Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Dũng ơi, nhà mày là mặt đường à. Thích thật đấy, mà lên tầng thượng nhà mày có nhìn ra hồ được ko.

Hồi trước thì nhìn ra được lúc đấy mát lắm bây h dưới hồ bao nhiêu nha cao tầng mọc lên che nhà tao rồi bây h ko nhìn được nhưng ngồi trên đấy buổi sáng "mát" phải biết:)):)) Nếu bọn mày thích tao đưa lên đấy ngồi một lúc là sướng ngay:)):))

:)) Tao đọc cái chữ CM của thằng Nghĩa , tao lại tưởng là Con... :)) Bây h mới ngẫm ra là chúc mừng :D
Iem cũng xin chúc mừng SN anh Bất lực :D

Bó tay bọn bênh hoạn.Hôm qua có CMSN trên HAO rồi mà.Chả hỉu bọn mayf nghĩ gì.Hay BL ghi nhầm ngày sinh nhỉ :))

Vũ Minh Hiển đã viết:
:)) Tao đọc cái chữ CM của thằng Nghĩa , tao lại tưởng là Con... :)) Bây h mới ngẫm ra là chúc mừng :D
Thằng này có vẻ thông minh :)) :))

thế quyết định là mấy h đây các ku để anh xếp lịch và xin phép các cụ

Trần Tiến Dũng đã viết:
Hồi trước thì nhìn ra được lúc đấy mát lắm bây h dưới hồ bao nhiêu nha cao tầng mọc lên che nhà tao rồi bây h ko nhìn được nhưng ngồi trên đấy buổi sáng "mát" phải biết:)):)) Nếu bọn mày thích tao đưa lên đấy ngồi một lúc là sướng ngay:)):))
Xin anh 8-} ,anh định đưa bọn em lên phơi nắng để thành cá khô nhắm rượu buổi trưa đó à :))

Vũ Minh Hiển đã viết:
Hiển ơi tao cũng đọc như mày hơ hơ :))

Bọn mày hay nhỉ, nghĩ tao như thế à. Đúng là bọn đầu óc đen tối :))

Sặc.Tổ trưởng gì mà .... thế.Đề nghị cách chức,em lên thay :))

Pikachu có gì hay ho đâu mà mày thik thế nhỉ [-x

Lớn rồi còn thik đồ chơi , mấy cái vớ vẩn :))

:)):)):))...:)):)):))...hôm nay đèo bạn về...qua Núi Trúc, Thái Thịnh, Tôn Đức Thắng...wave đỏ dream chiến SH Dylan Vespa Attila Future các kiểu chết máy như trĩ...dắt bộ chi chít...mình anh dream lùn mua từ năm 9x của ông già....đóng số 1 phóng như trĩ....:)):)):))....hahaha...:)):)):))

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
:)):)):))...:)):)):))...hôm nay đèo bạn về...qua Núi Trúc, Thái Thịnh, Tôn Đức Thắng...wave đỏ dream chiến SH Dylan Vespa Attila Future các kiểu chết máy như trĩ...dắt bộ chi chít...mình anh dream lùn mua từ năm 9x của ông già....đóng số 1 phóng như trĩ....:)):)):))....hahaha...:)):)):))
Người ta gọi đấy là đẳng cấp pro :)) :)) :)) :)). Mà thế thì bọn kia đứng bên đường chỉ có đứng nhìn thôi à, khổ thân quá. :)) :)) :))

Đèo gái giữa trời mưa như thế thì sao nhỉ. Bạn ý ướt hết, chẳng lẽ Tùng Bìu lại.....:))

bạn bìu đã né ko muốn nói đến đèo ai về rồi bọn mày cứ hỏi tò mò quá....Bìu ah mày mà mày dồn số 1 phóng mày mà để chạm thêm tí nữa thì bị bọn delan với SH chốt đấy:)):))

Hic,hôm nay ốm quá.Tao phải nghỉ học.Dũng với Hiển xin phép hộ tao nhá.:(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên