Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thế bọn Mẹc forn lambghini ferrarri có chết máy ko
Hôm qua mưa ngồi cafe hồ ngọc khánh,trong quán chật cứng 3 thằng ngồi cửa nó bắn cho ko kém tắm mưa :))
Mưa to thế vẫn có em Hàn Quốc đi trong mưa,thương em í quá :(

Thế thứ 2 kế hoạch rõ ràng là thế nào đấy. Tao nghĩ thế này nhé.

8h30 : Các bạn có mặt ở cổng trường rồi kéo qua nhà Trung Nhót thăm nó + CMSN nó luôn :D. Nó SN ngày 16-07 mà. Mà nhà nó gần trường lắm, đỡ phải ngại đi xa :D

9h30 -->10h (hoặc có thể muộn hơn) : Ta qua nhà anh BL và bắt đầu bữa tiệc, nếu rủ được Nhót đi thì tốt :).

Còn sau đó nữa thì tớ chịu thôi :D

Các bác cho em biết BL là đứa nào để em còn đến. Em phải khoảng 10h hơn mới qua được.:-/ :-/ :-/ :-/ :-/

đến đông càng ko rủ dc thằng nhót đâu,cẩn thận đền h nó học gia sư hehe

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao hẹn bọn nó đến thẳng nhà tao rồi .Chắc chẳng ai đến trường đứng dưới trời nắng đâu.....Thằng nhót đang xin ông bà ja nó nếu nó đi được chắc ko cần qua nhà nó nếu ko đi được thì cứ đến nhà tao đã rồi để một số đứa con gái và mấy thằng con trai đến nhà nó.....đừng kéo đông đến nhà nó làm gì...với lại còn một tốp nữa đi chợ để về nấu nữa chứ:)):)) tao bảo mẹ tao nấu hộ một món thôi còn đâu lớp mình tự đạo diễn nốt

Nguyễn Hùng Cường đã viết:
Các bác cho em biết BL là đứa nào để em còn đến. Em phải khoảng 10h hơn mới qua được.:-/ :-/ :-/ :-/ :-/
:)) :)) :)) :)) :)) Thằng Vẹo này, ko biết anh Bất Lực là ai à :)) :)) :)) :)) :)) .
Mày đến thì anh ý cho mày BL luôn :)) :))

Thế rốt cuộc là mấy giờ đến,đến nhà Dũng hay là đến trường??Mỗi đứa nói 1 phách chẳng hiểu gì cả

tình hình là ai biết nhà thì đến thẳng, ko thì hẹn nhau ở trg`, tầm 9h ở trg` nha', đi cùng nhau cho nó vui :)

đứa nào biết nhà tao rồi thì đến thẳng luôn đỡ khỏi chờ đợi làm gì ....mà hình như bọn con gái hẹn nhau ở nhà Linh trưởng mà .............tao cho bọn mày địa chỉ rồi đấy cố đến đúng h để còn bàn nha ăn uống với làm gì nha....mà bọn mày càng hạn chế đi xe càng tốt nếu ko phải gửi vào viện nhi đấy:)):))

Giờ nào cũng đc, bọn mày đến đêm càng tốt:))

Tao chưa xin phép j` cả, nhg chắc lâu rồi ko đi nên sẽ đc
đi thui.

Tao đêk tin thằng Dũng sinh 88, trông cái mặt nó chỉ xứng làm cháu tao thôi, mà trông cả vào trình độ nữa:))

uh thằng Dũng cho giờ đê để tao còn chuẩn bị đồ ăn :) Hehe ^^ Chủ nhật này ra bàn lại phát nữa. Mà này tao vác theo một thằng ku 20 tuổi người Hàn được ko bọn mày? Tại nó đang bơ vơ chán ngán ngồi nhà... Thương nó quá ^^

yêu cầu ngoài lớp mình ra ko dẫn thêm người lạ đến mất tự nhiên .....dẫn ai chứ lại dẫn thêm anh 20t lại người HQ ....tao nói h bao nhiêu như thế mà bọn mày ko đọc ah
bọn mày đến nhà tao lúc 9h30 hoặc 10h..Nhớ đến đúng h nha

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao là cháu mày bao h hả VAnh ?
Mày chỉ sinh trc' tao đc có mấy ngày, đòi làm j` cơ chứ ?

Thế có ai đi được kế hoạch của mình thì dơ tay lên nào, có j còn đếm chứ. :))

Vũ Tuấn Nghĩa đã viết:
Thế có ai đi được kế hoạch của mình thì dơ tay lên nào, có j còn đếm chứ. :))
Kế hoạch của mày là kế hoạch nào 8-| ,nhiều kế hoạch quá cứ nhầm lẫn lung tung hết cả lên 8-}

Vũ Tuấn Nghĩa đã viết:
Thế thứ 2 kế hoạch rõ ràng là thế nào đấy. Tao nghĩ thế này nhé.

8h30 : Các bạn có mặt ở cổng trường rồi kéo qua nhà Trung Nhót thăm nó + CMSN nó luôn :D. Nó SN ngày 16-07 mà. Mà nhà nó gần trường lắm, đỡ phải ngại đi xa :D

9h30 -->10h (hoặc có thể muộn hơn) : Ta qua nhà anh BL và bắt đầu bữa tiệc, nếu rủ được Nhót đi thì tốt :).

Còn sau đó nữa thì tớ chịu thôi :D
Đây được chưa anh Rồng. Chỉ thêm phần đến nhà Trung Nhót nữa thôi, đến cho nó sướng :)) :))

Uh uh xong xong xong ^^ Hẹn gặp bọn mày ngày thứ 2 :)
Thằng Dũng tao bảo, chuyện ăn uống thế nào để tao chuẩn bị hả?! Có giao trách nhiệm cho tao không để tao còn chịu trách nhiệm ... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên