\:D/ \:D/ Đồng phục nữ: VÁY \:D/ \:D/

Phạm Trí Hiếu đã viết:
cái gì thế

Vừa xấu , vừa quê , vừa abc , xyz ............

Năm sau thà chết ko mặc cái này

Hình như khối 11 , 12 là vẫn đc mặc đồ cũ đấy ;;)

Đồng phục này áp dụng cho cả hs từ lớp 6 => 12 :((
Túm lại là ko chạy đi đâu đc :((

Gửi tất cả các bạn: mình chỉ vừa mới biết là mẫu của mình được chọn, như mọi ng. Tuy nhiên, Trang xin khẳng định là :
Những chiếc áo nam đang treo trong đại sảnh trg ĐÃ BỊ SỬA ĐỔI , khác sai so với mẫu trang thiết kế. Đây là sửa đổi của nhà may Phương Thảo.
Vì vậy mình không đồng ý với sửa đổi này và nhất định sẽ sửa lại.
Đồng phục nữ có cả váy và quần, that's for ya !
Cám ơn mọi người đã góp ý. Mong các bạn cho Trang thêm ý kiến để chúng ta có thế tạo ra 1 bộ ĐP ưng ý.

uh chứ làm j có chuyện MT làm ra cái bộ này chứ T____________T
đùa, thế thì ác thật đấy
đúng là đại loạn thật đấy x(
truờng ams ơi là trường ams x(

Phan Hồng Anh đã viết:
Đồng phục này áp dụng cho cả hs từ lớp 6 => 12 :((
Túm lại là ko chạy đi đâu đc :((

b-(, mẫu này cũng đâu phải là mẫu hôm NHAT :| --> BGH tự sáng chế n-(
mà nhà em nghèo, làm gì có tiền may đồng phục chỉ để mặc có 1 năm, mà làm gì được 1 năm còn hè, còn đông [-x ---> ko thể bắt tất cả may được đâu b-(

Ặc các cô bắt học sinh nữ mắc áo chui cổ sao, thế con chui vào nhỡ toạc hết áo thì sao??? HUHU

Áo thế này thì thà cứ để đồng fuc cũ cho nó đỡ phiền hơn ko, bày đặt đồ mới ra cũng chả hơn đc mấy, còn tồi tệ hơn ấy chứ!!!

Trông cũng có ý tưởng đấy nhỉ :))
Đồng phục kiểu này không biết chạy vào đâu :))

Trang ơi cho tao 4 dòng ý kiến nhé (cái này là so với mẫu của mày hôm NHAT nhé, not so với mẫu kia):

1. Váy đúng đến gối đi, đừng dài quá trông lùn mà cũng đừng ngắn quá.
2. Quần nam rộng ra, seriously.
3. Tao k thích chất áo hôm trc, cotton đê.
4. Áo nữ làm thế nào tôn dáng lên 1 tí?
Làm thế nào kết hợp đc cả bộ 1 nữa thì hay. Với cả... uhm.. nhà may nào khác k đc à T_T ghét Phương Thảo. Em Thớt cố lên nhé, save the world :X

Mọi ngươờ có ý kiến thì cũng mang TC xây dựng 1 tí, chứ kêu ca với chửi bới thì dc cái j.

Chỉnh sửa lần cuối:
Gì chứ cứ mặc váy đi học là không phù hợp rồi. Bất tiện lắm , như giờ thể dục chẳng han :( . Đấy là chưa kể đến chuyện xấu đẹp gì :(

Nói chung là cứ để như thế là sướng nhất đúng ko

Thay đổi làm gì cho mệt /:)

Sao mà có bao nhiêu nhà may lại cứ phải Phương Thảo là thế nào :-w

nói chung là đừng mặc đồng phục nữa là hay nhất :D:D:D

Hô hô trông cũng... err.... "không đến nỗi cho lắm" đâu :))
Các em ráng chịu đựng nhé bọn anh thoát rồi

Tất cả 2 khối THCS và THPT đều phải mặc cái bộ này thì phải, chiều nay em vừa qua trường hỏi xong :((

Mà hình như đây mới là đồng phục mùa hè, không bắt buộc mua bộ này mà(như trong thông báo hôm họp phụ huynh). Biết đâu đồng phục mùa đông là bộ váy giống HQ (bộ 1 í) thì sao nhỉ. Thôi cứ hi vọng vậy dù là 1%.

hả 8-} cái j thế này :(:)((
sao đồng phục trường mình lại tinh tế thế này ???
thà mặc bộ cũ đẹp hơn :| k có mấy cái vạch
Nguyễn Minh Trang đã viết:
Đồng phục nữ có cả váy và quần, that's for ya !
Cám ơn mọi người đã góp ý. Mong các bạn cho Trang thêm ý kiến để chúng ta có thế tạo ra 1 bộ ĐP ưng ý.
thế bộ váy trông ntn ạ ? mong là bộ 1 hôm NHAT ;;)

Hôm nay đến trường, thầy Tuấn bảo là nếu may thì phải may cả lớp, còn nếu ko thì tất cả mặc bộ cũ, cho nó đồng bộ ^__^

Ngay từ đầu, giám hiệu đã nói là: "Chúng tôi sẽ tham khảo từ mẫu được giải..." Ây, vấn đề là nằm ở chỗ này, công nhận là giám hiệu mình hơi bị tinh tế :-?

Hôm biểu diễn ở NHAT, mình thích mẫu của bạn Minh Trang nhất :| Nhưng not that way 8-|

Tối hôm qua, một anh đã ra trường nhắn nhủ mình là: "Sao giống bồi bàn ở quán Hải Xồm thế này? :eek: :-s " Sáng hôm nay một em vừa thi Ams lại ra bộc bạch: "Đồng phục nam, chỗ gắn phù hiệu tinh tế quá ;) " /:)

Back
Bên trên