Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) Đông vui thế nhỉ , tao cũng đi luôn , hôm qua thua thằng trung rồi :(( , quân cò đâu roài , trận tối nay nó ra bóng bao nhiêu , để tao còn theo :))
Mua dao cho quân cò rồi, 70k , tao ko biết chọn đâu , xấu dừng có chửi đấy :D

Trần Tiến Dũng đã viết:
Thứ 2 tuần sau 17-7 đứa nào đến nhà tao được thì đến nha .Càng đông càng vui tiện thể chia tay con Dzung luôn...
@Nghĩa :mày đi được thì cố kéo thêm VAnh đi nha:)):))
Thôi,em lại không đi được rồi :(( :(( ,anh bất lực nói muộn thế làm sao thu xếp được

tao đập chết thằng rồng bây h tao nói cho mày đầu tiên .mày chẳng bảo là dù đánh chết cũng đi mà...muốn ăn đòn à..........thôi mày có đi đi để có người mà trêu :)):)):))

tao sẽ cố đi, chắc là đc. Đi ăn chia tay Dzung đúng ko ^^, lí do chính đáng roài :D

trung nhót ra bóng Ý chấp 3/4
thằng Hiển lấy đội nào?
Mày mua con dao 70k,có mặc cả ko đấy,về mà dao lởm tao lấy mày thử dao luôn

:)( Tao mặc cả mãi rồi , từ 120 xuống 70 , chả biết đã đúng giá chưa , chắc là ko lởm đâu :D

Hờ, thằng Quân cò lấy nik người khác post bài bị các bạn anh 2 tưởng nhầm kìa :))

Thứ 2 tuần sau mới đi chơi hả,thế thì chắc tao đi được :D,làm phát đổi chữ kí và avatar cho mới mẻ :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Tiến Dũng đã viết:
Thứ 2 tuần sau 17-7 đứa nào đến nhà tao được thì đến nha .Càng đông càng vui tiện thể chia tay con Dzung luôn...
@Nghĩa :mày đi được thì cố kéo thêm VAnh đi nha:)):))
đến nhà mày à, nhưng nhà mày ở đâu mới được chứ?
với cả sáng hay chiều? mấy giờ?

:)) dũng thì mấy h cũng tiếp được :)) Chiều ra 92 rồi tao đưa cho
Lớp mình khen bài viết hay đê :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Rồng ơi, mày đổi ava trông ngộ quá cơ. Tao nhìn mà tao ko thể tin được đo là mày nữa rồi :)) :)) . Anh Rồng trong sáng thế cơ mà, sao bi giờ bỗng nhiên quan tâm đến gái ú nhỉ :)), hay đây là mục tiêu sắp tới của anh Rồng :))

Nhưng mà làm gì có bài nào hay để khen hả mày :-?

Chẳng lẽ lại lật lại mấy cái vụ viết truyện phóng tác :))

Quan tâm làm gì :)) Bài nào cũng khen được :)) Cứ khen đi :D
Mục tiêu mới của anh rồng là thế này cơ ah :)) VCL đây , nhớ quay phim anh rồng nhé :D

Anh Rồng đâu rồi, lên tiếng giải trình cho anh em đê :)). Mà nếu đây là chuyện thật thì phải quay phim rồi :)) . Phim hay không thể bỏ lỡ được.

Tao đổi ava cho tươi sáng cả màn hình lên để đỡ nhức mắt ấy mà :x,ngộ gì đâu :))

:)) cả 2 diễn viên đều là hàng khủng :)) Ko thể bỏ qua :)) Tao khen bài thằng Nghĩa hay rồi , mày khen lại tao đi chứ :))

Mày đọc cái này đi đã !
Hiện tại HAO đã có hệ thống chất lượng mới , có ai có thể giải thích cho em thêm về các tính năng được không ? Đọc các anh chị viết trong Thảo luận chung của ban điều hành em không hiểu rõ

Hiện nay H-A-O vẫn đang thảo luận về hệ thống điểm chất lượng mới, chứ chưa chính thức đưa vào sử dụng. Hiện tại mới thử nghiệm.

Về cơ bản, sẽ có 2 hệ thống,

- một hệ thống chấm cho bài viết, nếu em viết bài hay trong diễn đàn, được đưa lên trang chủ, sẽ được cộng điểm chất lượng bài viết,

- một hệ thống đánh giá hoạt động, nếu em tích cực tham gia các hoạt động do H-A-O tổ chức, đoạt các giải thưởng, hay là tổ chức các hoạt động đó đem lại ý nghĩa tích cực cho hiệp hội, ví dụ như tham gia tổ chức hội trường, tham gia cuộc thi Tìm hiểu về HAO ..., em được cộng điểm chất lượng hoạt động.

Dựa vào các chỉ số này, BQL sẽ đánh giá thành tích cuối năm, để khen thưởng/tặng quà ...

Trích dẫn:
Các anh chị giải thích hộ em về cái chế độ thank luôn hộ em, vd nếu 1 bài mình thanks mà với đa số người khác nó là vớ vẩn hoặc đại loại thế thì người thank có làm sao không ạ?
Và cái Chất Lượng hoạt động có ý nghĩa gì vậy ạ?

Hiện nay chế độ "thanks" cũng đang thử nghiệm, tuy nhiên, trên nguyên tắc, một bài được thanks, nhưng bài đó không đáng được thanks, sẽ bị loại bỏ.
Người thanks, nếu không nhận thức, mà thực hiện nhiều lần, không có ý thức xây dựng, sẽ được đưa ra kiểm điểm, phạt/cảnh cáo, tùy vào mức độ và hình thức kỷ luật cụ thể.

Các hệ thống trên hiện nay vẫn đang trong quá trình bàn bạc và thử nghiệm, vì vậy chưa có tác dụng thực tế. Khi hệ thống điểm được thống nhất và đưa ra sử dụng, sẽ có thông báo, và ghi chú về việc chấm điểm.

Trích dẫn:
Cảm ơn anh đã trả lời , cho em hỏi thêm 1 câu nữa : Về số lần đc đánh giá tốt có tác động gì đến chuyện cộng điểm chất lượng ko ?

Số lần đánh giá tốt nhiều, sẽ được một "ban xét duyệt" kiểm tra, nếu bài viết đó đúng là có chất lượng, sẽ được xem xét cộng điểm chất lượng bài viết, và xem xét đưa lên trang chủ.

Trích dẫn:
theo như anh Hà nói thì chỉ có bài được lên trang chủ mới đc cộng điểm chất lượng thôi ạ? Thế thì có quá lãng phí bài hay+ khó khăn quá không ạ?

tại sao lại lãng phí bài hay và khó khăn quá? nếu thế thì có được nhiều bài hay, thì đưa hết các bài hay ra trang chủ. Và như thế, em sẽ phải quan tâm đến trang chủ như thế nào, và làm thế nào để có những bài hay để đưa lên trang chủ.

Sắp tới phần trang chủ sẽ cần rất nhiều bài hay để đưa lên thường xuyên, vì thế cho nên không sợ lãng phí đâu, chỉ sợ không đủ bài hay thôi
Cứ Thank lung tung thế có ngày chết đấy mày ạ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên