Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Đan Tâm đã viết:
Chó

Đi khám về rồi đấy ah :))

Ông bác sĩ người tây cứ sờ sờ mó mó khắp cả người,làm tao buồn ko chịu được mà cứ phải nhịn cười.

Thằng Quân đi khám rì thế hả Tâm? :-/
Hay là mày đi tiêm phòng dại? Hôm trước con cún nhà tao vừa được đi tiêm về xong thấy phởn lắm.... :))
Cố gắng lên, gắng sức mà còn quay với trao đổi bài... :)>-

Lê Minh Quân đã viết:
bố mày lên lúc khoảng 2h kém 20,25 gì đấy thấy nick mày sáng nhưng ko thấy mày gọi nên bươn luôn

lúc đó tao xuống xem đá bóng rồi ạ

Lê Vân Hương đã viết:
Thằng Quân đi khám rì thế hả Tâm? :-/
Hay là mày đi tiêm phòng dại? Hôm trước con cún nhà tao vừa được đi tiêm về xong thấy phởn lắm.... :))
Cố gắng lên, gắng sức mà còn quay với trao đổi bài... :)>-

Thằng quân bị phát ban bây giờ khối 10 có ba người bị phát ban ==>tốt nhất là tránh xa

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Thằng quân bị phát ban bây giờ khối 10 có ba người bị phát ban ==>tốt nhất là tránh xa
Con Trinh với đứa nào nữa thế?

À, ra là bây giờ cần cách li thằng Quân ra chứ rì, hỉu ruồi....
Nghe nói hôm wa thằng Quân chat được với mấy em xinh đẹp lắm hả, kết quả thế nào mày thử kể tao nghe...!!!

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Mày bỏ rơi bạn mày chỉ vì nó bị bệnh hả, sao tử tế thế? :eek:
Nói thế thôi chứ tao cũng sẽ tránh xa mày Quân ạ.... :))

Xin lỗi mọi người nhưng đang cố viết nốt bài này cho nó tròn 60 bài, nên chắc ko phải là câu bài đâu, he he......
@ Mod: Tớ ko thích sồ 10 lắm, lúc nào đổi lại điểm chất lượng cho tớ thành số 7 hoặc 17 hoặc 5 cũng được...tùy mod

con vân hương bon chen thế, mà đấy không phải là bỏ rơi mà là tạm thời không chơi

Lê Minh Quân đã viết:

Ông bác sĩ người tây cứ sờ sờ mó mó khắp cả người,làm tao buồn ko chịu được mà cứ phải nhịn cười.
Ông ấy sờ mó khắp người mày hả Quân :-?

Lê Bá Nam Linh đã viết:
con vân hương bon chen thế, mà đấy không phải là bỏ rơi mà là tạm thời không chơi
Tao ko bon chen, mà đề nghị mày viết tên tao thì phải viết hoa chứ, tên riêng hẳn hoi mà mày viết thế à? 8-|

Vâng, đúng rồi, ko phải là mày bỏ rơi bạn bè mà là mày "tạm thời ko chơi" , tao thấy đối với mày thì cũng chẳng khác nhau là mấy....có thế thôi... [-x

Lê Minh Quân đã viết:
sory chứ ko phải sory
học tiếng Anh thế này thì chết [-(

sorry hiểu chưa toàn bọn ngu tiếng anh

thứ ba mang gì đến chơi đi chán quá, có học gì nữa đâu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên