Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cả trường mấy ai mặc đồng phục đâu mà

tích cực thả cần đi, cố lên đến số 100 nào :D !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Mẹ hôm qua thức đến 3h,sáng nay 9h thằng bob goi đi đá bóng,ra sân thì trời nắng chang chang bọn Anh2 thì đá như cứt toàn đùa đùa thua bon hóa 1 có mỗi mấy thăng ghẻ.

tao thì mất mũ một mình tao chạy cả giờ mệt vãi

Bây h đứa nào lớp mình lên cũng nhắc đi nhắc lại câu cố lên 100 tr đê, thế thì có khả năng là sẽ lên đc đấy, cố lên....!!!!! :))
Mà bọn mày có dở hơi ko trời nắng như điên thế này thì có bị ngớ mới đi đá bóng .,..,.,..,.,.,., 0:) [-x
Giang ơi, muốn thả cần thì phải có mồi chứ!
Hôm nào lớp mình rủ nhau đi bơi đê!!! :)) :eek: =D> :)>- :-$ /:) b-) :-? :)

chủ nhật lớp mình đá đấu với phan đình phùng nhé, con trai nhớ đi đó

có cần nữ đi cổ vũ nhưng mà các em xinh tươi thôi nhé, tâm chơi trò ý với tao không

Tâm ơi, đợi thằng Quân trả góp thì đến hết đời hả?
Mà sao lớp mình lại đi đá với Phan Đình Phùng? ko đá với đội nào trường mình hả?
Tâm ơi đi cổ vũ làm j` cho mệt ra, có đc đá thì đi chứ cổ vũ thì chán òm, hét xong về lại viêm họng, mà viêm họng vào mùa hè thì làm sao mà ăn đc đá hả mày...

có 8k mà trả góp, mỗi ngày 500 Đ từ giờ đến hết năm là vừa :D
hix... trời kinh khủng wa' :(

hôm nay đi học lại sau mấy ngày nghỉ, mà thời tiết thì nóng wa đi mất, thấy cô mĩ bảo định nói với hóa1 để lắp quạt cho mát nhưng lớp nó ko đồng ý thế là lớp mình đành chịu nóng, kinh khủng wa! nóng chết được! :((

Sắp được đi tham wan rùi, vui we' ko bít lúc đấy sẽ thế nào nhỉ? :D

hôm nay ở lại tới tiết 5 nên phải dầm mưa.Nhưng kể ra cũng vui phết.Mỗi tội phải đứng đợi đến hơn 7h.Lạnh thía!

nhớ nhế mà nhầm đá với lương thế vinh, tao chắc chả đi tham quan đâu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên