Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mẹ nói ra làm j
tổ chức thì cứ tổ chức
nói ra lại .........:((

hic cái j thế này
Dương thay ngay cái ava cho nhờ
mắt đang bị đau mắt đỏ
thêm cái ava này
cái mắt tớ thành cái j :((

bó tay chị Dương......cái ava sành điệu vật à......8-}
@HD:mày nói it thôi...../:)...
mai lớp mình hội xuân chắc chắn là vui lém:x........mọi người nhớ mang máy ảnh nha:x

uay Chủ ơi
Không hỉu thèng Hiệp nó dạy dỗ Chủ kiểu gì mà mất dạy quá nhìn cái ava của Chủ mà đau cả mắt. Giá cái đấy là đứa nào trắng trẻo xinh xắn đáng yêu(Ví Dụ Chủ chẳng hạn.:D:))) thì không nói đằng này lại là con gì trông trâu trâu.
Hứa với trời là ngày mai con Chủ con nó chết!!!!!Bless!!!
ah àm chiều chủ đi mua đồ ăn ngày mai đúng không chi phí thế nào đấy........mua cái gì có mua sữa không:D

bà con bà con chú ý
lớp mình có tụi gian lận biển thủ công quỹ đáng lên án
hôm nay ngày 22/1/06 tức trước ngày hội xuân của lớp 1 ngày tụi cầm quỹ lớp không đi mua bán gì cả mà mang quỹ lớp cùng bao niềm mong chờ hi vọng của Dân Toán 1 vào trong Vincom để chơi SeGa=>đáng lên án
ah mà vừa mới có thêm tin tức đáng tin cậy tụi con gái cảm thấy hôm nay chơi chưa đủ và quyết định lấy quỹ lớp thứ 3 này đi chơi tiếp ,đuơng nhiên sẽ bùng tiết.(nghe hấp dẫn đấy)
Tớ tuyên bố vì lí do này nên sáng ngày mai hội boy sẽ cho tụi con gái bít thế nào là SiDa:)):))

trời....trong đấy cũng có mấy thằng con trai mà....
lấy ava như thế mà là em trắng trẻo xinh xinh...thì có mà đau mắt nữa......Sơn thik không ....tớ chỉ đến chỗ này có chị trắng trắng xinh cực;;)

con LLC nói nữa thì cái đ** c** m* mày
tao đ** đùa nữa đâu
tát cho 1 phát thì cái mặ́t mày bay mẹ sang bên hell đó con :))

Chỉnh sửa lần cuối:
có thằng nào sủa nhìu thế nhỉ????8-|......

----------

từ sau HAO phải đề rõ cái biển là:cấm chó mực vô.......=)):))...cái bọn này là hay sủa lunh tung beng,tầm bậy tầm bạ;;;[-x

mai mọi người đến lúc 6h30 để thổi bóng nè....trang trí lớp nè......sướng quá....tối nay chắc cũng ko phải học ......:D........

----------

bây h thấy phí tiền quá.......mọi người biết không.....chó thì không biết đọc....và tặng thiếp cho nó là phí phạm:D

hì.....bài viết mỗi ngày của mình đã tăng lên :D

----------

sắp đến tết rồi.....về nhà rất vui:D

chấp con pig này làm j anh Trung
nó viết cái câu về nhà ignore em đó mà :))
kệ xác nó đi anh
dog cũng phải sủa chứ :))

... yêu nhau lắm cắn nhau đau, bạn Trung định nói thế chứ gì
mà lớp em vui nhỉ, chả bù cho lớp chị năm ngoái, chán chết
nhưng năm nay lớp chị cũng vui lắm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên