Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mà chuyện ý thì có gì mà xấu hổ nhỉ :-/ , Thư toàn đoán bừa, nói lung tung có chơi với nó đâu mà biết [-x

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Mà chuyện ý thì có gì mà xấu hổ nhỉ :-/ , Thư toàn đoán bừa, nói lung tung có chơi với nó đâu mà biết [-x
Đúng thế,chuyện ấy có rì mà xấu hổ,bình thường thui mà :))

Chuyện ý là chuyện rất chi là bình thường:D

Không phải chuyện mặc hay không mà là chả có gì đáng xấu hổ ở đây cả:))

Chơi thằng Bùi quả đấy hơi bị được đấy. Lần sau bọn mày cứ tiếp tục phát huy nữa nhé.

Thương thay choa cái box lớp mình bị người ta vùi dập hik hik hik ><! Tao vớt nóa lên nè cóa đứa nào rảnh hô hấp nhân tạo choa nóa đi ;)

Box của lớp mình thì không chất lượng chỉ để câu bài thôi:))

Bọn mày ơi, T4 này mình đá với lớp trung anh2 nga, bọn mày phải đi cổ vũ đấy nhé!

Okie!!!!!!Trận này không thể bỏ được.
To Tâm:nick của mày là gì

Sắp vào lò lửa rùi tao tự dưng thấy lo quá >< Chả là từ đầu năm học hành láng cháng cho qua chuyện giờ thi thật thấy ghê ghê ><

Nguyễn Hà Minh đã viết:
ban Tam nham` rui ne`. Lien quan lop Dia Trung Nga day' chu'
Bóng đá nữ cơ mà,ko phải bóng đá nam(thua bét nhè rồi còn đâu)

sáng nay nghe thông báo những đội vào vòng trong, ko có hóa 2, vậy là sao :-/

Nghe nhầm roài, nữ Hóa 2 vào vòng trong, chuẩn bị đấu với liên quân Trung Anh Nga vào chiều thứ 4 tuần sau!

Các bạn nữ H2 cố lên,nam đã thua bét nhè ở bóng đá nam rồi(toàn bọn ngu đá trong đó có mày đấy quân ạ:)))
Nam đang chưa thua trận nào ở kéo co nếu thua thì đã bị loại rồi:))

@Quân:nick tao này:hell_of_ruler
Mà còn cái vụ giao lưu thì sao hả bọn mày?

Các bạn trai cũng cố lên thằng nhân về bắt gôn rồi, nó cũng không ghi được bàn đâu, nhưng mà mày cũng không ghi được bàn vì thằng nhân bắt hay lắm:))

BỌN MÀY ƠI, THẾ CUỐI CÙNG CÓ ĐỊNH LÀM GIAO LƯU KO THẾ???

Hồng Hạnh H2 có bao giờ online ko nếu có thì nghe nè tui muốn xin bạn 1 cái ảnh có chữ kí đằng sau ( nè ko phải cho tui đâu )

xin lũi vì thẳng thắn (hay là mặt dày)quá phải ko

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên