Dân xa quê

thứ 7 về!!! đang chán chết đây!!!
ở đây chán lắm rồi!!!

:p Kiên yêu 18h30 thứ 7 tuần này về rùi mà. đi đón đi đón.... :D
iu mi quá cơ :*

@ Phương ph.. và Giang d.... : ai bảo tao chê trường tao hồi nào ..mơ đi :p ..tao chỉ bảo truờng đấy nghiêm túc quá tao ko thích thôi ..mà tao cũng có nói rồi đấy thôi :p ..ĐP trường tao còn đc tất cả mọi người công nhận là đẹp nhất còn gì ..ghen tị cứ nói thẳng ra :))..thôi ..tao ko thích nói về ĐP nữa chán bỏ xừ .:).mà bọn mình đã có plan dành cho christmas chưa nhỉ ? đi đâu : escape hay là lại đổ nhau ra Orchard huh ..mà mấy hôm đấy đông bỏ xừ đi đc ..đứa nào non gan ở nhà đi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Chẳng có ai công nhận là đồng phục trường mày đẹp nhất cả. Đấy là mày tự nhận đấy chứ! Eo ơi, xấu tính ko kìa! Bỉ ah! tao ko bảo mày ghen tị với đồng phục trường tao thì thôi, ai cho mày nói tao ghen tị với đồng phục trường mày hả?
Hình như bọn mình chưa có plan gì cho Xmas lah! Chỉ mới định cả khóa đi chơi cùng nhau thôi! Ấy, mà cả khóa ở đây là bao gồm những ai vậy? VH và NJ ah? Co bọn animals ko? Đúng là chẳng biết đi dâu, đi Orchard thì đông ma đi Escape Theme Park thì ko hợp lắm. Thôi, có gì quyết định sau. Con hơn 1 tuần nữa cơ mà. hôm nay cứ đi biển chơi cho sướng đã mày ạ.

ặc ặc, bọn NJC là bọn sắp về thôi, vỏn vẹn có vài đứa, còn mấy đứa ASEAN(phần lớn) đều ở lại.
Mà bạn Phương là bạn nào nhỉ? Trông thế nào, có giống animal ko?

Sướng khủng khiếp, nhưng về sớm quá.Thứ 7 này hay thứ 7 sau về hả Kiên? Cho tớ nhờ chút việc >:)

Êu Phong, anh của chú mày về VN rồi ah?Thế mà lão ý kêu với anh là ông ý ở lại chơi với mày mà??Kiểu này chắc phải tìm đập chết lão Hải Linh đấy thôi, về mà kô chào mình:)..
Phương, Hằng, Giang: 3 cái đứa jr láo toét lên đây quậy phá quá:p..Có mỗi cái đồng phục mà cũng cãi nhau:p..Hopeless thật:p..Nói chung đp SC thì sexy:p, MG thì hơi kín quá:)..Xmas kô biết đi đâu chơi à:p..Mà ở chỗ nhà quê kia thì lên tp sao được:p..Thôi ở nhà nhìn nhau ăn xmas nhé chứ đừng đú, đua đòi theo người tp nhé:p..

kinh nhỉ Hiền Nga định sang Harvard cơ đấy , nếu mà thi đỗ vào đó đc nhà nước trả tiền ,ko mất tiền học đâu ,nhưng mà trường đó tham tiền bỏ xừ ,tiền học ở đó ăn cả đời ko hết, với lại Harvad chỉ có học luật là tốt nhất thôi

@ Tùng ( nổi tiếng ở Sing ..đb là ở VH với bộ răng giống Merlion :)) ) ai đú bao giờ đâu hả ???????????
chuẩn bị chia tay cả khóa mỗi đứa một nơi ko tổ chức thì bao h mới gặp lại ...mà anh thì có phải người TP đâu mà cứ nói thế :))
..Ah ,anh có biết là cái Phương chuẩn bị quà Christmas rồi ko ??..đừng có tưởng bở ,,,nó ko tặng anh đâu ..tặng Phong NJ với cả Nat cơ :D ...mà món quà ấy thực ra anh cũng có thể nhận đc nếu thích ..nó có nhiều lắm .. nhưng ko phải ai cũng đc nhận đâu :)).
cười đau cả ruột ..:D
@ Phương : bé con lo học đi ..đầu năm kiểm tra TA, Science với cả maths rồi đấy ..Mà về món quà tặng P +N thì sao ? có cần Hằng giúp một tay ko .. cần những dụng cụ gì nhỉ ...kéo, hộp đựng , băng dính , giấy màu , thiếp X mas...cung cấp free :)) ..sướng nhé ..Con P trông như con vịt ấy ...

Thấy mọi ng đông vui thế này mình cũng muốn đi quá !
Tớ thấy ai cũng rất ổn định . Nhg mà sang tuần đầu có bị khớp ko ?
Hằng ơi , lớp mình sẽ làm đồng fuc lớp đấy , cậu có thể post ảnh đồng phục của mấy trg bên đấy lên box lớp mình cho mọi ng xem đc ko ? Người mẫu ảnh là cậu là tốt nhất ! ( Rất cần đấy ).
Xmas mà đc về Vn thì thích quá !

Mà bạn Phong cũng vui tính nhỉ! Tớ cũng học Ams và tớ cũng đang ở Sing mà. Đồ xấu
Dạ, có thể kiểm tra lại xem tên
Hình như dân Ams khóa mình bên này còn có bạn Bạch Thế Phong nữa mà. Bạn ấy cũng là ASEAN Scholar như bọn tớ ở VH nhưng mà học IP ở NJC.
Trời, Bạch Thế Phong thì tớ biết quá rõ, kì thi nào cũng ngồi cạnh nó, học 2 năm cấp 2 cùng lớp với nó, nhưng ko thấy nó trong danh sách Ams 04-07 nên ko ghi.
Còn bọn Animals' Crazy School Idiot (ACSI) đấy thì cho chết rét đi! Sang VN tháng 1 thì xong rồi còn gì
Ko chỉ VN mà còn cả Trung Quốc, noi chung chỗ bọn tớ đi có tuyết :D.
well... lâu rồi không nói chuyện với bạn Phong, nhớ thế! ^.^ tình hình là sao tất cả mọi người đều về (ít nhất là được về) mà bạn Phong lại phải ở lại? thư 7 tuần này Kiên về rồi đấy
tình hình là có lẽ cuối năm học bạn Nga sẽ sang đấy chơi khoảng 1 tuần -> 10 ngày, sang chơi với Kiên, Phong, anh Huy & anh Hải Linh nhớ mọi người quá. ở đây thì gặp anh Hải Linh rồi. ốm lăn quay khổ thế. nhưng anh Hải Linh cũng chỉ ở lại đến hết tháng 12 thôi
Chỉ tội cuối năm học thì hoặc là trùng kì thi của tớ, hoặc là tớ đã về rồi thôi.Còn ông anh muôn vàn đáng kính thì đến đầu tháng 1 mới qua.

híp đã viết:
..Ah ,anh có biết là cái Phương chuẩn bị quà Christmas rồi ko ??..đừng có tưởng bở ,,,nó ko tặng anh đâu ..tặng Phong NJ với cả Nat cơ ...mà món quà ấy thực ra anh cũng có thể nhận đc nếu thích ..nó có nhiều lắm .. nhưng ko phải ai cũng đc nhận đâu .
:))..Anh chả hiểu em nói gì cả Hằng ạ:p..Sao tự dưng đem anh vào đây:p..Thế em thì sao hả:p

To Hằng: Đồ Hằng heo kia, sao mi kể chuyện đó ra đây hả? Có biết là nó bỉ lắm ko hả? Eo ơi, đồ bỉ! Với cả ai bảo là ta sẽ tặng Phong và Nat nhỉ? Mi tặng đấy chứ! ta sẽ mách bố mẹ mi là dạo này mi hay nhắc đến "mẹ" mi lắm! (do u understand?) Ta biết là ta phải thi rồi, nhưng ta ko học đâu, đi chơi sướng hơn lah! Ấy, mà ta giống con vịt thì sao chứ? Dễ thương mà!
To anh Tùng: dạo này anh hư quá rồi! Anh có muốn em mách vợ anh, nhầm, chồng anh, ko hả? Anh bảo ai là khỉ chứ? Có anh là khỉ ấy! Còn em là vịt mà!Đừng tưởng em hiền lành mà bully đâu nhé! Đáng ghét! Còn nữa, anh bảo đồng phục trường nào sexy cơ? Trường anh chứ gì? Đúng quá! Thôi, anh Tùng tốt bụng ơi, anh đã hỏi chị Ngọc cho em chưa? u r a responsible senior, right? Tiếp: bố Tùng ơi, con với cả chị Đùi bảo mama chuẩn bị quà cho bố nha!
To Phong: tớ là vịt đấy, nhưng mà còn dễ thương hơn bọn crazy animals!

@ tùng ...híp hót gì hả ?...quà đấy ah ? anh mà nhận dc thì chết ngất :))
@ phương ph.....: kệ tao ..tí nữa đập mỳ sau ...lo học đi con ah ...
Hôm nay gặp hiệu trưởng MGS ..ăn tối , hát Christian songs , X mas sóng , hay lắm ..bọn Indo hát như kiểu Chỏi ấy ..hay lắm , bọn nó hay hát .. mà hát hay lắm :D
ăn tối cũng ngon nữa
@ trang : tớ ko post ảnh lên dc vì dung lượng ở đây bé quá ..ko post lên dc..đấy , senoir Tùng chưa gửi lên hộ nhé :((

monkey đã viết:
Eo ơi, đồ bỉ!
anh công nhận:)
Mi tặng đấy chứ! ta sẽ mách bố mẹ mi là dạo này mi hay nhắc đến "mẹ" mi lắm! (do u understand?)
chết chết, Hằng chưa gì mới sang đã bị đầu độc rồi ah:p..Nhiều potential giống thằng cu Vĩ nhỉ:p
dạo này anh hư quá rồi! Anh có muốn em mách vợ anh, nhầm, chồng anh, ko hả? Anh bảo ai là khỉ chứ? Có anh là khỉ ấy! Còn em là vịt mà!
:))..Anh chưa thấy ai lại đi tự nhận mình làm cái đồ vịt bầu, lạch bà lạch bạch, miệng luôn mồm kêu "quack quack" cả..Có mỗi em thôi đấy:p..Đỉnh vật:p..Đã định cho em tiến hóa đến gần loài người rồi mà kô nhận thì thôi:p..Cho làm kiếp vịt bầu suốt ngày vịt mẹ đi trước vịt con theo sau, cả đàn cùng "quack quack" vậy:))
Còn nữa, anh bảo đồng phục trường nào sexy cơ? Trường anh chứ gì? Đúng quá!
:))..Sexy thì sao chứ:p..Bọn anh muốn đp kiểu thế cũng kô được ý chứ:p..
Thôi, anh Tùng tốt bụng ơi, anh đã hỏi chị Ngọc cho em chưa? u r a responsible senior, right?
anh hỏi rồi:)..Nhưng nó bảo kô nhớ lắm:)..Vì năm ngoái có thèm ôn gì đâu:)..Nhưng nó chỉ phải thi TA thôi mà..
Tiếp: bố Tùng ơi, con với cả chị Đùi bảo mama chuẩn bị quà cho bố nha!
miễn lệ:p..Kô quan hệ:p
híp hót gì hả ?...quà đấy ah ? anh mà nhận dc thì chết ngất
anh đang đòi quà của em ý:p..Híp chứ còn gì:p..Hay là phải nói cả 3 cái adj ra hả:p
@Phong:Anh chú mày về nhà dùng di động kô? Số nhà là bn? Anh xóa số di động hồi năm ngoái của ông ý rồi:)..Mà chuẩn bị giúp anh khiêng đồ nhé chú em:p

Back
Bên trên