\:D/ \:D/ Đồng phục nữ: VÁY \:D/ \:D/

ui giời, đã có thông tin chính xác nào về vụ váy đồng phục đâu mà mọi người cứ bàn ra tán vào thế
@ Hồ Ly: mày cứ yên tâm, kể có bắt mặc váy thì thể nào cũng có cả quần nữa mà, ai bắt mắc váy tất cả các ngày đâu. ko việc j phải lo cả.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ ThẾ Anh ChỊ Cho Em HỎi BẮt ĐẦu TỪ Bao GiỜ ThÌ MẶc ĐỒng PhỤc MỚi Ạ????

em ơi!!!!!!!!!!
các chị đang chết lên chết xuống về vụ mặc đồng phục mà em lại thế.hic hic............................

Thế cuối cùng là thế nào huh bà con -_- , sao cứ bàn tán xôn xao kiểu này kiểu nọ như đúng rồi ấy thế -_- . Kiểu cầm đèn chạy trước ô tô :p . Nếu có mặc váy thì còn phải chuẩn bị đồng phục thể dục , rồi nhiều cái bất tiện nữa 8-| . Hay thì có hay thật nhưng dở cũng chẳng phải là ít o_O

trường mà chưa thông báo thì chắc 10 năm nữa mới có váy mặc :D Giống như vụ trường mới của mình ấy... Nghe đâu năm học 08-09 chuyển về trường mời mà chỗ xây trường cỏ vẫn mọc xanh rờn... :)) Nghe bảo trường mới xịn lắm nhưng chắc cũng phải đợi 10 năm thì mới xịn hết được :))

Nghe nói là trường đang thuê nhà thiết kế để mix 3 mẫu vào vòng chung kết hôm nọ mà, mix xong chắc sẽ công bố chính thức trong tháng 7, tháng 8 các em đi đo đi may đi mua, tháng 9 các em mặc :))

Chắc thế, chả biết nữa :)

Theo lời bạn tớ là con cô Oanh, màu sắc chủ đạo của đồng phục sẽ là camxám:)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
thế kiểu thế nào? váy ngắn chữ A à? trời ui, nói chung mình ko thik mặc váy tẹo nào

Nói chung là ko váy vó gì sất :|:| Nhưng trường cứ bắt mặc thì làm thế nào ??? :|:|:| Chẳng lẽ đến lúc đấy 3 đứa hội này lại ko mặc :|:|:|

Cứ mặc đi, đừng comment.
Đến lúc mặc đẹp quá lại chả muốn mặc cả tuần ...

Chắc là tất cả phải mặc chứ ah ;;) chứ lại để 1 đám lớp 10,6 mặc còn lơp11, 12 lại ko mặc thì làm sao

Sao ko để cái vụ đồng phục mới này sang bên trường mới ý cho nó mới cả thể? Thế có phải tiện cả đôi đường mà mình cũng thoát đc!

Uh thế thì cứ từ từ đợi 10 năm nữa :D Nói chung là khóa bọn mình chắc thoát rồi :D

Chưa bít được chắc chắn là đã thoát đâu ấy ạ :(:(:(

Nhưng cũng chưa biết được chắc chắn là có chết hay không...

Đúng ý mọi ng rồi nhé, hình như ko mặc váy, nhưng mà là bộ 3 T__T

ko mặc váy thì hạnh phúc rùi
nhưng cái bộ 3 nó như thế nào hả bạn

Back
Bên trên