Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thế mà ông quân hôm nay đến nhà mình nghe bài ý bảo chán

con Linh ở đâu ra, nói cái gì thế, chẳng hiểu gì cả.
thế quân cò định hát vầng trăng khóc với bạn nào? bạn Tân nhé, để tớ rủ bạn ý cho! hờ hờ! :))
con Linh lên Hao mà ko phổ biến công việc gì à, thế năm nay có định làm thời trang nữa ko?

hờ hờ, bây giờ mình mới để ý là đứa nào chăm lên HAO cũng đc là thành viên 1 star rồi nhỉ? cái này có vẻ phình phường, nhưng sao mình vẫn thấy khoái thế nhỉ? hè hè :)) :))

Lê Bá Nam Linh đã viết:
chả hiểu bà thư chui từ đâu ra tao cũng chán , chả ăn nhập gì cả bó tay, con tâm ngu thế còn chuyện gì nữa
Có mày ngu ấy, ko phải chuyện ấy mà là chuyện khác :))

không chuyện này thì chuyện khác chứ sao, thằng quân cò cho hát vầng trăng khóc với my tồ:)) :))

tao thà chết còn hơn hát với thằng cò. hehe hay bob lên hát cùng cò đi bạn bè với nhau cả lo gì. hehe

dở hơi à hai thằng hát với nhau , mà tao hát kém thôi chứ không thì không cần mày mời

o* thế mày k xem trên ti vi à? 2 thằng chứ 4 thằng hát với nhau cũng chẳng sao cả. sao tưởng trong lớp bạn bob hay hát lắm cơ mà sao bây giờ lại kêu hát chán?

uh với cả tao hát hay quá lại bắt phải làm ca sĩ thì chết

Nguyễn Trà My đã viết:
o* thế mày k xem trên ti vi à? 2 thằng chứ 4 thằng hát với nhau cũng chẳng sao cả. sao tưởng trong lớp bạn bob hay hát lắm cơ mà sao bây giờ lại kêu hát chán?
bạn ý khiêm tốn My lại cứ ;;) ;)
Mà thôi,bài đấy sến lắm,nghĩ bài khác đi bọn mày :))

hehe mày mà được làm ca sĩ thì tao hãnh diện quá có được đứa bạn nổi tiếng, hahah

Bây h lại mới có thêm cái chất lượng đóng góp j` đấy hả bọn mày?
Mùng 3 tập trung chán chết, chẳng có j` hay ho cả đâu, chỉ có mỗi việc vỗ tay với lại phổ biến lung tung beng ý mà! Sau đấy họp thì cũng nhanh thui ( tao đoán thế ) nên ko sợ ảnh hưởng đến kế họach đi chơi đâu Vanh ạ !

Đừng nói với tao là lớp mình định hát vào NH3 nhá :)) Chết ngay tại chỗ :))

hic mùng 3 nghỉ được k hả mày? tao ngại đến trường quá . hehe
To dung : lớp mình hát thì sao? có siêu sao quân cò cả bob kia sợ gì cơ chứ.

Nghỉ cũng đc thôi nhg sau đấy có chuyện gì thì tao ko biết :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên