Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cái *** con Chi
phim mát miếc j tao về tao cho ăn đòn h
con Zê đc unlock nick lúc nào đó

thằng Dũng vìa thì tao têk cha nó rồi :)):))
Nhưng tháng 11 này tao lại về ;;) Mày có về ko?;;)
hum nay đi chơi vui phết :D Phát hiện ra nô của mình, cứ đến những cảnh phim hay là mắt tròn xoe ko chớp b-) :)) thô bỉ quá... trẻ con ngày nay...:)):))

Life is like a boat !:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

:-s :-s :-s :-s :-s :-s​

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Câu này hình như Tân cop của thằng Chu:)) :)) :)) thấy status của nó cũng để thế.Nhưng mà đầu óc tớ nông cạn8-} 8-} 8-} 8-} chả hiểu ý câu đấy là gì8-} 8-} 8-}

:)) hôm nay xem film MI3,tớ mới hiểu dc nó nói về cái gì:)) :)) hôm trước đi xem thấy cứ bắn nhau bùm bùm mà chả hiểu nó đang nói về cái gì:)) :)) :)) :))

:( Tô ơi:(( :(( :(( chè của ấy có độc ah:(( :(( :(( tớ ăn xong về:(( :(( :(( đau bụng nằm quằn quoại:-s :-s :-s (viết đúng chính tả chưa nhỉ:-/ :-/ )

Life is like a dog !:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đau quá ! Đau quá ! Đau quá ! Đau quá ! Đau quá ! Đau quá ! Đau quá ! Đau quá ! Đau quá ! Đau quá ! Đau quá ! Đau quá ! Đau quá ! Đau quá ! Đau quá ! Đau quá ! Đau quá ! :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
Mệt quá ! Mệt quá ! Mệt quá ! Mệt quá ! Mệt quá ! Mệt quá ! Mệt quá ! Mệt quá ! Mệt quá ! Mệt quá ! Mệt quá ! Mệt quá ! Mệt quá ! Mệt quá ! Mệt quá ! Mệt quá ! Mệt quá ! :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :(

Nguyễn Thùy Trang đã viết:
Con Chi ăn xong cũng kêu đau bụng8-} 8-} 8-} .Đau bụng mà cũng lây ah8-} 8-} 8-}
Thế chứng tỏ hôm qua có món nào đấy không ổn !;)
Tình hình là cô HA không thích đi Tam Đảo !
Trong khi ban phụ huynh chỉ bắt mỗi đứa đóng 200k !
Như thế biết đi đâu đây ?:-/

Bắt đóng 200k ah, thế thì đi gần thôi, và sẽ ko đi 2 ngày hả ?
Sao lớp Toán đi phè phỡn kiểu j mà có 1 số ng` liệt giường liệt chiếu lun thế 8-}

sao cô lại ko thik đi Tam đảo.
Hôm qua ăn no căng bụng :D ---> đau bụng :)
thằng Dũgn đừng có hơi tẹo là chửi ng ta /:)
tớ bảo là trong rạp chiếu phim mát lắm chứ ko phải nó chiếu phim mát....8-} đầu chỉ toàn chứa những thứ linh tinh [-x

Hix ban phụ huynh lớp mình ko có ai hảo tâm như ban phụ huynh lớp Hóa nhỉ :( :( :( bọn nó đi 2 ngày mà phải đóng có 50k8-} 8-} 8-}

Đi 2 ngày chứ Tân :( đi 1 ngày thì khác gì bọn mình tự tổ chức đi loanh quanh HN :( :( :(

Mà Tam Đảo thì sao muh cô HA ko thik:-/ :-/ :-/ đi đấy cho mát:x :x

Ko bít j n pon chen tí nhể :D Tam Đảo thì có j hay lắm đâu, đc cái mát. Các bạn sao ko kâu lên tận Sa Pa cho nó thoải mái :D

@ Tô : mày têk thì tao về
tháng 11 mày về thì tao têk nhưng Noel thì of course là thằng này về rồi :))
@ con Chi bựa : thik j nói ra

ah quên còn cái này nữa
cả nhà vào Mr HAO vote cho anh Minh Nhật SBD5
cám ơn cả nhà rất nhiều

Chỉnh sửa lần cuối:
à mà bạn Phúc lớp Toán 1 có lời là =)) gọi cả lớp Tin ra đây cũng ko phải đối vs em đâu ạ
Hic, chuyện chả đâu vào đâu cũng vác lên HAO nói
Bọn này chắc điên cả
EM chỉ xin 2 chữ "bình yên" thôi :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên