Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bây giờ ra đường có gặp nghiện không ?:-/
Sợ quá !:((
Nhưng vẫn phải sang bà ngoại !;)
Anh sẽ thắng !;)

êu cai' gi` mah Tam Đảo đấy.Tưởng kế hoạch lên rồi lah đi đến nhà Hoàng Anh cơ mah.Thế rút cuộc là thế nào đấy hả trưởng.Với cả được đi mấy ngày

trời ơi!!thế này thì còn cần máy làm cái j nữa....8-}
Y!M bị lỗi ko tài nào mà vào đc 8-}
GB thì cứ "đang kiểm tra phiên bản" 8-}
tớ thik đi 2 ngày...nếu mà lớp mình đc đi 2 ngày thì bố mẹ tớ cũng cho tớ đi :x

Chi ơi ! Tân sắp đuổi kịp Chi rồi !;;)
Nhưng đến khoảng 2 sao = 500 bài Tấn sẽ nghỉ ngơi !:))
Tình hình là đã quyết định đi đâu đâu !
Nhưng chắc chắn là sẽ đi 2 ngày !;)

cho Tân vượt luôn cũng đc :D
ông Mạnh hôm nay chuối quá =)).ông ấy hôm nay đi thay răng,8-} hỏi bọn tớ cho ông ấy răng chứ 8-} bó chiếu...(chuối hơn)---> một chị say nắng --> bị ốm --> nghỉ 8-} ông ấy bảo làm cái j mà say nắng 8-} rồi bảo chắc tại nó nhảy múa trên tầng gác thượng nên mới say nắng 8-} ---> hỏi tớ"mày có hay nhảy nhót trên gác thượng ko " 8-} ,hỏi 1 bạn khác "mày có nhảy nhót trên gác thượng ko??" cậu ấy bảo nhà em ko có gác thượng 8-} ---> hỏi tiếp "thế mày có nhảy nhót ngoài đường nhựa ko???" ----> bó tay chuối ko tả đc 8-}

Lê Thùy Linh đã viết:
Ko bít j n pon chen tí nhể :D Tam Đảo thì có j hay lắm đâu, đc cái mát. Các bạn sao ko kâu lên tận Sa Pa cho nó thoải mái :D

Sapa chú bé Tân và Tony đi rồi nên chắc ko khoái nữa :))
Tam Đảo có nh chỗ bán rùa núi :x :*

Lê Linh Chi đã viết:
cho Tân vượt luôn cũng đc :D
ông Mạnh hôm nay chuối quá =)).ông ấy hôm nay đi thay răng,8-} hỏi bọn tớ cho ông ấy răng chứ 8-} bó chiếu...(chuối hơn)---> một chị say nắng --> bị ốm --> nghỉ 8-} ông ấy bảo làm cái j mà say nắng 8-} rồi bảo chắc tại nó nhảy múa trên tầng gác thượng nên mới say nắng 8-} ---> hỏi tớ"mày có hay nhảy nhót trên gác thượng ko " 8-} ,hỏi 1 bạn khác "mày có nhảy nhót trên gác thượng ko??" cậu ấy bảo nhà em ko có gác thượng 8-} ---> hỏi tiếp "thế mày có nhảy nhót ngoài đường nhựa ko???" ----> bó tay chuối ko tả đc 8-}

Ông Mạnh vui tính thế còn gì ;;) ;;) ;;)
Hơ thế có đứa nào nhận là mình có/từng nhảy nhót trên gác thượng ko ku??? :))

Hôm nay lão vui tính !
Tony trong nhà vệ sinh !
Lão hỏi thế nào rồi ?
Tony trả lời :"Còn xơi !"=)) =)) =))

----------

Phan Hồng Anh đã viết:
Sapa chú bé Tân và Tony đi rồi nên chắc ko khoái nữa :))
Tam Đảo có nh chỗ bán rùa núi :x :*
HA lại gọi trưởng là chú bé !:)) :)) :))
Không tốt nhá !
Gọi là trưởng cũng được !:D
Hay tốt nhất gọi là Tân Hói !;)

----------

Thế lớp Chi hôm nay bị đuổi đúng không ?:-/
Lớp Tân thì bị thầy chiếm dụng 1/2 thời gian !X(
Thế có khác gì là bị đuổi đâu !;)
Mà thầy dạo này cũng vui tính !
Chính ra hôm nay thầy xơi nhiều nhất !=)) =)) =))

Thầy hôm nay bận móc cống .. tác phẩm của anh Hoàng nhà ta đấy ạ, thấy tức lắm, Tony thấy vậy bèn hỏi :
"Bao h` xong huh? thầy"
"Còn xơi!!"
hihihiiiiiii!

Lạy chúa tôi8-} 8-} 8-} hì hục 4 tiếng roài mà vẫn ko mò vào dc YM8-} 8-} 8-} cứu con với chú ơi:(( :(( :((

HA sửa dc net rồi huh mày:-/ :-/ :-/

Học ông Mạnh vui nhỉ :D :D :D giá mà hôm Tân rủ mình ko ngủ quên:(( :(( :(( có phải là đc đi học ko :(

Tô bao h bay ý nhỉ:-/ :-/

Nguyễn Thùy Trang đã viết:
Lạy chúa tôi8-} 8-} 8-} hì hục 4 tiếng roài mà vẫn ko mò vào dc YM8-} 8-} 8-} cứu con với chú ơi:(( :(( :((

Học ông Mạnh vui nhỉ :D :D :D giá mà hôm Tân rủ mình ko ngủ quên:(( :(( :(( có phải là đc đi học ko :(

Tân vào YM 1 phát ăn ngay ! Có sao đâu nhỉ ?:-/
Tô bay cùng HL đúng không ?
Thế thì TT biết rồi còn gì !:D

Nguyễn Thùy Trang đã viết:
Lạy chúa tôi8-} 8-} 8-} hì hục 4 tiếng roài mà vẫn ko mò vào dc YM8-} 8-} 8-} cứu con với chúa ơi:(( :(( :((

Sao ko vào đc YM?? :-?
À cuối cùng net có sao đâu. Do máy nhà tao nhiễm virus :)), vừa cài lại xong :))

Oài, ông Mạnh cóa bị dở hơi ko :-\
Các bạn vẫn chưa quyết định là đi đâu thì cóa định đi nữa ko đấy?

Lê Thùy Linh đã viết:
Oài, ông Mạnh cóa bị dở hơi ko :-\
Các bạn vẫn chưa quyết định là đi đâu thì cóa định đi nữa ko đấy?

Chắc là có đi chứ nhỉ? :-? Cả năm trời mà ko đi 1 hôm :-?. Quan trọng là vẫn chưa thống nhất đc địa điểm :)).

oài, đi đâu cũng đc hết ý muh, đi vs lớp luk nào cũng vui hết :D Chi đi vs nhau là vui lắm rồi, cùa ký quá đê. Bọn ấy bàn luận suốt từ cái đời nào vẫn ko quyết định dc ah :(

Lê Thùy Linh đã viết:
oài, đi đâu cũng đc hết ý muh, đi vs lớp luk nào cũng vui hết :D Chi đi vs nhau là vui lắm rồi, cùa ký quá đê. Bọn ấy bàn luận suốt từ cái đời nào vẫn ko quyết định dc ah :(

cùa ký??? :eek: :eek: :eek: cầu kì à :-s :-s :-s ;;) ;;) ;;)

Hi hi tớ ủng hộ đi Tam Đảo, để tớ mua rùa về nuôi. b-) Trên đấy mát thế còn gì.
Nếu không còn ai có ý kiến chọn đc nơi khác thì chọn TĐ quách đi. Kẻo đến khi tâu đc lên cô HA thì cô lại fán: "Tiếc quá dịp này cô lại bận mất rồi. Thôi để năm sau nhá!!!" thì ... :-s :-s :-s :(( :(( :((

Chết chết, cái tội ẩu, ko chịu đọc bài hẳn hoi trc khi post nó khổ thế đấy mà :D
hehe, thế thì ko = thầy chủ nhiệm tớ rồi. Thầy là máu đi lắm nhé, vs lại thầy bảo là năm nay ko đi mà còn yêu sách là năm sau thầy bảo các bác phụ huynh ko cho đi nữa nhé :D
Sợ quá cơ.

tớ mãi cũng mới vào đc Y!M 8-}..nhưng bây h thì ổn roài :D... Chà ơi!!!Đi đâu chả đc :x ..bàn tới bàn lui làm cái j
Eo ơi!!Tony 8-} ...sao ko giải quyết ở nhà,là còn đến nhà ông Mạnh "xơi" chứ 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên