Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Trà My đã viết:
à ừ nhỉ my quên mât. bob ơi nghe xong nhớ nói cảm xúc nhé. hehe mà vân anh có chuyện gì vui thế?

nó hát tỏ tình mà cứ to đùng như rock vào tai nghe như cứt ý:)) :))

Lê Bá Nam Linh đã viết:
nó hát tỏ tình mà cứ to đùng như rock vào tai nghe như cứt ý:)) :))
thế thì mày không biết thưởng thức "lời tỏ tình dễ thương" roài :))

hehe bây h tán nhau phải thế nó mới hiệu quả Linh nhờ hờ hờ ;;)

mai tập trung có trò gì hay không hả chúng mày? hix lâu lắm ol mà dek có ai :((

Sao lần nào tập trung xong cả lũc lại kéo nhau đi về ( hoặc đi chơi luôn ) là thế nào nhờ ?Sao ko ở lại trường như các lớp khác ????

Ở trg` cũng có cái gì đâu, đấy là bọn nó phải nghe dặn dò, còn lớp mình ko có cái gì thì phải đi chơi chứ :D

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Sao lần nào tập trung xong cả lũc lại kéo nhau đi về ( hoặc đi chơi luôn ) là thế nào nhờ ?Sao ko ở lại trường như các lớp khác ????
hờ hờ, hôm nay bọn tớ ở lại trường họp NH3 rùi nhớ ;;) chờ mãi mà chả thấy Trí Hiếu đâu, chán đời đi uống Feeling Tea roài :))

Lê Đan Tâm đã viết:
Ở trg` cũng có cái gì đâu, đấy là bọn nó phải nghe dặn dò, còn lớp mình ko có cái gì thì phải đi chơi chứ :D
hì hì, Tâm ui hôm nay ở lại với Quân cò vui không ;;) Bạn ý có cho mày ăn cái gì không thế ?;;) :> :D

Bọn này câu bài kinh quá [-x Tao đọc thấy mỗi bài chưa được 1 dòng [-x Thế này thì ....... [-x [-x tao câu với :)) :))

thằng hiển được câu đầu nghe tử tế ,. 1 phát câu sau chán hẳn luôn. mà ở 0407 câu bài chẳng sao sang 0508 các em bên đấy kinh thật. :))

vẫn nhạt như thường chả đề tài nào liên quan cả

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên