Dạy mèo thế nào ???

hix hix, tè đã tốt, đây là ị bậy kia, làm như chị nói không biết có ăn thua không

Hic, nếu mà là ị bậy thì em phải chịu khó chuyển cái "đống" ấy sang lại chậu cát nhé. Dí mũi nó lên giường đét cho mấy phát rồi lôi ra chậu cát cho ngửi lại em ạ. Vài lần như thế là chừa thôi (nếu mèo nhà em khôn):)

Sao tự nhiên khóc bù lu bù loa ... cứ làm như mình là mèo thê hả Quỳnh Anh

Nguyễn Thúy Hà đã viết:
Mà bây giờ mọi người lại hay cột mèo thế à? Hic, chị nuôi mèo thâm niên >20 năm rồi mà chưa từng buộc con nào như thế.
chị ơi, chị không biết là ở VN mèo toàn bị bắt cóc để bán cho "đặc sản tiểu hổ" hả chị??? :( :( :(
hic hic, em nuôi 1 con mèo vừa xinh (nó có đôi mắt màu xanh biếc, nhìn mê hồn luôn), lại vừa thông minh, thế mà bị bắt cóc mất, chỉ vì em thương nó, không buộc nó đây nè....
hic hic, nhắc lại, em lại buồn quá, mất bao nhiêu công dạy dỗ, chăm sóc.... hic hic huhuhuhuhuhu :(( :(( :(

Em nuôi mèo cũng vừa béo vừa xinh,nhưng em coi mèo là BẠN cơ,check đây hầu như mọi người toàn nói về chuyện cho mèo đi...WC,thấy...

Quỳnh Anh đã viết:
Em nuôi mèo cũng vừa béo vừa xinh,nhưng em coi mèo là BẠN cơ,check đây hầu như mọi người toàn nói về chuyện cho mèo đi...WC,thấy...
Em ơi, bạn thì cũng phải đi WC.

Cho anh hỏi cái. Chó với mèo mà lấy giống của nhau thì ko biết sinh ra loài gì nhỉ ???

Đoàn Đạt đã viết:
Cho anh hỏi cái. Chó với mèo mà lấy giống của nhau thì ko biết sinh ra loài gì nhỉ ???
:roflmao: thật là miễn bình luận cho cái câu hỏi của anh

Ra loài "Chèo" hay loài "Mó" thế mà cũng phải hỏi :D

Back
Bên trên