Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lê Hoàng Dũng
(athony1305)

welcome to T1 0508
T1 năm nay sẽ dẫn đầu trường về mọi mặt
mà chẳng thấy bóng nào T1 nhỉ :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Dân Toán 0508 vào đây

Ah thế mới là vấn đề đấy bạn Dũng ah, có lẽ tại các bạn Toán chăm chỉ quá, tớ chỉ nhắc nhở 1 điều là ấy có lẽ nên phân định topic này cho Toán 1 hay Toán 2 đỡ lằng nhằng còn nếu dành cho cả 2 lớp thì ;;) Tin vào chơi với :D
Chúc mừng ấy trở thành thành viên đầu tiên của lớp Toán vào đâu và thành viên mới nhất của khối Toán ( gọi thế đi) vào HAO ( sau tớ :p)
Vui vẻ nhé, có gì ko hiểu tớ dẫn đi xem ;)) okie men?!!

Lê Hoàng Dũng đã viết:
em làm cái topic nay cho Toán 0508
mọi người vào đây nhé
mà sao trong H-A-O ít dân Toán 0508 vậy
Chào cậu, người đầu tiên của lớp T1 vào 4rum =D> Cậu yên tâm đi, chưa vào năm nên SL người vào box chưa nhiều, khi vào rồi tự khắc sẽ đông lên thôi mà. Đa số các lớp cũng chỉ có khoảng 1,2 nhân trong 4rum :)>-
Truyền thống mọi năm lớp T1 thường khá trầm thì phải, ko biết năm nay có biến đổi gì ko ??

ok...topic nay chào đón cho cả Toán 1 ,Toán 2 và cả lớp Tin nữa
tất cả vào đây cho vui.....thấy dân Toán ít quá
càng nhiều người càng tốt:D

mọi người ơi vào đây đi
ko thì topic dành cho T1&T2 vs Tin bị del mất
có ai gọi thêm nhân vào đây đi
em thấy tổ Toán gì mà ít quá đi

;) HOHOHO, ít cũng phải chịu, còn kêu ca làm gì, ai bảo học cho lắm vào, đến nỗi chả biết tổ chức tập thể là gì, kêiur đấy ko chấp nhận đc, sớm muộn cũng bị "sa thải" 8-} , dân Toán còn lên HAO mới chính là người đàng hoàng ;)

thằng Sơn này ăn nói lung tung quá
có ai đứng ra cảnh cáo nó ko nhỉ
ko thì cái topic Toán của em die mất

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
;) HOHOHO, ít cũng phải chịu, còn kêu ca làm gì, ai bảo học cho lắm vào, đến nỗi chả biết tổ chức tập thể là gì, kêiur đấy ko chấp nhận đc, sớm muộn cũng bị "sa thải" 8-} , dân Toán còn lên HAO mới chính là người đàng hoàng ;)
Nói như cậu thì học sinh lớp Toán ko lên HAO là không đàng hoàng hử, ăn nói kiểu gì thế, 1 lớp ~ 30 mạng thì làm gì có chuyện lên hết được.
@ bạn Dũng : cậu cứ bình tĩnh, bây h vắng thì khi vào năm học lại đông, nếu ko bây h cậu rủ luôn bạn vào HAO đi :)>-

Lê Hoàng Dũng đã viết:
ok...topic nay chào đón cho cả Toán 1 ,Toán 2 và cả lớp Tin nữa
tất cả vào đây cho vui.....thấy dân Toán ít quá
càng nhiều người càng tốt:D
hi dũng
tớ ko phải là dân Tự nhiên vào chắc cũng được chứ ;;) ;)
mong làm quen với tất cả các bạn( cả boy cả girl) toán 1 nhé ;)
À mà có lớp nào nhận kết nghĩa với lớp Pháp không?

Hix, cậu bảo là
Dũng ngố đã viết:
mọi người ơi vào đây đi
ko thì topic dành cho T1&T2 vs Tin bị del mất
có ai gọi thêm nhân vào đây đi
em thấy tổ Toán gì mà ít quá đi
Rủ vào đây để topic lớp Tin bị del ah, /:) bạn tốt nhờ, ko, sông có thể can, núi có thể mòn nhưng topic lớp Tin vẫn còn sống mãi.... h sang topic lớp Tin viết đây :))

Hờ hờ, đc đc , khá đấy , lớp Tin có 1 người tận tâm vậy thiệt là sướng, lớp Toán ko nên có ai như thế thì hơn, ko thì "huynh đệ tương tàn" đau lòng lắm ;)
Ko phải những ai Toán 1 ko lên HAO thì ko tử tế, nhưng hình như ko có tinh thần tập thể mấy, hè mới lên đc nhiểu chứ vào năm sao còn nhiều thời gian vậy :)

Chỉnh sửa lần cuối:
To Thùy Linh: tớ đâu có ý như vậy....nếu ai thích thì cứ vào...tớ có ép gì đâu yên tâm đi ,topic của lớp Tin sẽ ko bị del đâu
To Hải Thanh:rất vui được làm quen với bạn....YM của mình đây:athony_phoenix...và topic này đón chào tất cả mọi người kể cả ko phải dân Toán

bà con ơi em đẵ kêu gọi thêm 1 số thành viên nữa của Toán 1
hix hix...nhưng ko biết chúng nó có vào ko
chúng nó lại bảo với em là bận học mới đau chứ
topic của em đang rất trống vắng...có bác nào vào mở hàng cho em cái:D

hahah, ế rồi hả, để HOÀNG SƠN mở hàng cho TOÁN 1, đảm bảo đắt như tôm tươi, >:)
cái bọn bận học ko cần đến, chỉ cần những người nhiệt tình như HOÀNG SƠN đây 8-}

hehe có người mở hàng là em yên tâm rồi
bất kể ai cũng được
các bác nhanh chân lên nhé....vào đây cho topic của em đỡ tủi:D
em xin chân thành cảm ơn;)<:p

HEHE yên tâm , tao gọi thêm thằng HỮU HOÀNG vào nữa, có nó rồi thì cả cái topic này thành... sàn nhẩy, các pá nhỉ 8-} ;)

Hic, tớ e rằng để Sơn với Hoàng mở hàng thì e rằng topic lớp ấy dễ bị........lắm Dũng ạ b-) ( thôi chẳng nói nữa, sợ các abnj ý lại bảo mình ko thiênh chí ;) )nhưng thôi, rất vui làm quen với ấy( và các boy T1 khác ;;) )

HOHOHO, yên tâm, Toán 1 có anh em Hoàng Sơn _ Hữu Hoàng mở hành thì khỏi lo bị lock, uy tín trên.... 1 tháng, đảm bảo hiệu quả cao và ko có bảo hiểm cho các tai nạn ngoài dự kiến 8-}

đúng đấy, vô cùng đảm bảo về số lượng. Mà mọi người cứ yên tâm, sẽ không có tai nạn nào xảy ra đâu :)>- . Có gì thế nào 2 thằng điện giật này cũng sẽ hứng:))

Cảm ơn quí khách đã tin dùng hãng Hoàng_Sơn chúng em ( bỏ quách tên thằng Hoàng đi cho xong :)) ),
nếu có tai nạn xảy ra thì các pá lãnh cùng bọn em đó, ko tin thì cứ đợi mà coi >:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên