Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:(( Sory mày Dũng ơi , tao xong thì cũng 3h rưỡi rồi , ko qua được . :( Thông cảm nhé :D

Hôm nay vui wa đứa nào ko đi thì tiếc cho bọn mày thôi...cái vụ chơi 3 cây uống nước là vui nhất uống no cả bụng .........anh phá kỉ lục uống nước đầu tiên(7 cốc ) rồi đến tinh tinh và nhót cùng lượt.....vui wa:)):))

Hôm nay thằng Hiển cứ đến có phải hay không. Bọn tao chơi ở nhà thằng Dũng đến 5h30 cơ mà. Uống nước cứ phải gọi là ....... đến WC nhà Dũng xả nước ko kịp cơ mà :)) :)) :))

đúng rồi ấn vào link đấy,vote cho số 16 đào huy toàn
Thằng Nghĩa thằng Dũng vote đi,mình định ko bon chen nhưng bọn kia nó vận động ghê quá mình phải chơi lại

Trịnh Thanh Hà đã viết:
đúng rồi ấn vào link đấy,vote cho số 16 đào huy toàn
Thằng Nghĩa thằng Dũng vote đi,mình định ko bon chen nhưng bọn kia nó vận động ghê quá mình phải chơi lại

số 17 thằng này chết à, hôm nay đóng góp anh ý 26 vote :), các bạn lớp mình vote nhé, đặc biệt là đừng vote thằng biên có mà chết à

Câu chuyện nói về 1 cuộc thi bắn cung quốc tế giữa 3 thí sinh: - Thí sinh 1 : Đặt 1 quả táo lên đầu 1 cô người mẫu, cầm cung, đi ra xa 50m, giương cung, BẰN. sau đó nhìn khán giả cười và nói: " I'm SinBad", khán giả vỗ tay nồng nhiệt. - Thí sinh 2: Đặt 1 chanh lên đầu 1 cô người mẫu, cầm cung, đi ra xa 80m, giương cung 45 độ, canh gió, BẰN. Sau đó nhìn khán giả cười và nói: " I'm RobinHood", khán giả vỗ tay khâm phục, tán thưởng. - Thí sinh 3 (người Việt Nam): Đặt 1 NHO lên đầu 1 cô người mẫu, cầm cung, đi ra xa 150m, giương cung 12 độ, BẰN. Sau đó nhìn khán giả cười và nói 1 cách hồn nhiên: "I'm........... Sorry!!"
:))

----------

Còn cái này nữa này click vô coi đi các kưng------>http://www.khugiaitri.com/relax/xa_hoi_den.html

Lòng anh thật sự thích Vân.
Oái ăm ở chỗ lại thân với Hiền.
Vậy nhưng Hà mới có tiền.
Em Thu mới đẹp ôi phiền quá đi.
Ý anh cũng định chọn Ly.
Oài nhưng bố bảo con Vy ngọt ngào.
U thì bắt cưới bé Đào.
4 hôm anh nghĩ , lẽ nào chọn Ngân.
Em Mai cũng chẳng dưới phân.
Vợ anh nhìn phải giống Hân mới đành.
Eo ơi em Thuỷ ngon lành.
Rút cuộc tình cảm biết giành trao ai .
(Ghép các chữ cái đầu dòng sẽ thấy điều bất ngờ):)>- :)>- :)>- :)>-

Anh em ơi đừng vote cho số 17 ....anh em mình vote chẳng đc gì mà thằng quân cò lại đc đi ăn kem do ông y khao ...........bất công wa :)) :))

Lớp mình trong hè này cố làm thêm vụ nào nữa đi. Nốt cái hè này thôi, hè năm sau căng thẳng rồi. :D

Vũ Tuấn Nghĩa đã viết:
Lớp mình trong hè này cố làm thêm vụ nào nữa đi. Nốt cái hè này thôi, hè năm sau căng thẳng rồi. :D
Đi bơi cho nó mát anh ạ :x ,em sợ cái vụ tụ tập hát hò lắm rồi :|

tại mày ko hòa đồng vào với lớp mình thôi Rồng ah .Tao thấy bọn lớp mình hát rất hay và rất sôi động chẳng qua mày cứ ngồi chẳng làm gì thì cái gì mày chẳng chán .nếu cứ cuộc vui nào mày cũng ngồi như thế thì chẳng bao h vui lại còn thích về sớm nữa..cứ như mấy thằng quân bùi với nhót và thằng N hòa đồng thế hỏi xem đứa nào chẳng vui :))

Sai rồi Dũng.Rồng muốn đi bơi để ngắm gái cho sướng đấy :p

vote hả
hình như tao chưa vote choa thằng lào
mà lếu vote cho thàng QC nó đi ăn kiem thì bất kông quá

Anh yêu vote giề về nhà nấu cơm giặt giũ đê

@ cả lũ ^^ : Chuẩn bị bụng đê nhá ^^ Tao sẽ làm thêm tăng nữa đấy ^^

@Dũng:thế hôm đó mày hát mấy bài vậy :)) ,còn giống thằng nhót với quân cò là chịu rồi :-?
Con Hồ Ly tao thấy lên Hao chủ yếu là thay avatar với chữ kí là chính 8-} ,thời gian nó sửa ava với chữ kí chắc gấp đôi thời gian post bài :|

Lê Phương Dzung đã viết:
Anh yêu vote giề về nhà nấu cơm giặt giũ đê

@ cả lũ ^^ : Chuẩn bị bụng đê nhá ^^ Tao sẽ làm thêm tăng nữa đấy ^^
thật hả Dzung, nhưng chẳng biết VA có đi được nữa ko:|

Mẹ mệt quá.Vừa đi off với mấy ông bạn chơi gameonline.Uống rượu ăn thịt chó.Mấy ông đấy chắc giờ lên New rồi.Phê quá .... mình chưa đến tuổi :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên