\:D/ \:D/ Đồng phục nữ: VÁY \:D/ \:D/

Bộ đấy là bộ mấy hả chị .........
Nhưng ko ngờ df lại thế này đâu >.< có nhìu người đã muốn chuyển trường vì df :(

:)) Ko chuyển thì hơi phí :)) Đồng phục bó tay ko chịu được , ko chuyển trường thì hơi phí :)) Đồng phục Ams đang từ đỉnh nhất Hà nội thành lởm nhất Hà Nội thì đỡ thế nào được :))

Đỉnh nhất Hà Nội thì không chắc , nhưng bộ mới làm mình nhớ lại cái thời mẹ dắt tay từng bước :))
Thế còn đồng phục mùa đông , ai up ảnh lên đi :D

Chuyển trường thì trường mình lại chả thích quá:D Đỡ nóng:D
Bảo chuyển trường thì cứ nói vui chứ đố bác nào dám chuyển:D:))

kể ra bộ nữ đi kèm váy thì trông cũng không ngu lắm, bỏ thêm cái điên khùng xanh xanh ở cổ áo đi
bộ nam thì 8-}... trông house-country quá :))... lại ơi ai ái... 8-}
sao phù hiệu lại thu bé đến thế kia chứ >.<

ng ta gọi là bé hạt tiêu mà :))
fù hiệu bé thế thôi, nhưng mà ng ta vẫn bit đc trường nào đấy ;;)
đf nổi bật thế kia mà :)) stylish :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ mí bạn đến trường coi đf thấy bảo chất của quần thì đc nhưng áo thì chán lắm, nóng lắm :(( còn nói là trong ảnh thế còn là đẹp, chứ nhìn thật thì xấu khủng :((

Má ơi :(( năm kia bỏ tiền đi sửa quần trường mình (cái quần j` mặc vào như cái chum) + mua áo trắng rồi đính mác trường lên đã tốn tiền rồi, năm nay chắc chắn là phải sửa cho đf thành 1 thứ nuốt đc :(( má ơi :(( tiền :((

Tội nghiệp My quá
có cần vay tiền ko?

(Niềm hạnh phúc của 1 ng` đã ra trường
)

Ra trường sướng thật đấy >.< hic hic >.< có lẽ lớp em chỉ mua df mùa đông thui ;;)

Ôi ôi các cậu ạ , chất lắm cơ :)) , bó tay để đợi bại vong không thì biểu tình dữ dội vào chứ chê thế này vào năm vẫn ngậm ngùi mà mặc thôi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hớ hớ các bé cố lên nhé, anh sẽ.... err... đứng ngoài cổ vũ :))
Hương: mơ đấy mà cho chọn mặc hay ko, đấy là lừa thôi em ạ :))

E mà phải mặc cái thứ này thì e sẽ lột tiền của Tunnie chứ ko phải là vay tiền :)) :)) :)) :)) cầu Chúa đi Tunnie :)) :)) :)) :))

Ai bít đấy :-" có khi có ng quay lại trường mua chui 1 bộ đf để trả trộn vào các iem cũng nên :-"

Chịu , pó tay với ai sáng tác > thà cứ để như thường còn hơn !!!!!!!!!!!!

Anh thà cả đời ko đc quay lại trường chứ ko chịu khoác cái mớ đấy lên người :))
Vay thôi, tuổi gì lột [-x b-)

Tuổi đi lột của rất nhìu ng bi h quay sang lột a :)) :)) :)) coi thường đi đến lúc tiền mất tật mang thì rưng rức khóc "Con My ác thế!" :)) :)) :))

Cái áo rõ ràng kết hợp với váy đẹp hơn >_<

Năm sau mình cũng mặc bộ cũ thôi,may mới tốn tiền lắm

Vấn đề là đợi đấy trường cho mặc lẫn 2 bộ ấy chứ :))

Nhưng nghe nói thầy Tuấn bảo ko phải mua cũng dc mà ;;) nhưng tất nhiên cả lớp phải ko mua ;;)

Chúc anh Đức thi tốt nhá ;)

Back
Bên trên