Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ôi mình lạc hậu quá. Thằng ĐS có vợ rồi cơ àh? ;;);;) Chóa, ***** nói với bố. Dương dạo này xinh thế?;;);;) Ai up ảnh Chi hun hít j` lên đi :)):)) Nghe đã thấy hay ho rồi :))

hôn hít j :))
hút hít chứ :))
Tô tao nhận đc mấy cái message của mày
mày có nhận đc của tao ko :|

uay CHủ ơi chọn ảnh đẹp nhẩy
cái ảnh Nô Chủ mình ôm nhau đâu up lên cho bọn nó xem sao Chủ chụp đúng luk Nô nhặt bóng :(:)(:)((
Hồng ANh ơi em đừng mắch không anh mất Tết đấy(vợ ơi có thương chồng thì thương cho chót, chồng lỡ dại, khổ thế này đấy )mà nhá hôm nay vợ đi chơi với trai bỏ chồng ở nàh thì sao, đã thế còn bùng tiết=>hư hỏng.Cả em nữa Hồng Anh ạ.
Chi ơi lấy ảnh tớ chụp với Hà Trang post lên đi để tớ lấy làm ava.:X:X:Xcả ảnh tớ chụp với ấy nữa mang đi khoe...:D:D

To Sơn: Gì nữa, em định mách con TT rồi!!! Anh muốn thoát thì nhớ lì xì nhìu nhìu vào nhá!!! :) :) :) Mà nói thật là em cũng cú đấy. Dù sao cũng có 2 tháng là vợ chồng hix hix. Mà em cũng sẽ mách con anh luôn, cho chết há há. Ui xời hôm nay bùng tiết là do con anh nó xúi em. Có mắng thì mắng nó ý.

To Dũng: Ừ tớ trót nói là ấy mất rùi!Nhưng chắc chẳng sao đâu!!!

To Dương: Bà xóa hết mấy cái không ưa chưa?

uh con này khá
lại ko sao đâu
mẹ ấy lại lên cô HA làm 1 cấu là tớ xác định
chờ đó
về đến VN phải cho còn này ăn đòn

Lê Hoàng Dũng đã viết:
uh con này khá
lại ko sao đâu
mẹ ấy lại lên cô HA làm 1 cấu là tớ xác định
chờ đó
về đến VN phải cho còn này ăn đòn

Dã man quá, thế chẳng lẽ tớ bảo là một thằng con ko quen ko biết, tự dưng nó chửi à? Trùi mẹ tớ ko mách cô HA đâu, mẹ tớ hiền lắm!!! 0:)

Ngã một phát từ trên ghế xuống đất. Thằng ĐS lại còn có cả con nữa. Mk, bọn mày làm ăn nhanh thật. Sao lại để như thế? Phải có biện pháp phòng chống chứ? :p:))

Happy new 2k6! Happy new u!
Chúc các em bé năm con Cún gặp nhiều may mắn, hạnh phúc, và đạt được n~ j` mình mong muốn :x

thui thế này thì Hồng Anh em làm anh mất Tết rồi:(:)((
Vợ con anh cho anh chết.:((
em co nhất thiết phải trả thù vụ anh bỏi em thế không.Nói đúng hơn là em bỏ anh chứ, em đi với thèng Quang Hưng còn gì:p thế đấy.............anh xin em đấy đừng nói cho con anh nhé, nó giết anh đấy.:(:)(
To Tô:mày update chậm nhỉ, sắp chia tay nhau rồi mày mới bít. CHuẩn bị đính hôn em mới đây.(Hồng Anh không huôn đâu nhé.Mà nói cho em con vợ anh nó hơi dễ tính đấy, nó đi trai gaía anh có nói gì nó đâu=>chiều ngược lại pahir thỏa mãn chứ................nhà nó nhẩy anh nói thế có đúng không)

----------

ah mà mọi người nhanh post ảnh lên đi ........CHủ ơi nhanh nhẹn lên cái.............

Thằng Sơn bản tính (sao sao sao) :'nhiều vợ, đông con, bồ vô kể, không thèm chấp:)):))

vợ ơi đừng nghe lời thèng Tùng...(chồng thế nào vợ bít rõ hơn ai cả mà....hãy suy nghĩ kỹ nhé.......chồng không muốn làm cho con mình nó khổ đâu:(:)((đã đến nước này thì tùy vợ....:(:)(()
To Hồng ANh:em thấy rồi đấy nhà anh tan vỡ rồi em được lắm:((

Hơ hơ, ai mua nước mắt cá sấu về tưới cây không kìa? Chú bé sơn có cả đống:)):)):))
Thì rõ là Sơn thế nào thì vợ sơn biết rõ nên từ hôm đám cưới đã thủ sẵn đơn ly dị rồi mà:)):)) Nếu chỉ số hư cấu của lời nói trên vượt quá 50% thì vợ bạn Sơn cho xin lỗi nhé:))

uay lại thêm thèng Tùng nữa chắc nhà mình không có cơ may cứu rồi.:(:((
chúng mày nhớ đấy vợ tao nó mà đòi ly hôn thật thì chúng mày chết với tao

Yeh
Vừa đc. mãn hạn tù
Cuối tháng mọi ng` chuẩn bị đón chờ bác Phúc ra tù nhé
Topic lớp mình lại vui như thường :))

Phạm Đức Sơn đã viết:
vợ ơi đừng nghe lời thèng Tùng...(chồng thế nào vợ bít rõ hơn ai cả mà....hãy suy nghĩ kỹ nhé.......chồng không muốn làm cho con mình nó khổ đâu:(:)((đã đến nước này thì tùy vợ....:(:)(()
To Hồng ANh:em thấy rồi đấy nhà anh tan vỡ rồi em được lắm:((

Úi trời nhà mình sao tan nát được?Anh cứ phải lo hão. Con vợ anh hôm nay nó đi chơi mới cưa thêm trai rùi. Nó chẳng lên HAO đâu. Anh cứ yên tâm đê. Hôm qua lên net, gặp nó, một lúc nó biến mất, bảo là bận. Cuối cùng truy ra đc là nó đang bận chat với 2 thằng fan + 1 thằng bạn của nó. Hix hix, con này nó bỏ rơi bạn bè ko biết thương tiếc là gì.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên