Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Trang Thư
(tuti_TMT)

Chẳng bít dân Hóa 2 năm nay đâu??? Mò mãi chẳng thấy ai lên, đành mở cái topic này kêu gọi mọi người!
Phải để cả trg` bít Hóa 2 năm nay thế nào chứ!!!! Thui, Thư xung phong đi đầu, chủ yếu muốn bít mặt bạn bè năm nay.... hic :((

á, tớ có đứa bạn ở Hóa II đấy, nhưng nó có bao giờ online đâu, nên tớ vào hộ nó nè, được không? ;)

Thế cấp 2 các ấy học trường nào?? Mà đứa đấy nó tên gì thế??? Con trai hay con gái??

Hóa 2 03-06 nổi lém em nhé:D.Năm sau nhớ phải cho bọn lớp khác biết tay em nhé.mà đầu nwam có Ngày hội hóa học đấy,chuẩn bị làm trò gì đê

Hóa 2 à?? tớ là tớ luôn khoái hệ B hơn hệ A đấy
Thế cấp II Thư học trường nào??? tớ dân Ams từ lau rồi

Tuyệt vời!!!!!!!!!!!!!!!Chào Thư, cuối cùng cũng gặp 1 bạn cùng chí hướng! Hay lắm, tớ cứ tưởng Hóa 2 năm nay ỉu lắm cơ. Hoan hô =D> =D> =D>
Uhm, xem nào, các bạn trường khác thì ko biết, chứ Ams năm ngoái vào Hóa 2 năm nay toàn các bạn hoc hành cũng vào loại tanh tưởi, mà khốn nhất là bọn con zai, ko khác gì lũ gà mái mơ :((
Theo tớ biết thì chắc năm nay bọn mình bị cô Kim Anh chủ nhiệm, thấy bảo khó tính lắm, hay trù hs, nhưng mà tớ học thêm thì thấy bà ý cũng bình thường, suốt ngày bác bác cháu cháu , mỗi tội là dạy cha khác gì sgk cả :)

Vậy là chết tui roai`, Thư chúa ghét học kiểu sgk <<< Nhàm và buồn ngủ lắm.... (mà cũng chính vì thế mà sai câu lý thuyết Hóa trong sách Sgk nên phỉa vào Hóa 2 đó, hic)
Nhg cô nào khó tính lắm cũng có cách giải quyết (cô chủ nhiệm cấp 2 của tớ cũng nghiêm nhất trg` mà cuối cùng mới thấy cô quá hiền) Cô Kim Anh là cô nào tớ ko bít, vì thực chất ngoài thầy Thái và thầy Khôi tớ chẳng bít ai cả? Cả 1 thầy dạy Hóa (we^n tên roai`) nữa!
Võ Thu Hà ơi, cậu sẽ là người bạn cùng lớp với tớ, bắt tay cái nhỉ?
Thư cấp 2 học chuyên Toán Ngô Sĩ Liên, hình như cũng wen 1 số bạn cấp 2 Ams, nhg ko nhìu!

Hóa 2 sao mà ỉu được, tớ quyết tâm giúp Hóa 2 nổi đình nổi đám lên rồi, ko hơn được năm ngoái thì cũng phải ngang ngửa << Anh Trí Dũng yên tâm..... Mà Ngày hội Hóa học là ngày gì thế, cho em bít chi tiết đi!!!

Sao hóa 2 suốt ngày học phải bà hắc thía nhỉ,chẹp...
Ngày hội hóa học năm nào cũng có,thử thử hỏi mấy anh chị khác xem có đĩa năm ngoài không.Hôm đấy là hát hò với cả phóng sự,trò chơi liên quan đến khối hóa ý mà

:)), H2 năm nay lạ vãi, toàn 1 lũ thi Anh vào H2 thui :D

Khổ thân H2 suốt ngày vấn đề CN. Thế H2 0407 năm nay con trai hay con gái nhiều hơn.
Các em cố gắng phát huy như H2 0306 nhé

Ngô Hùng Trung Đức đã viết:
:)), H2 năm nay lạ vãi, toàn 1 lũ thi Anh vào H2 thui :D
Thằng này chả biết cái gì cả

Mẹ kiếp, cả 1 lũ khốn nạn, H 2 năm nay không phải Kim Anh chủ nhiệm mà là bà Mỹ day GDCD, vãi tởm cơ. Thà KA còn hơn...
H2 năm nay cũng có 1 số đứa thi chuyên khác nhảy vào nhưng chắc cũng chỉ 3,4 đứa là cùng thôi. Mà thế thì càng vui chứ sao :)

to Thư: cái bạn mà tớ bảo ấy, tât nhiên là girl rùi, tên la Khánh Huyền ấy. Nó học Hóa tanh tưởi cực, nhưng chẳng biết thi kiểu gì lại trượt H1 mới đau chớ 8-|

Lê Thu Phương đã viết:
to Thư: cái bạn mà tớ bảo ấy, tât nhiên là girl rùi, tên la Khánh Huyền ấy. Nó học Hóa tanh tưởi cực, nhưng chẳng biết thi kiểu gì lại trượt H1 mới đau chớ 8-|

Giống tớ <<< nhg chỉ vì môn Toán làm sai! CHứ Hóa thì vẫn okie!

Hic, bà gì mà kinh hơn thế, nghe sợ wa'!!!
Mà đâu phải thi Anh vào Hóa, chắc chỉ thiểu số thôi!! Thư chọn đời sống với Hóa, mỗi tội vẫn yêu Anh hơn!

Học là 1 chuyện thi là 1 chuyện em à.Như anh nè:D Nhưng sau khi vao hóa 2 rồi thì lại thấy mình may mắn khi đã không lên hóa 1.
Khổ thân các em roài,không nhớ bà này lắm nhưng dạy GD thì... chẹp

võ thu hà đã viết:
Mẹ kiếp, cả 1 lũ khốn nạn, H 2 năm nay không phải Kim Anh chủ nhiệm mà là bà Mỹ day GDCD, vãi tởm cơ. Thà KA còn hơn...
H2 năm nay cũng có 1 số đứa thi chuyên khác nhảy vào nhưng chắc cũng chỉ 3,4 đứa là cùng thôi. Mà thế thì càng vui chứ sao :)
mẹ cái con!dạo này mày ăn nói thô tục thế hả con kia?cái avatar thì rõ là thỏ nai ạ!đổi đê :)) :)) :)) :)) :))

=D> chúc mừng các em Hóa 2 0407 đc vinh dự cô Mỹ chủ nhiệm :mrgreen: Tuy học hành thì nghiêm nhưng ít ra cô ý cũng tâm lý :D Chị nhớ hồi học lớp 9 học GDCD, cô ấy ko bắt phải học thuộc bài, chỉ cần phát biểu trên lớp rồi lấy điểm, để bọn chị có thời gian học các môn thi tốt nghiệp :D Nhưng bây giờ mà bắt học GDCD cô Mỹ thì ... xin kiếu :D

Năm nay Hóa 2 có vẻ trầm hơn năm ngoái thì phải :-/ Chị đảo qua 0407 mấy lần mà chẳng thấy mống nào cả trừ em Trang Thư ( em trùng tên với chị đấy :D) Chả bù cho lớp chị :D hầu hết đều lên mạng :D và có 1 số lượng khá đông trong HAO :D Nhưng ko sao, chắc vào năm tình hình sẽ khá hơn.

Lê Anh Thư đã viết:
=D> chúc mừng các em Hóa 2 0407 đc vinh dự cô Mỹ chủ nhiệm :mrgreen: Tuy học hành thì nghiêm nhưng ít ra cô ý cũng tâm lý :D Chị nhớ hồi học lớp 9 học GDCD, cô ấy ko bắt phải học thuộc bài, chỉ cần phát biểu trên lớp rồi lấy điểm, để bọn chị có thời gian học các môn thi tốt nghiệp :D Nhưng bây giờ mà bắt học GDCD cô Mỹ thì ... xin kiếu :D

Năm nay Hóa 2 có vẻ trầm hơn năm ngoái thì phải :-/ Chị đảo qua 0407 mấy lần mà chẳng thấy mống nào cả trừ em Trang Thư ( em trùng tên với chị đấy :D) Chả bù cho lớp chị :D hầu hết đều lên mạng :D và có 1 số lượng khá đông trong HAO :D Nhưng ko sao, chắc vào năm tình hình sẽ khá hơn.

Thế mới khổ chị ạ, chắc em phải đi tiên phong và vận động bọn nó thôi!!!
Cô Mỹ <<< NV lạ hoắc đối với em nhưng nghe hơi sợ rồi (chắc vẫn có cách giải quyết)

Hôm nay tớ đã vận động thêm vài đứa Hóa 2 năm nay vào box này cho thêm phần vui vẻ ròai. Bạn Thư với mấy chị lớp trên không biết gì thì đừng vội nhận xét, Hóa 2 0407 chỉ không hay vào chỗ này thôi chứ chưa chắc đã trầm đâu.Mà trầm thì ta làm cho quậy chứ sao. lo gì .

Nhưng Hà ui, nhìn lại mà xem, ngoài tớ với ấy chưa thấy đứa nào!! Nhưng đúng là có khi chỉ vào năm học sẽ khác, cũng chưa có gì đáng lo...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên