Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bọn mày câu bài kinh thế, tình hình này lớp mình cố gắng phấn đâu 100 trang trước khi nghỉ hè nhá :D
Ko ngờ Ngọc ko biết Hikaru... úi úi ... ra ngay hàng truyện thuê Kì Thủ Cờ Vây về mà đọc, siêu hay luôn :D

thế thì phải câu mới được 100 trước hè

khổ wa cái bọn này, ko phải tao ngu tiếng anh đâu nhé, chẳng qua ngại gõ nhiều thôi, mà viết thế mọi người đều hiểu cả cần gì phải viết đầy đủ làm gì?
Lê Bá Nam Linh đã viết:
sorry hiểu chưa toàn bọn ngu tiếng anh
chúng mày chê bạn bè ít thôi nhé! [-x

Tớ chào các bạn.
Gần 2 tuần ko lên mà chả có gì khác,chỉ thấy chỉ số IQ của lớp mình giảm trầm trọng(bằng chứng là rất nhiều đứa bị chửi là ngu :)))
Cuối cùng thì cũng đã thi xong(phù)

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi bây giờ chỉ lo chơi thôi

@Vân Anh: chữ kí của mày bắt chước tao nhìu đấy :cùng màu, lai còn có chữ "nothing" nữa chứ....đổi đi!!!! b-)
@ Thư:để đc 100 trang thì cách tốt nhất là mọi người làm cái chữ kí dài ra đi, chẳng mấy chốc là hết trang đâu... 0:)

@Vân Hương:tao lấy màu xanh này từ lâu rùi(ngay từ đầu mừ).Chữ kí của tao có ý nghĩa nên giờ tao chưa đổi đc.
Bài 88-số quá đẹp!

Chỉnh sửa lần cuối:
tin thì cuối cùng lại 6,5 đến 8,0 như thường ý mà, sinh thì cô văn trông lo gi

hôm nay lên mạng lại gặp thằng quân mới sợ chứ mấy hôm nay toàn chơi điển tử thay ngày đêm

Thi xong thì anh em phải thoải mái đú đởn 1 tí cho bõ những ngày qua chứ :))

@ Quân:mày thì chưa thi xong mày đã thức đêm ầm ầm rùi, khỏi phải đợi thi xong làm gì cho nó mệt ra...
Trời ơi, với cái tình trạng mỗi ngày được vài bài thế này thì bao giờ mới đủ 100 tr hả bọn mày? :eek:
Mấy ngày hôm nay nóng wa', đi chơi cũng ngại, đã thế cái ngã tư gần nhà tao đang giải tỏa nữa chứ, bụi kinh khủng, đi bơi đi bọn mày đi !!!!!!!!!!! :)>-

chúng mày ơi lớp mình tuần sau chơi trội không mặc đồng phục của trường nữa mà mặc đồng phục riêng theo màu áo đê :D hehe mỗi ngày 1 màu ;)
thi xong rồi phải chơi chứ, dạo này chẳng có trò gì để chơi cũng chán :(
hehe, chúng mày nếu thích thì để thứ 3 đến nói với cả lớp ;) hehe, ko biết chọn màu gì đầu tiện nhỉ ????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên