Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lên mạng và viết bài là 2 chuyện hoàn toàn khác nhau .
Nói xấu và xử lý nói xấu là 2 việc cũng khác nhau nốt .( hơn nữa là chuyện của tôi )
Mà My nói đúng ruồi , không phải bnaf cãi nữa
Cho Bob ở quê mà chăn vịt , tuyên dương cái nỗi gì ? HÁ HÁ :)) :)) :))

Hik... Lớp Văn suy cho cùng là lũ có lợi nhất >< Đau thật đề cương Văn iem còn chưa đụng tới, Lý làm còn chưa xong :(( Đời thật bất công :(( Thứ 2 thi Địa mà đã ôn cái rì đâu :((

@ Chú chiếu: Chú ơi... ko biết câu bà là rì à ? Nhờ lũ trình cao kiểu Bob dạy cho :))
(Nói luôn bài trên là Fish lỗ liễu đấy chú nhìn mà học tập :)) )

Bất công cái gì, không làm đề cương lấy cái quái gì mà quay , thế phải hỏi.
Bọn nó không có đề cương thì cứ ở đấy ngồi ngậm bút cho đến hết giờ.

Hik... đùa nhưng mất tg bỏ xừ >< Ng ta còn bao nhiêu chuyện phải giải quyết hơi đâu đi làm đề cương :((

Hai bọn mày chat với nhau trên HAO đấy á

Chat chit rì mày :)) Khổ thân tao mày nhà tao chưa down load đc YM nên phải chat trên này thui :)) Fish luôn nữa muh :))

Thế mà cũng đòi mày có biết là đây là box của Thư không nó nhìn thấy bọn mày chết:))

Hik... đùa ... ^^ Lâu lâu tao mới nổi hứng spam vô tội vạ mà mày làm tao cụt hứng quá ><

Tao chỉ nói trước thôi,kiểu gì chả bị xóa:))

@ hiếu : ấy cứ nói thế thật ra bạn bob hơi nhìu tài đấy. nhưng khổ nỗi lắm tài nhìu tật hehe.
@ Dung & bob : câu bài ít thôi mấy người ơi. thư mà bít là ko xong đâu đấy.

Sao các anh các chị cứ vào cái tôpic này mà câu bài thế nhỉ -> chẳng ra thể thống gì cả . Dung với Bob câu bài ít thôi .
Mà mọi người ơi , hôm nay lớp mình đá thế nào ? ( ko đi chứng kiến được thất bại thảm hại của đội nam 10H2 .Thật là đáng tiếc !)
May mà còn đội nữ... Đội nữ phải cố lên nhá...

Hôm nay tha tội, ko xóa, mặc dù rất buồn vì đội bóng đá nam của chúng ta :((

Sao hả Thư , đội mình lại thua rồi à ? :-/
Đừng nói thế chứ ? :(( :((

Thua đâu mà thua, thắng 3-2 đấy!Công tao đi cổ vũ mà lại :D !

Oài, thế mà ta cứ tưởng, lớp mình thắng roai` YEAH YEAH
Bi h, chuẩn bị tinh thần cổ vũ bóng đá nữ vào thứ 4 này đi nhá!!

Khửa khửa cảm ơn bạn Thư đã ko để bụng ^^ Hôm đấy phê quá nên đi tới đâu Spam tới đó ^^
@ Chú chiếu: tôi câu mặc tôi việc rì tới chú ^^ Lo mà spam bài của chú đi :))
Bravo các bạn nam lớp mình ^^ Chúc mừng các bạn đã thắng

Con thư không biết gì, không đi cổ vũ mà dám nói là thua, lần sau không đi cổ vũ đội nữ nữa[-x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên