\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hi everybody!!!:x :x :x
tối nay không conf được vì bận đi sinh nhật:((
chán quá tháng này lắm sinh nhật woa',điển hình là tối nay có đến 2 cái sinh nhật>>>>>hậu quả là cháy túi roài:((
trời thì mưa mà chúng nó lại bảo tổ chức ngoài trời, kiểu này thì không đi không được vì là bạn thân .
Thôi chúc mọi người conf vui vẻ nhé
bye:x :x :x :x :x :x

Chán wa', hôm nay thật là xui xẻo đối với Hermy :(, lên mãi chả thấy conf, lại còn bị mất ví tiền, trong đó có mười mấy nghìn, tiếc nhất là có cái ảnh của em trai Hermy nhìn trông yêu cực :x, lại bị mất rùi v:(:(:(:)(( sao mọi người ko lên conf :(:)(:)((

em xin thông báo các khoản chi tiêu hôm off (mặc dù tính toán ko phải là phạm trù của em 8-})

Phần ăn uống (dự tính 15 người đi :p )
- Bánh mì : 4k/cái x 15 = 60k
- Chè : 3k/cốc x15 = 45k ( nhg lúc đi lấy chè em đưa anh Nhót 50k )
- Bim bim : 1k/gói x 15 = 15k
- Bánh ga tô tất cả là 35k
=> Total : 155k

Gin và em mỗi ng tự ứng trước ra 150k, 2 ng là 300k
Vậy thừa 300 - 155 = 145k nhg vì chưa nhận lại 5k tiền thừa lấy chè nên chỉ còn 140k => ai cầm 5k thì nhớ đưa em
Và mới có 4 bạn đóng kinh phí là Dung Anh1, Hermy,Trym, Hoài Anh : 20k x 4 = 80k
nên số $ em đang giữ là 80 + 140 = 220k :)
Trước mắt, 220k này sẽ trik 60k trả cho thầy Nap vì lần trc thầy cũng phải ứng muh, phần còn lại thì đợi mọi người nộp đủ kinh phí roài tính tiếp :)) :)) (nhớ đưa cho em)
Khoản kinh phí mọi người nộp sẽ bù vào phần chị Gin và em ứng ra, nếu thừa sẽ dùng cho buổi off sau

Thui ko cần trả cho thầy cũng được cứ cho là thầy đưa trước cho lần sau nữa đi chứ thầy sợ cầm tiền trong tay thầy lại tiêu mất:D, nhất là có người đang "đòi nợ" thầy:))

đi sinh nhật về rùi này:)
hôm nay không conf hả:)) đúng hôm mình đi sinh nhật thì không conf
ôi nhắc đến tiên` thấy ớn,mất lại thế này8-} ôi tháng này chi tiêu nhiều quá
tự dưng có hứng làm thơ con cóc,có ai muốn nghe không:thơ lục bát hẳn hoi nhé

:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

Ngồi buồn ngắm giọt mưa rơi(trời đang mưa mà)
Nghĩ đến khoản tiền cần phải trả ngay( chả là số tiền 20 nghìn cần phải trả hôm đi off)
Giật mình sờ soạn lung tung

Sờ đau chẳng thấy số tiền hai mươi(ai học qua lớp mười cũng biết đây là biện pháp đảo ngữ,:)) vừa mới học nên vận dụng luôn);;)

Giận mình cũng chẳng được lâu
HERMY vừa mới mất tiền đấy thôi
May thay số mình còn son
Mất tiền vô ích còn đau hơn nhiều(ý tôi nói ai ,chắc ai cũng hiểu...he he)

HAY KHÔNG MỌI NGƯỜI,BÀI THƠ NÀY ĐƯỢC VIẾT TRONG HOÀN CẢNH TÁC GIẢ ĐANG CHÁY TÚI VÌ SINH NHẬT,VÌ LÀ THƠ CON CÓC NÊN KHÔNG HAY MIỄN CHÊ NHÉ

yêu mọi người nhiều:x :x :* :* :*

Chỉnh sửa lần cuối:
:) Hôm nay ko biết có mem nhà mình họp conf có đông ko?

Riêng 3 nhân lớp Fr2, và thầy Trực đã té sang HV Quốc tế dự cái hội chào mừng ngày 20/3 - la fete de la francophonie roài. :D 4 thầy trò ngồi bình luận hơi bị vui.

HAY KHÔNG MỌI NGƯỜI,BÀI THƠ NÀY ĐƯỢC VIẾT TRONG HOÀN CẢNH TÁC GIẢ ĐANG CHÁY TÚI VÌ SINH NHẬT,VÌ LÀ THƠ CON CÓC NÊN KHÔNG HAY MIỄN CHÊ NHÉ

:)) để tớ đối

Ờ thì tiền mất tật mang
Ngày nay tiền mất, lại thêm nhiều tình
Tình - tiền, bên nào lệch sang
Tình dang tình dở, tiền mang bộn bề

Chủ để tình - tiền vốn được bàn nhiều, :)) nhưng xem ra vẫn luôn là đề tài nan giải.

:D Một bài thơ vui, cả nhà ngủ ngon!

..........................
HVD đổi thành hội làm thơ con cóc à? ¬.¬

Ngô Mai Phương đã viết:
Ngồi buồn ngắm giọt mưa rơi(trời đang mưa mà)
Nghĩ đến khoản tiền cần phải trả ngay( chả là số tiền 20 nghìn cần phải trả hôm đi off)
Giật mình sờ soạn lung tung

Sờ đau chẳng thấy số tiền hai mươi(ai học qua lớp mười cũng biết đây là biện pháp đảo ngữ,:)) vừa mới học nên vận dụng luôn);;)

Giận mình cũng chẳng được lâu
HERMY vừa mới mất tiền đấy thôi
May thay số mình còn son
Mất tiền vô ích còn đau hơn nhiều(ý tôi nói ai ,chắc ai cũng hiểu...
hoan nghênh bạn Cho có đóng góp nghệ thuật cho Hột
nhg cũng phải nhắc luôn
- 20k ko nhiều :D, rất mong các bạn ko kêu gào khi phải đóng hội phí
bọn tớ đã cố gắng tổ chức cho các bạn 1 buổi off khá suôn sẻ và tớ thấy ai cũng nhận xét là rất vui, để có 1 buổi như vậy mà chỉ có 2 ngày để chuẩn bị thì tớ và chị gin cùng 1 số mems tik cực khá vất vả, riêng tớ phải bỏ học thêm, thức đêm lo đủ thứ,khi nào đứng ra tổ chức thì các bạn sẽ biết 8-} nên tớ mong các bạn đừng coi 20k bỏ ra là vô ích
-tớ cũng biết các bạn làm thơ đôi khi chỉ làm cho vần thôi nhg hi vọng ko ai trong số ng đi off phải bứt dứt khi bỏ ra 20k cả ;)

hơ sao hôm nay ko confe à ? tớ ngồi đợi mãi :))

Bài post đầu tiên trong ngày... Hi everybody! ^^
Ai bứt rứt đâu, đùa thôi mà ^^

Hoan nghênh 2 bài thơ tự chế của các bạn nhưng ko được cộng điểm đâu :D, chả liên quan gì tới HP cả:))
Thầy nap quyết định tối này thử viết 1 bài chất lượng xem sao:)), còn bi giờ đi đá bóng đây:D

>_>
2 bài đấy mà đc cộng thì chắc anh đc cộng cả ngày quá :))

Doãn Minh Ngân đã viết:
hoan nghênh bạn Cho có đóng góp nghệ thuật cho Hột
nhg cũng phải nhắc luôn
- 20k ko nhiều :D, rất mong các bạn ko kêu gào khi phải đóng hội phí
bọn tớ đã cố gắng tổ chức cho các bạn 1 buổi off khá suôn sẻ và tớ thấy ai cũng nhận xét là rất vui, để có 1 buổi như vậy mà chỉ có 2 ngày để chuẩn bị thì tớ và chị gin cùng 1 số mems tik cực khá vất vả, riêng tớ phải bỏ học thêm, thức đêm lo đủ thứ,khi nào đứng ra tổ chức thì các bạn sẽ biết 8-} nên tớ mong các bạn đừng coi 20k bỏ ra là vô ích
-tớ cũng biết các bạn làm thơ đôi khi chỉ làm cho vần thôi nhg hi vọng ko ai trong số ng đi off phải bứt dứt khi bỏ ra 20k cả ;)

hơ sao hôm nay ko confe à ? tớ ngồi đợi mãi :))
tớ không có ý đó,kêu gào là vì tháng này chi tiêu nhiều quá mà thôi, chứ có bứt dứt gì đâu.Thôi để mai kiếm tiền nộp nhé:x

Em ứng cho chị Đức Myrtle 10k với điều kiện chị tự đóng 10k đã chứ?
cho hỏi gửi bài viết vào đâu ạ?
kí tên: Padma Patil
tái bút: Nap bảo đang nợ sao lại còn hứa khao hội lười?

:roflmao: :roflmao: :)):roflmao: :roflmao: <chết cười> ko ngờ Cho Chang và Lê lại có khiếu làm thơ :)):)):))
Cho Chang ơi, =))=))=)) hay là lập ra 1 topic thơ con cóc , cho Cho làm HT :)):))=))=))
:(:)(( mất cái ảnh đó rùi,:(:)(( mọi người ơi, nếu ai nhặt đc cái ví trong đấy có cái ảnh 1 bé trai vô cùng kute:x, thì trả lại cho Hermy nhá ,:x thãn mọi người nhìu lắm:x
Hôm wa Hermy cũng hát 1 bài :dazzler: :)) =)) hay cực < nhờ thầy Nếp nhờ ;;) > mọi người có mún thưởng thức ko ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đỗ Thu Hương đã viết:
Hôm wa Hermy cũng hát 1 bài :dazzler: :)) =)) hay cực < nhờ thầy Nếp nhờ ;;) > mọi người có mún thưởng thức ko ;;)
Thường thì con người có xu hướng tự đánh giá cao về những thứ do mình làm ra

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên