Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Kinh ^^ Thế xin cho bạn nào? Bọn tớ thu phí rửa ảnh đây chịu ko? :))

GIAo LƯU giao lưu, bí thư đang tức giận hỏi xem lớp mình có định làm giao lưu ko kìa!!!

Trần Ngọc Lân đã viết:
Hồng Hạnh H2 có bao giờ online ko nếu có thì nghe nè tui muốn xin bạn 1 cái ảnh có chữ kí đằng sau ( nè ko phải cho tui đâu )

xin lũi vì thẳng thắn (hay là mặt dày)quá phải ko
Nó ko online đâu,muôn xin ảnh nó cứ đút lót qua tao là chắc chắn được,tùy giá trị mà được ảnh đẹp hay xấu :))

thèng Tú ngu vãi, đây là topic của mod TRANG THƯ, bài câu bị xóa là chắc
Hạnh cứ như sao á, lại còn có trò xin ảnh có chữ kí đằng sau nữa chớ, xì ta xì ta

Thì tháng 1 tổ chức roài, ít ra cũng phải có kế hoạch chứ (Bí thư đề xuất)
Tớ bít bạn nào cần xin ảnh Hạnh roài!?? :D

Bít thì đừng có nói ra. Phải dữ thể diện cho khổ chủ chứ.

Giao lưu gì đấy sao tao không biết:((

Phải lên kế hoạch mới đóng được tiền chứ!Biết là đang thi nhưng bây h mà ko lên kế hoạch thì để đến bao h mới lên, tháng 1 đã làm roài!

hic bây giờ lên kế hoạch nhưng mà ko btis có bao nhiu tiền mà dựng chương trình.
To bob : giao lưu chiều thứ 2 ý hiểu chưa?

Giao lưu , giao liếc gì thì bạn bí thở cũng để đấy đã < vì còn lo thi mấy môn tập trung > Với lại tháng 1 mới làm cơ mà .
To Tâm : Tâm ơi , con Chi có nói xấu gì tao không hả mày (nếu có sẽ cho nó biết tay !)

hehe trí hiếu cũng lên mạng cơ à? mà chi nó có nói xấu gì thì việc gì hiếu phải lo đến thế nhỉ?

Giao lưu chiều thứ hai thì cứ để tao làm liveshow cho, làm một đống bài luôn

Hoan hô bạn trí hiếu đã lên mạng bài viết đầu tiên của anh rất ấn tượng:))

Hik... bó toàn thân.com >< Tưởng thím Chiếu làm thanh viên của HAO lâu rùi cơ muh sao giờ mơi động thủ mà làm rì post mỗi một bài (keo kiệt quá [-( )
Hik lớp mình có đứa lào nàm đề cương Văn chưa thế mượn chép cái ^^

thôi đi ông bob ơi ông làm liveshow thì cả trường thà học còn hơn. mà đề cương văn khó vật cơ. hic hic

Nguyễn Trà My đã viết:
thôi đi ông bob ơi ông làm liveshow thì cả trường thà học còn hơn. mà đề cương văn khó vật cơ. hic hic

Mày trong tổ 1+ thì phải đề cao nhau, tuyên dương nhau chứ:((

Văn tao đang làm đến câu 7 rồi đấy:))

Bọn mày định làm giao lưu hả? Nghe được đấy. Tao ủng hộ cả 2 chân 2 tay luôn. Nhưng mày ơi, làm giao lưu thì kéo co vứt đi đâu hả mày?

À, hóa ra các bạn Hóa 2 chuẩn bị làm giao lưu à? Hay thế? Nhưng mà định làm buổi sáng hay buổi chiều vậy?
Đề cương Văn thì cứ vô tư đi, không chết được đâu mà sợ. Để mượn con béo lớp đấy xem thử cái.
Hơi tự hào một tí (mong các bạn đừng có "bức xúc" ;) )lớp Văn KHÔNG CẦN SOẠN BÀI TRƯỚC TRONG SGK, KHÔNG CẦN LÀM BÀI TẬP VỀ NHÀ, KHÔNG CẦN CÓ ĐỀ CƯƠNG KHI THI HỌC KÌ.
Thế đấy, nghe thật tội nghiệp cho các bạn lớp Tin và Hóa 2

ôi !tần ơi!!!là tân!!!tao thươngt hân tao còn chưa xong!!!mày nghe thầy Hùng nói mà thấy lanh cả người"thầy sẽ cố gắng nới đề cương cho các con thi cả văn học trung đại"thầy sẽ cố gắng mới sợ chứ!!!cố gắng thế thì thôi khỏi cố gắng cho nso xong!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên