Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hờ,nghe thằng Hiếu dọa kìa, tao cũng ngại lắm ko dám thanks đâu. SRR nha Hải Yến. Mà tao cũng có bắt mày thanks đâu

Chỉnh sửa lần cuối:
Italia vô địch.!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Yeah!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Italia italiaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...............................................................

Thằng rồ ^^ Nhưng đúng là sướng thật :D

Tao mới có điểm IELTS xong khoe bọn mày luôn ^^ 7.0/9.0 ^^ Vì thế ato quyết định mượn nhà thằng Dũng để tổ chức tiệc tùng :D Yo yo yo ^^

@Dzung : khao thôi Dzung ơi, 7.0/9.0 cơ mà, hehe. Ko khao thì uổng!!
@mọi người: nhớ thứ 2 anh em tụ họp đông đủ

Dzooooooooooooooo.
Italia vô địch !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Forza Italia !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :))
Yeah!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao có dọa gì đâu , tao chỉ dặn bọn mày trc để biết mà tránh , mày có bài hay thật nào thì tao sẽ thank ngay :))

Italia vô địch kể cũng xứng đáng :(

Italia vô địch có gì đáng nói đâu mà mày cứ gào lên thế hả con pika kia :))

Mày ghen ăn tức ở gì thế :))

Nó gào kệ nó chứ sao :))

DÙ chẳng vui vẻ gì :))

Ý đá hay chứ
Pháp đá cũng ngon,tiếc coh Zidane,thằng nào vô địch mình cũng tiếc,đúng là cân sức cân tài

Quả Thiết Đầu Công của Zidane quả là vô đối. Nhìn hậu vệ của Ý ngã ra sao trông thương thế ko biết :))

ỪM CHÚC MỪNG ITALI, CHÚC MỪNG Ý NHA MÀY.:)!!!!

Hôm qua xem có mỗi mình tao cổ vũ Ý, may thế thiểu số lại thắng, hết trận có mỗi tao ngồi lại xem trao giải, công nhận là hâm vì cứ ngồi cười 1 mình hoài...:))

YÊU ITALI LẮM, LÚC NÀO CŨNG CỔ VŨ ITALI. YEAH!!!

Tiện thể chúc mừng Dung luôn nha, điểm cao là phải khao to hiểu ko???

TAO THẤY TIẾC CHO CANAVARO, ĐÁ HAY NHƯ VẬY MÀ LẠI KO ĐC BÌNH CHỌN, HIX. LÚC ĐÁ PENANTI TRÔNG CANAVARO CÓ VẺ MẶT BÌNH TĨNH NHẤT ĐỘI, XỨNG ĐÁNG LÀ THỦ LĨNH CỦA ĐỘI VÔ ĐỊCH THẬT!!!:D

Lê Vân Hương đã viết:
ỪM CHÚC MỪNG ITALI, CHÚC MỪNG Ý NHA MÀY.:)!!!!

Hôm qua xem có mỗi mình tao cổ vũ Ý, may thế thiểu số lại thắng, hết trận có mỗi tao ngồi lại xem trao giải, công nhận là hâm vì cứ ngồi cười 1 mình hoài...:))

YÊU ITALI LẮM, LÚC NÀO CŨNG CỔ VŨ ITALI. YEAH!!!

Tiện thể chúc mừng Dung luôn nha, điểm cao là phải khao to hiểu ko???

TAO THẤY TIẾC CHO CANAVARO, ĐÁ HAY NHƯ VẬY MÀ LẠI KO ĐC BÌNH CHỌN, HIX. LÚC ĐÁ PENANTI TRÔNG CANAVARO CÓ VẺ MẶT BÌNH TĨNH NHẤT ĐỘI, XỨNG ĐÁNG LÀ THỦ LĨNH CỦA ĐỘI VÔ ĐỊCH THẬT!!!:D

Iu Canavaro lắm:x

Tao bây giờ nghĩ lại rồi ;;) ,cũng chẳng thèm tức thằng pika làm gì ,cứ theo chu kì thì 12 năm Italia mới vào chung kết 1 lần :)>- ,24 năm mới đoạt cúp =D> ,thế thì thằng pika phải đợi đến 24 năm sau mới gào rú điên loạn 1 lần nữa /:) ,ha ha thoải mái thật :)) :))

Được, anh Rồng nói 1 câu khá hay :)) :)). Sau 24 năm nữa, pika đã 41 rồi, chả hiểu rú lên thì sao nhỉ :)) :))

Chả bít nữa :D,mà bọn pokemon hình như tuổi thọ kém lắm ;;) ,chưa đến mấy năm đã die rùi hay sao í :)) :))

Thế à, nhưng nó cũng sông được 17 năm rồi đấy, theo anh Rồng nói thì ko biết nó sống đến bao h nữa :))

Má bọn mày rủa tao đấy hả.Cút!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Anh đang sướng đây.Hehehehehe,nhìn Grosso sút quả đấy mà đau hết cả tim.
Phù :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên