Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đấy........ở đâu thì nói công khai ạ......thế mà bắt người ta...........

Hi hi ko có gì đâu bạn Loan à sao lại phải cám ơn :D
Tớ chưa biết nick HD đâu, với cả tớ chỉ biết bạn ấy thôi chứ mới nói chuyện có 1 hay 2 lần gì đó :D chưa gọi là quen được

lê thùy dương đã viết:
metxi bon chen tí.Em Nguyễn Minh Phương có phải là bạn(gái) của thằng Trần Hoàng Nam(down) lớp chị ko hả em?Nhìn ava của em thì hình như đúng rồi.;) ko ngờ trái đất lại tròn thế em này quen toàn bạn mình thế mà mình suốt ngày trêu thằng Nam tốt số :)) 8-}
:)) ơ kìa :)) em là bạn gái nó bao h hả chị :))
chết mất thôi :)) thằng điên này lại điêu toa toét loét roài :)) lúc nào gặp phải xử mới được :))
Thằng Nam down là em họ con bạn thân của em :))

----------

anh Đờ Sờ nhớ thứ 4 mang cho em đấy :D

Đề nghị em Phương không bon chen ở topic lớp toán nhé, toàn vào nói chuyện linh tinh thôi :))

bảo con gấu lượn mà
pon chen topic lớp T1 nhạt nhẽo quá
nick HD là athony_phoenix
em Hà Linh nhớ chưa

PS:hôm nay HD đi
chúc cả nhà ở lai mạnh khỏe và học tốt :D

bảo con gấu lượn mà
pon chen topic lớp T1 nhạt nhẽo quá
nick HD là athony_phoenix
em Hà Linh nhớ chưa

PS:hôm nay HD đi
chúc cả nhà ở lai mạnh khỏe và học tốt :D

Chết toi lúc post bài ko nhìn xem sis Loan học khóa nào, lỡ gọi sis là bạn. Rất mong chị thứ lỗi ạ :D

anh Dũng đừng quên em nhá :*
đi về nhớ có quà cho con em :D :*
H này chắc anh ý đang ở một nơi sa săm nắm :>
và cũng có thể lúc này đây :)) máy bay của anh ý đang đâm đầu xuống biển do sự cố kĩ thuật :))
@ Chị Link : có giề đâu mà phải xin lỗi :)) Lý do thì em ko nói đc :p
@ Thầy : em bon chen là việc của em :)) Mà thầy cũng bon chen nói chuyện linh tinh còn giề :)) :p

@ Đức Sơn: avatar của Đ.A là bạn gái tao, Hà Trần, học: 10 A3 Việt Đức đấy :)) :)) :))
Ai muốn cưa nó, điều kiện cần và đủ là: phải đi Đai-lừn, SH trở lên, ô tô càng tốt. Rồi là khi nào đến Valentine, New Year, hay sinh nhật nó, phải tặng quà đắt tiền, cỡ trên dưới vài triệu cơ.
Khổ, gái Việt Đức là nó kiêu lắm :D:D:D , k0 như trường mình đâu !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Minh Phương đã viết:
anh Dũng đừng quên em nhá :*
đi về nhớ có quà cho con em :D :*
H này chắc anh ý đang ở một nơi sa săm nắm :>
và cũng có thể lúc này đây :)) máy bay của anh ý đang đâm đầu xuống biển do sự cố kĩ thuật :))
@ Chị Link : có giề đâu mà phải xin lỗi :)) Lý do thì em ko nói đc :p
@ Thầy : em bon chen là việc của em :)) Mà thầy cũng bon chen nói chuyện linh tinh còn giề :)) :p
Ơ hay đây là topic lớp toán thì thầy bon chen được chứ sao, với lại thằng Dũng nó vừa mới đi mà đã mồm thối thế à, nhỡ đấu .... :D

eo ơi.........CÂU Ạ............8-}
hôm nay đi chơi mệt wa'......nhưng đc cái khá vui :D:D:D
trượt patin.......phải gọi là tuyệt cú mèo ạ..........ngã đau vật:(:)((

em để nhờ cái :)) :D
cái này con bạn chụp nhờ up lên đây hộ :D
@ thầy Nếp : đừng lìu tìu :)) chỉ giỏi cãi chày cãi cối :)) tránh ra cho em bon chen nào :)) :p
ko thấy TV báo giề :D chắc anh Dũng rờ tê đã sang đến nơi bình yên :) :D

em ơi.............sao lại post anh? linh tinh thế này..........cái này post ben topic lớp Lý ấy............[-x

Ngày nào cũng nhìn thấy bạn Võ lý 1 như thế là đủ lắm rùi. còn post lên đây làm dze nữa

ơ thế hóa ra thằng điên này lớp Lý hả chị :))
em nhầm :))
người yêu con Mai bạn em =))

à thế à!!!!!!!!8-}8-} hóa ra là em nhầm.........nó trêu j bọn em à????gọi thằng điên nghe khiếp quá........8-}8-}

thoai hông nói ở đây :))
hông có nó lại bảo là bêu riếu nóa :))
ngại thật :))

Ái chà.
Chú Võ làm gì mà các em lớp 9 cũng lên đây gọi là thằng điên nhỉ.
Mà chú có người yêu là em MAi lớp 9 nào mà ko khai báo cho bà con cùng biết thế nhể.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên