Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tưởng HD đc unlock rồi????sao vẫn thế...
mai tớ đi mua thức ăn với cả đồ trang trí cho lớp:x

Lê Linh Chi đã viết:
thứ hai lớp tổ chức hội xuân đấy:x...chắc chắn là vui lém:D....sướng nhất là đc nghỉ tận 2 tiết Toắn-}
ở đấy mà nghỉ cô cho đấy
đợi xem:(:)(( thể nào cũng phải học hay nhận lấy một cái gì gọi là bài tập Tết
đả đảo[-( [-( :(( :(( :((

----------

Lê Linh Chi đã viết:
tưởng HD đc unlock rồi????sao vẫn thế...
mai tớ đi mua thức ăn với cả đồ trang trí cho lớp:x
mua đồ trang trí làm gì cứ mua hot-dog xong rồi treo lên làm mấy dải cho đẹp
cuối buổi thì ăn thế có phải tận dụng triệt để không:)) :))

Thằng Dũng hình như bị xa rời văn minh hay sao ấy nhỉ????mình mới khen nó đc vài câu thì nói lại như đúgn rồi8-}....
@ĐSơn:đồ trang trí ở đây...tớ có bảo không phải hot dog đâu8-}

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
Hiìn như lớp Toán 1 chưa đăng kí đấu giải bóng rổ đúng ko, định ko tham gia à :|
lớp mình mà tham gia bóng rổ có sợ biến môn thể thao này thành bóng bầu dục không...chết cười;;)

Phạm Đức Sơn đã viết:
tớ không bít cậu của đinhcaohack thế nào chứ câu của tớ hơi đúng lun:"vừa lùn vừa xấu vừa vô duyên....":)) :)) :)) Bạn HCi nên dành ra 2 phút để suy nghĩ(2 phút có phải là quá nhìu.....:)) :)) )
đúng...2 phút là quá nhiều vì tớ đã nghĩ tớ chuyện đó 15 năm rồi.....và đến khi tớ gặp một đứa họ Nguyễn...tên đệm Đức tớ mới thấy....vừa lùn vừa vô duyên vừa xấu tính hiện lên thật sống động >:p

----------

Phạm Đức Sơn đã viết:
lớp mình mà tham gia bóng rổ có sợ biến môn thể thao này thành bóng bầu dục không...chết cười;;)
nhìn bọn lớp mình chơi bóng rổ hay vật....

Lê Linh Chi đã viết:
Thằng Dũng hình như bị xa rời văn minh hay sao ấy nhỉ????mình mới khen nó đc vài câu thì nói lại như đúgn rồi8-}....
@ĐSơn:đồ trang trí ở đây...tớ có bảo không phải hot dog đâu8-}
để tớ gợi ý chi nhá mua hot-dog làm cái để treo này, xong rồi........(tư duy cái nào)........nói chung là hội hè hay khôgn cũng là phù du mà thui
ah mà Chi nhớ bảo Chủ tớ mua sữa nhá mua tớ uống.
Hôm nay các boy lớp mình chính thức đã thành công trong việc làm lây lan SIDA cho mọi người trừ một số nhân tố phản kháng quá mạnh mẽ như Ánh Dương và Kỳ(thực ra không ai dám xông vào vì sợ mất đi một nhân tài thần đồng Toán học nên để bạn đấy yên ổn ngồi làm Toán8-} 8-} ).Thứ Hai có thể đến lượ hội girls sẽ bị lây bệnh cứ đề phòng(thế này mình cũng phải vào cuộc thui hay quá:x :x các bác cho em túm tóc nhé còn vụ làm lây thế nào em dành cho mấy bác)

Lê Linh Chi đã viết:
đúng...2 phút là quá nhiều vì tớ đã nghĩ tớ chuyện đó 15 năm rồi.....và đến khi tớ gặp một đứa họ Nguyễn...tên đệm Đức tớ mới thấy....vừa lùn vừa vô duyên vừa xấu tính hiện lên thật sống động >
cho tớ hỏi bạn này có phải là Nguyễn Đức Anh gì đấy không...tơ sbits thèng này đấy......:)) :)) :)) :))

thằng nào cũng thế hết....không trừ 1 ai.....ghi chú học lớp 10Toán:p
còn đứa nào uống sữa đứa ấy bảo ...đây không có phận sự...no table(miễn bàn)=))

đè đc cân nặng thôi.....Kim vừa xinh....vừa iu...dáng lại đẹp....còn Duff thì chẹp.....

mẹ 2 chúng mày thik solo ko
thằng NĐA học 10 T2
ngày xưa là Gv 9M :))
chấp làm j :))

Lê Hoàng Dũng đã viết:
mẹ 2 chúng mày thik solo ko
thằng NĐA học 10 T2
ngày xưa là Gv 9M :))
chấp làm j :))
tao có nói gì thèng đấy đâu chỉ vì bạn Chi thông minh quay sang chửi bạn đấy thui mà
với cả ĐA học ở 9M ngày xưa ah
thèng này được cái bạn người yêu xinh:X:X:X:X(ôi Trần Hà)

Lê Linh Chi đã viết:
đè đc cân nặng thôi.....Kim vừa xinh....vừa iu...dáng lại đẹp....còn Duff thì chẹp.....
ý người ta nói là kiểu gì Kim cũng chết dưới mông của Duff, tức là Duff vừa đáng iu vừa xinh đẹp lại còn ..........hơi ngấy một chút(ngày xưa thui giờ thon thả rồi)
đưa Duff ra đánh nhau với Kim nhà Chi mà Kim đã thua rồi chứ không nói gì mình đưa Avril nhà mình ra(có mà Kim rụng cả răng)
Tiện thể nói đến chuyện ava sao thèng Dũng có cái ava hay thế, chủ mình có chữ kí lẫn ava đều toát lên cái gọi là "đa tình" (pó tay)

zời ơi :))
anh Dũng kún kon sao lại nhái ava anh nhatzest thế kia hả :))
mà anh đi 9 năm à :))
chúc mừng anh Dũng đc là hottest boi nhá :D
@ all : ai có tài liệu học Toán bằng Tiếng Anh ko thì vứt cho em nhá :x
Gaudy muôn năm :x

:)) hâm mộ MN quá
nhái lại ava
nhưng MN là 10 năm anh chỉ có 9 thôi :))
nhưng 9 là con số ít nhất
nó có thể tăng 1 :))

sao ko biết :))
em phải biết rõ hơn chị chứ
chị làm sao rõ hơn em đc :))
nhưng 9 năm của em nó khác :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên