Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Linh Chi đã viết:
ava mới của tớ đẹp ko
goong đấy

Ava này ko đẹp lắm, vì nó bé xíu. Nó ở kích cỡ to thì đẹp hơn.
Sao ko lấy hình riêng của 1 đứa???
Mà thấy bảo cái thằng đóng Shin cao 1m87 :-s :-s :-s, kinh dị. Còn thằng đóng Yul thuộc 1 ban nhạc (ko nhớ tên_ ko thích tính chú này)

Lóc cóc đi thuê dc 5 cái đĩa Goong:x :x :x :x thì bà chị iu wi' của mình8-} 8-} 8-} mang đi trả đánh rơi đâu mất8-} 8-} 8-} 8-} :(( :(( :(( mất 100k:(( :(( :(( lại ko dám vác mặt ra hàng đĩa đấy nữa :(( :(( :(( hix :(

Thằng Shin:eek: :eek: :eek: :eek: tao thấy lùn xỉn mà:eek: :eek: :eek: thế mà cao tận 1m87 cơ á:eek: :eek: :eek: :eek:

Đi chơi đi :X đâu cũng dc mà :X :X các bác phụ huynh cho đi đâu thì đi đấy,khổ |-) |-) |-) có điều lên Tam Đảo thì mát hơn,nên là chơi dc nhiều hơn,đỡ mệt hơn :D :D.Miễn là dc đi 2 ngày :X :X

Nguyễn Thùy Trang đã viết:
Lóc cóc đi thuê dc 5 cái đĩa Goong:x :x :x :x thì bà chị iu wi' của mình8-} 8-} 8-} mang đi trả đánh rơi đâu mất8-} 8-} 8-} 8-} :(( :(( :(( mất 100k:(( :(( :(( lại ko dám vác mặt ra hàng đĩa đấy nữa :(( :(( :(( hix :(

Thằng Shin:eek: :eek: :eek: :eek: tao thấy lùn xỉn mà:eek: :eek: :eek: thế mà cao tận 1m87 cơ á:eek: :eek: :eek: :eek:

Đi chơi đi :X đâu cũng dc mà :X :X các bác phụ huynh cho đi đâu thì đi đấy,khổ |-) |-) |-) có điều lên Tam Đảo thì mát hơn,nên là chơi dc nhiều hơn,đỡ mệt hơn :D :D.Miễn là dc đi 2 ngày :X :X

:)) Mất 100k mà ko dám vác mặt đến hàng đĩa nữa à :)). Thế thì down về sướng hơn :))

Thằng Shin phải để ý, khoảng cuối film tao mới để ý mấy cái đoạn nó đứng cạnh Yul :-s, nó cao hơn thằng Yul 1/2 cái đầu :)).

Đúng đó, lên Tam Đảo mát lắm, có chạy nhảy tung tăng vẫn thấy lạnh :)). Thà vầy còn hơn lên 1 chỗ nào đấy nóng bức, ở lại 2 ngày. Mà đi với lớp thì nhà nghỉ chắc cũng ko đc tử tế cho lắm :-s, khó chịu lắm.

----------

Hơ có bạn nào cho tớ biết hôm nào học tiếp cô HA ý nhỉ???
Hôm trc cái lúc cô bận nói thfi không hiểu mình đang làm gì mà cuối cùng bây h ko sao nhớ nổi là cô dặn đi học hôm nào. 8-} 8-} 8-}
Mà mai có học Thái ko nhỉ? Có đúng ko? :eek: :eek: :eek:

Khi tỉnh rượu,lúc tàn canh !
Giật mình mình chẳng thương mình xót xa !
@HA: Mai học Thái bình thường mà !:D
Hình như T7 cũng học !;)
@Cả lớp: Mai ai đi tiễn bạn Tô không ?;;)

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Khi tỉnh rượu,lúc tàn canh !
Giật mình mình chẳng thương mình xót xa !
@HA: Mai học Thái bình thường mà !:D
Hình như T7 cũng học !;)
@Cả lớp: Mai ai đi tiễn bạn Tô không ?;;)

Cái gì cơ? Thứ 7 học á :(( :(( :((, khổ thân mình :((. Học bthg tức là vẫn 8h chứ gì???
Tại thứ 3 vừa rồi HA ko đi học ;)
Mai mấy h??? :-/

Tân muốn đi tiễn HL thì cứ nói thẳng, việc j` phải lôi tên tớ vào Tân nhỉ? ;;);;):))

Phạm Duy Phúc đã viết:
Ặc, tiển Tô thì tiễn, có HL vào thì .. em kiếu B-)

Em kiếu thật ko em??? Quyết định ở nhà rồi thì đừng có tiếc nhé, đừng khóc nhè ;;) ;;) ;;)

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Buồn quá !:((
@Tô: Tớ đi tiễn Quân với Chu !:D

Thế Tân mua quà cẩn thận cho bọn nó chưa?
Hôm nay học thày Thái xong, TT nó lôi tớ đi mua quà cho Hải Ly, Quân và Chu. Làm mình trong lúc đứng chờ ko chịu đc nên cũng mua 1 đống thứ ... cho mình =; =; =;.

ava đứa nào cũng xấu
theo tin tức thì hôm nay chú bé Tô về
tao còn 1 tuần nữa lên Vn
cả nhà chuẩn bị tinh thần di chiến :))
Noel tao về yên tâm và têk ngày 9/1

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Hoàng Dũng đã viết:
ava đứa nào cũng xấu
theo tin tức thì hôm nay chú bé Tô về
tao còn 1 tuần nữa lên Vn
cả nhà chuẩn bị tinh thần di chiến :))
Noel tao về yên tâm và têk ngày 9/1

Ava tớ cái con trg ảnh xinh thế còn gì [-x

Lại dc đi chơi roài:x :x :x 0:) 0:) 0:)

Thằng Dũng sang Anh mà về như ngựa ý nhở8-} 8-} 8-} .Nếu mà nhà mình thì chắc bán nhà để mua dc cho mình cái vé cho mình đi đi về về nhu nó8-} 8-} 8-} :)) :)) :))

Vừa đi tiễn bọn nó về xong :D :D :D only 1 feeling:| :| :| đói kinh khủng:(( :(( :((

Mà Tân oai,chỉ có tuần sau cô HA mới cho lơp đi tham quan dc đúng ko:| :| :| thế mà bây h chưa chuẩn bị gì ah:-s :-s :-s em muốn đi chơi:(( :(( :((

Phúc[-x [-x bé quyết tâm ko ra sân bay huh bé[-x [-x [-x

TT lại đói mới khổ chứ !:))
Tình hình là tớ chưa biết vụ thăm quan thế nào ?:-/
@TT: Sang box cấp 2 vào topic lớp mình giãi bầy tâm sự !:(((Tranh thủ câu luôn !:)))

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
TT lại đói mới khổ chứ !:))
Tình hình là tớ chưa biết vụ thăm quan thế nào ?:-/
@TT: Sang box cấp 2 vào topic lớp mình giãi bầy tâm sự !:(((Tranh thủ câu luôn !:)))

TT là tình trạng đói nó hơi thg xuyên. Tuy ko tham bằng tớ :)).
Đúng đó TT sang box cấp 2 đi, tăng bài cho nhanh ;). Câu fải câu ở nh nơi chứ ku.:-?

HA dạo này nhiễm mấy chuyện dành cho các em trên 18 tuổi !:))
Tình hình là lịch học sẽ dày đặc đấy các bạn ạ !
Thôi chịu khó đi !;)
Còn vụ đi chơi tớ sẽ lựa lời hỏi cô !;)

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
HA dạo này nhiễm mấy chuyện dành cho các em trên 18 tuổi !:))
Tình hình là lịch học sẽ dày đặc đấy các bạn ạ !
Thôi chịu khó đi !;)
Còn vụ đi chơi tớ sẽ lựa lời hỏi cô !;)

Lịch học tới thì dày rồi, chán chết, thoai tớ bỏ học thày Hà, mệt bỏ xừ [-x
Mấy chuyện dành cho các em trên 18 tuổi??? :eek: :eek: :eek:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên