\:D/ \:D/ Đồng phục nữ: VÁY \:D/ \:D/

Định làm gì thế :eek: Hay ho thì tớ tham gia với :)) biểu tình hay đặt bom đây :p

Nhìn chữ kí HLy ... gấu thật 8-|

nào lên 1 bản danh sách những cô nàng ko mặc váy của Ams nào

CÔ Oanh MÀ Truy Ra CÁi NÀy ThÌ ChÍt
ThÀnh MẶc VÁy TuỐt :))
ChỒng HẾt Manly RỒi :))

lên danh sách hội nói ko với váy :))
tớ xung phing đi đầu
1.Hồ Ngọc Bảo Ly

Tớ đi sau bạn Ly
2 : Nguyễn Thúy Chi /:)
Có mà điên mới mặc váy , mình thì :|:|:|

huhu
h mới đc có 2 đứa
đau lòng con
kỉu này bầu bạn Chi làm hội phó hội nói ko với váy đồng phục(nghe cứ như là nói ko với ma túy á)

nhỡ năm sau đồng phục là áo trắng quần xanh thì sao?
đã có quyết định cuối cùng đâu???
với lại con gái mặc váy đẹp mà
chỉ trừ những đứa... manly... 8-}

đã bảo là nói ko với váy đồng phục cơ mà
con này toàn hiẻu theo 1 hướng abc

vốn tưởng bở mà
này, bảo bao nhiu lần rồi
k dc gọi vợ là con [-x

Ly ơi tao Ki( bất đắc dĩ mới phải thừa nhận cái tên này:( ) đây. Tao trung lập, sorry ko nhập hội được:D

con khỉ
mày
khổ thế nhở toàn những đứa mình chắc nó nhập hội thì nó ...
kiẻu này hội gồm 1 hội trưởng và một hội phó thì vãi cả nhục

he he anh Hot, mặc váy đẹp đấy chứ, sao anh ko thử đê, xem hotboy nữ tính thì nó ra cái kon j :))
em thì ko ý kiến, em mặc váy cũng kinh khủng lém, nhưng mà cũng hay, chỉ tội bất tiện cho cái đứa hiếu động như mình ;;)

Hồ Ngọc Bảo Ly đã viết:
con khỉ
mày
khổ thế nhở toàn những đứa mình chắc nó nhập hội thì nó ...
kiẻu này hội gồm 1 hội trưởng và một hội phó thì vãi cả nhục
oái bạn Ly ;;) ;;) . Công nhận , hội mà có mỗi 2 đứa thì vãi nhục :(:( . Chẳng lẽ thích mặc váy hết à /:)
Công nhận rồi :D:D Mọi người đều thích mặc váy rồi Ly ơi :D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
tao cũng ko thik chuyện váy vủng j hết, Ly à, nó vướng lém, ai chịu được, chạy nhảy, đi lại thế nào được, chả nhẽ lúc nào cũng phải " đi nhẹ nói khẽ cười ruyên" à ???

@ Hồ Ly: Anh yêu... chắc trường mình cũng không nhận ra anh giới tính female đâu anh ah... Lúc đo đồng phục anh cứ nói iem là kon trai là xong mà.... Việc gì mà phải kí tên tập thể thế....
Tội lỗi wá

Tự dưng bày ra trò váy vủng, sắp hết cấp rồi lại mất thêm tiền đi may đồng phục mới à,chắc cũng là 1 dịp để moi tiền học sinh trc' khi nó ra trường.
Thực ra tao thấy kế hoạch đấy của trg` mình ko khả thi lắm, vì nó chưa đc thông báo chính thức, học sinh cả trg` sẽ chưa phải may đồng phục mới luôn cho đến lúc nó đc thông báo, hè thì ko thể thông báo đc rồi, vào năm mới thông báo thì lại mất thời gian đợi học sinh may xong đồng phục mới cho vào trg` chắc, mà học thì vẫn phải đúng lịch chứ. Thế nên đừng vội lo lắng, nếu trg` bắt mặc thật thì chỉ còn nước xuống tóc để may đồng phục nam mặc tạm thôi!
3.Cho tao đăng kí với mày! Lê Vân Hương nè!!!!!:))
Mặc váy thì ko thể đạp xe đc==> hoặc là trg` mình cho phép học sinh nữ đc phép đi xe máy đến trg`, nhg có khả năng nhất là trg` mình đã bắt tay với công ty xe bus Hà Nội để tăng số lượng học sinh nữ đi xe bus lên, nghe ngộ nhở!!!:D
Mặc váy thì sao mà chạy nhảy đc, đến h thể dục lại mất thêm tiền cho bộ đồ tập thể dục ah, hay trg` mình cũng nhận may nốt đồng phục thể dục luôn!!!
Bó tay với cái ý kiến dở hơi này thật rồi. Đến mẹ tao cũng phản đối bọn mày ah:)

Chỉ có mỗi bọn con trai là đồng tình với bà Oanh !!!!!! Bọn nó bảo mặc váy soi cho dễ !!!!!!!!!!

Back
Bên trên