Dân làng Vườn cười chuẩn bị tiền nong đi họp off cái nào

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Hoàng Vũ
(Hoàng Vũ)

Điều hành viên
Theo nguyện vọng muốn gặp gỡ, tìm hiểu và giao lưu, em quyết định là chúng ta sẽ có 1 buổi họp off vào 4h30 chiều ngày Thứ 4 (26/1/2005) tại Dilmah AMS. Kính mong tất cả những ai đã, đang và sẽ làm thành viên của box Vườn cười đến dự.
Chú ý: Khi đi nhớ mang theo $ :D

.. :(( .. lại off ..:(( .. :(( ..:nono: ... ai đi chém què chân .. b-) . :smoking: .. hội việt kiều chưa về thì không có đi đâu hết .. :nono: .. :(( . chị BT ,bạn Mai Trang vào đây đồng tâm hiệp lực hack nick vukasim đeeee ... :)) .. :nono: .. :smoking: .. :nono:

Ui, mọi người vì một người chút đi chị ơi, thứ tứ chiều em đi học thêm. :((

.. uh .. chị vì em .. giải tán off ... :)) ..:)) ..:smoking: .. (tội lỗi .. vukasim huynh tha cho em ..:D . tất cả là tại em Linh...:D:D:p )

HAHAHA, đa tạ, đa tạ Thủy tỷ tỷ. Đệ cám ơn tỷ tỷ nhiều lắm :)

.. chị nói thế thôi ... nhưng chị hội việt kiều .. :)) .. nói 1 đằng mà vukasim sẽ làm 1 hướng .. :)) .. tội nghiệp e m .. :)) ..:smoking: ..:D:D::p

yeah thế là được of rồi thủ quỹ có mặt : nhớ mang nhiều tiền :))

thưa bà con :smoking: ai ở Pháp liên lạc với em ngay :D :p ( ý nói chị Thảo bao giờ sang nói em ngay :D :p )
Em đã có bánh chưng :smoking: ai ở Pháp liên lạc với em gấp :smoking: em chia sẻ cho một "mẩu" :D:)) :D :p
HN họp off ghê quá :nono: nhớ phải chụp ảnh lúc vào karaoke đèn mớ nhá :D:D:p:p
Em thấy nhà họp ác quá :(( em cũng phải kêu gọi kiều bào ta họp off :D:p m ở Paris hông có ai :((

Híc, thế cuối cùng thì cũng vẫn họp vào thứ tư à? Thế có lùi lại được vào khoảng 5h không? Em cấu xin các huynh các tỷ đấy, đây là lần đầu tiên em đi học off mà. :(

Cho hội ĐT tham gia chung với nhá, sếp Vũ có đồng ý ko????? :-?
Em đi với :D!!!

Chiêu` 26/1 tổng duyệt văn nghệ 3/2 của trường -> ko đi dược !

vớ vẩn... anh kave hứa bao em trọn gói khoản đưa đi đón về rồi /:)

@ Mai Trang: Con gái, làm đúng chức trách phòng kế hoạch đi, tổ chức họp ở Paris, chị Thảo đứng đầu, mau đấy nhé, bố sắp hết ngày nghỉ rùi.

.. để nghị anh vukasim bao em trọn gói khoản đưa đi đón về :smoking: .. HMYSH với em Hà tránh ra đê.. :smoking: .. :smoking: .. anh vukasim sẽ thuê tãi cho 2 anh em sau ..:D:D .. :smoking: .. đề nghị hội độc thân của em Trang Thư xí xớn cũng được nhưng mà chỉ sợ không hợp đựoc thôi ..:D:D>. vì hội tập đoàn mình có quen ai trong đấy đâu .. :smoking: ...

.. :| >. bạn Chương là bố bạn Trang à ..:| ....

@ bạn Thủy : :(( một truyện dài lắm :| đầu gấu đấy bà con ơi :D :smoking: đừng dại chơi với bạn ý :| Bạn ý ghê lắm 8-| =; tớ nhận bạn làm bố cho đỡ bị giết người diệt khẩu mừ 8-} :| ( người quen cũ :D )

@ bố : Xa lu 8-| nhìn bố vào tập đoàn mừ con phục bố sát đất 8-} :D
Chúc mừng chúc mừng !Vụ họp off hả ko đi đc lại điệu đê b-) ghét ai to mồm [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Hèm hèm,chính thức là 16h30 26/1 họp đấy nhớ...

:((, thế nào bây h? làm thế nào xin đi được đây:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên