Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ặc,cút :| ,tại tao thay avatar đẹp quá,không post bài thấy phí:D
@Vân Anh:nó sinh năm 90 ,chúc mừng sinh nhật cu Dũng :))

Cám ơn bọn mày nhiều nha .......hôm nay vẫn có sinh nhật một người nữa đấy......chúc mừng nó nữa nha:X:X:X

Ai sinh nhật cùng ku thế.Chúc mừng nha.Cố ăn nhanh chóng lớn,mày béo thế rồi khi nào = con heo nái tao mang đi bán =))

CMSN anh BL :)) :)). Mà ai SN nữa thế, tao xem danh sách lớp mình thì có HA sinh 13/07 :)) chắc anh Dũng :x :x với HA rồi :))

Bọn kia ,sinh nhật anh bl mà cái gì heo nái với HA hả [-( ,chỉ heo nái thôi :)) ,quên mất anh bl rồi à :eek: .Chúc mừng sinh nhật anh BL :x

Thì cũng chúc mừng anh BL rồi mà. Tại anh ý bảo là còn 1 người nữa thì tao tìm trong danh sách lớp mình thấy thế mà :))

Trần Tiến Dũng đã viết:
Cám ơn bọn mày nhiều nha .......hôm nay vẫn có sinh nhật một người nữa đấy......chúc mừng nó nữa nha:X:X:X
Hôm nay sinh nhật ai nữa nhỉ, chẳng nhẽ lại là bạn Hoài ANh;;) Nào chúng ta cùng chúc mừng sinh nhật với bạn Dũng :))

ạc ạc sinh nhật tao bọn mày chẳng nói lời tốt lành gì cả:(:( lại còn gắn ghép tao với HA ......giảm thọ mất :(:)((

Thế anh nói rõ xem đấy là ai nào :)) :)). Trên Hao thấy rõ ràng có một mình anh Sn tuổi 17 thôi, làm j còn ai nữa

Chúc bạn Dũng năm sau làm ăn bằng 5 , bằng 10 năm ngoái , ăn lắm nhưng ko bệnh tật gì , học hành giỏi giang , thi trường nào đỗ trường ấy , đừng có trung cấp thú y là đc :))

mai tao qua :D

Nghe nói Lưu Diệc Phi đóng phim xxx đấy.Mà anh Rồng cũng hay đóng phim loại đấy.Thế này chắc avatar của Rồng là thể hiện đồng nghiệp đây mà :)) :))
Đóng phim liên quốc gia :))

sao hôm nay sn thằng Dũng mà ko thấy tên nó trong topic cmsn nhỉ? khổ thân mày wa, BL ạ. Thôi , toa cũng nhảy vào topic lớp mình để cmsn mày vậy. Chúc mày sn zui zẻ, thứ 2 này mày kết hợp tổ chức sn luôn cũng đc đấy! Mọi ng` có đồng ý ko? :D

Ừm , ko phải là ai có sinh nhật cũng đc chúc mừng

Ko nói đến chuyện mod ko biết mà còn phải quen biết nữa

lần nọ có CMSN Nghĩa , Cò , em phải thuyết phục mod Thư đấy :D

Bọn này càng ngày càng post nhạt đặc biệt con V Hương ko thể nhạt hơn ...ko bi del thì hơi phí :)):)) Mà tao nói lại tao sinh năm 1988 bọn mày phải gọi tao bằng anh hết đấy :)):))

Hờ hờ, CM anh rồi còn đâu nữa, biết nọi nữa đâu mà chả ko nhạt cơ chứ.
Mà Dũng ơi, địa chỉ nhà mày bao nhiêu để tao còn biết tao đến chứ, ko thì bó tay à.

địa chỉ nhà tao ah 992 đê la thành ...bọn mày cứ hỏi viện nhi là người ta chỉ cho........con đứa nào ko biết đường cỏ thể đến nhà Linh trưởng rồi nó dắt qua nhà tao........số điện thoại của nhà tao là 7719083 có gì lạc đường còn gọi:D

Tớ biết là tớ có mấy lần thât bại trong việc chuẩn bị đồ ăn thức uống cho các bạn nhưng lần này hãy tin tưởng tớ nhá há há há ^^ Việc đồ ăn tớ lo nhá :D Yêu cả lớp mình quá :D

----------

Ghi chú ^^ Bạn Dzung Lee xinh đẹp siêu nhân vừa viết bài trên khi có papi ở bên cạnh >"<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên