượn wa <trên đấy, có cía anh cảnh sát đẹp trai thế:x :)) :)) > nó lại đứng đằng sau , chắc đợi cơ hội con Trym mở khóa 1 phát là nó nhảy ra ủn con Trym ra và cướp xe luôn đấy< siêu nhân phỏng đoán thế :D ;;) > may thay , lúc con trym vừa mở khóa, có 1 siêu nhân rực rỡ dưới ánh hào wang giữa khung cảnh trời mưa < và siêu nhân đó cính là Hermy của chúng ta :p:p:p :)):)):)) > quay lại lườm nó một phát b-) , thế là nó ko dám làm gì <tất nhiên rùi, siêu nhân ở đây thì làm gì làm sao đc :p > thế là 2 đứa leo lên xe đi 1 đoạn , vẫn còn nghe thấy nó lẩm bẩm với 1 thằng khác :" Rình mãi cái xe mà đ** lấy đc" < :D siêu nhân rất li chờ su~~> lịch sự ý :D:D hihi > :)>- :)>- :> b-) ( trích dẫn nguyên văn, và thông báo với hội là :p ) siêu nhân Hermy lúc đấy đang ngồi trên ngựa sắt của Hermy mà vẫn giữ được chiếc xe, và tất nhiên vẫn lườm đượcnos , xin hết ah :D:)>- :)>- b-) :> mọi người vỗ tay đi chứ=D> :> b-)
Mặc dù siêu nhân đang bị ốm :)>- :)>-

Phù cuối cùng cũng xong cái danh sách trên Exel rùi, cụ Dum được 20 điểm nhá :D
làm sao gửi lên đây nhỉ, attack file của HAO có vấn đề ji` đó ... sẽ cố gửi sau vậy :D
Vì câu chuyện trên, Hermy được 5 điểm vì lạc đề, Trym PH vì có công suýt mất xe nên được 1 điểm :))

----------

okie, đây là danh sách mà cụ mất gần 1h đồng hồ để làm, phù` .......

Chỉnh sửa lần cuối:
Cụ Dum: cụ ơi nếu con nhớ ko nhầm thì Griffindor ko có "e" ở đằng sau đâu:D
Cụ sửa đi nhá:D
@Cả nhà: nhân ngày 0803 chú chúc các cháu gái, em gái, chị gái,...pháp thuật ngày càng cao cường:)(giống siêu nhân hermy:D)
P/S: hum nay nhìn thấy thầy nếp và đồng bọn ở hàng hoa trong bộ "cá hộp":))Trông...thật có lý:-? b-) :)) =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
hermy hơi bị đc đấy ;)
nghe như powerpuff girl
chúc các trò nữ 8-3 vui vẻ và trông đc n` cái xe đạp :))

khiếp quá cụ ơi :)) font chữ kiểu zè mà toét hết cả mắt :)) Ngay cả tên cụ cũng bị nhảy chữ loạn cả lên kìa :))
Tình hình là thứ 2 cụ tuổi già sức yếu, ko dậy sớm được mà đi xem cái giao lưu của Nap Ai kể lại cho cụ được ko kể hay cụ kô tiếc điểm đâu Treo giải 20 điểm nhá mại dô nào
Cháu kể cháu kể :x cụ nhớ cho cháu 20 điểm nhá :x
E hèm ;;) đầu tiên hình như là tiết mục hát hò tiếng Tàu giề đấy của mấy chị lớp 12 ^.^ < cũng ổn :)) > sau đấy thì 1 chị giọng khàn khàn hát bài Kỉ niệm mái trường thì phải của tác giả Nguyễn Minh Phương :x =D> :)) :))
Tiếp theo là phần hay nhất của buổi giao lưu ;;) phần kịch ;;) có thầy Náp đóng ^.^
thầy phải đóng đi đóng lại cảnh tè bậy :)) :)) tại sự cố về âm thanh :)) Lần đầu thì thầy diễn rất chi là biểu cảm ;;) thể hiện rõ sự mãn nguyện khi giải sầu :)) Nhưng lần thứ 2 thầy ngượng quá :"> < ngại thế ngại thế nhờ :)) :p > nên đóng ko đạt bằng lần đầu ^.^ :))
Vở kịch này có sự tham gia của cả chị Thùy Linh hot girl nữa ;;) + abcxyz em chả nhờ ^.^ :))
Nội dung là nói về 1 bà cụ rất chi là stylish ;;) ^.^ < kể ra dài lắm ^.^ mà em đang buồn ngủ ^.^ >
Tiết mục của siêu sao nhạc pop zè zè đấy ;;) cộng với 4 thằng security ^.^ đeo kính zâm ^.^ < em biết mỗi anh Nam và anh Long :D > cũng rất buồn cười ^.^ < ngại kể tiếp :)) >

Cuối cùng hình như là cả bọn hát bài Words của Boyzone hả ^.^ < thầy cũng hát ;;) hay nhắm :)) - tuy là có đoạn bị sai nhạc ^.^ :)):)) > Ở phần này có anh Phúc ^.^ người yêu chị Hàn Giang lớp em ^.^ giở trò cướp giật mic của anh Tuấn Minh :)) và cả thầy nữa ^.^ tội quá tội quá :))
Ngoài hát hò và kịch kiếc ra thì có tiết mục thời trang dành cho người khi xuống âm phủ ^.^ rất công phu, tốn kém thời gian < và chắc là tốn cả xiền nữa :D > kéo dài ^.^ trong khi chương trình bị rút còn có 1 tiết :D lại ko gây đc hứng thú cho người xem ^.^ < cháu là đại diện điển hình ^.^ > Với cả thời trang cũng nhàm zoài ^.^ thay cái đấy bằng mấy bài hát thì có phải hay hơn hông ^.^
phù ^.^ hết zoài ^.^
cụ ơi cộng điểm gấp ^.^

nap tè bậy thật à :)):)):)) trừ điểm vì ô uế quá :));;) ;;)
Cộng cho em Tùng 10 điểm vì có công kể, nhưng mà đọc xong cụ chẳng hiểu ji` cả :)):))

----------

Quên bé Tùng này ko có trong danh sách :D là sao nhỉ ?

----------

Nap 10 điểm vì có cảnh đóng ngộ :)):p có lạm dụng quá ko nỷ ???

Chồng còn lạm dụng quá tôi đánh chết liềnđấy /:)

Yêu cầu các e các bạn các a thân mến post bài trên 3 dòng (ko tính dòng emo) và đừng có xì pam vô tội vạ : post bài ko chủ đề, kể từ h trở đi ai post kiểu đấy sẽ bị trừ nặng hẳn 10đ :D

1) Cộng 30đ cho ai post được toàn bộ lời chú của cả 6 phần (nguyên văn và có dịch sang tiếng việt).
2) Cộng 30đ cho cá nhân post bài bình luận về nhân vật được yêu thik nhất truyện lên đây đầu tiên :D
3) Cộng 10đ cho cụ Dumb vì đã post đc cái danh sách thật là lung linh :x

Sau đây là series ảnh của Ginny:

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
Ủa uhm trước mình có gặp bạn Miên à, sao bạn lại thấy mình ở hàng hoa nhỉ:))
Cụ Dum được đấy lạm dụng cách trừ điểm quá đáng rồi đấy/:)
Dạo này mạng nhà thầy Nap có chút sự cố thế nên ko làm gì khác được:((, đớn đau.info:(

Cụ cộng cho thầy Nếp 10 điểm mà sao cộng cho Hermy mỗi 5 điểm :((
Ko bít đâu:((
me có lời cảnh báo cho mọi người ko nên đi đường đấy thì cụ phải cộng nhìu nhìu cho Hermy vào chứ :(:)((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên