Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@Quân: tốt nhất là ấy đi ngủ vào ban đêm và đi chơi vào ban ngày theo đúng lời dặn dò của các nhà khoa học
to bạn Tân: ấy nói các nhà khoa học là có ý cười bọn tớ à? đừng có như thế nhé, ko hay đâu

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
to bạn Tân: ấy nói các nhà khoa học là có ý cười bọn tớ à? đừng có như thế nhé, ko hay đâu
Chả ai nói gì đến bà đâu bà ơi,người ta nói các nhà khoa học là nhà khoa học,chứ ai ví von mày làm gì hả Ngọc,sao mày suy diễn khiếp thế,nhìn vấn đề đơn giản thôi nhé.

Đó, cô Mỹ dặn học bài 9 và phần III bài 10....
Khiếp 2 đứa nói về KH mà tớ chẳng hiểu gì cả... chỉ có những ng` cao siêu như bọn ấy mới hiểu được thôi...

tao thì chat một mình nè chả thấy thằng quân đâu cả muộn quá đi ngủ thôi

Hôm nay con Linh bị cả lũ trêu với thằng Xuân Phong, tiếc là Hoài Anh xóa mất tang chứng rùi :(

he he,2 ngày ko lên mạng.
Hôm nay làm bài GDCD cũng tàm tạm.Ngồi bịa cũng đc kha khá.Mai bọn lớp mình đang rủ bùng Tin tập thể nagyf mai đấy!

mà sao nhiều đứa gặp ma thế hay sao mà chat 1 mình nhiều thế hả bọn mày?

Vũ Minh Tân đã viết:
Chả ai nói gì đến bà đâu bà ơi,người ta nói các nhà khoa học là nhà khoa học,chứ ai ví von mày làm gì hả Ngọc,sao mày suy diễn khiếp thế,nhìn vấn đề đơn giản thôi nhé.
tao biết đâu được đấy, mà ko đúng thì thôi, mày bênh bạn Tân quá đấy [-x b-)

to bốp , Quân cò: bọn mày đừng có thức đêm để online nữa đấy, chúng mày thức đêm để chơi điện tử thì đừng có thức làm gì!!! rồi bốp, mày lại ngủ cả sáng đúng ko? nếu đêm nay mà mày đọc bài này của tao xong thì đi ngủ ngay đi và đêm mai đừng có thức nữa, thằng Quân cò cũng thế!!

Chỉnh sửa lần cuối:
như thế là thế nào, là thằng Quân cò bênh bạn Tân đúng ko? cái này thì chắc là đúng rồi!

Hơ,người ta vào đây để khuyên bảo tớ,các cậu hiểu lầm bạn í thì tớ phải có trách nhiệm đứng ra giải thích chứ mà bọn mày chim lợn ít thôi đấy.

rất tiếc lúc tớ đọc bài này là 1:00 rồi(giả vờ để đi ngủ muộn ý mà)

thằng quân với cả con tân cứ loạn lên chắc chắn là thành đôi nó không muốn nói ra để anh em không được chim lợn

Lê Bá Nam Linh đã viết:
thằng quân với cả con tân cứ loạn lên chắc chắn là thành đôi nó không muốn nói ra để anh em không được chim lợn
Thằng chó Bob nói ít thôi tao bực mình rồi đấy,ko biết gì thì ngậm mõm đi cho nó lành.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên