Dân Chu đây^_^

Phạm Minh Hoa
(soi_hoang_g5d4_cva)

Ui, các trường khác lập topic trên HAO hết roài mà dân Chu mình vẫn chưa có cái nèo~~> ức chế~~>lập luôn:)>- :)>- :)>- :)>-
Dân Chu vừa tổ chức xong hội trường vô cùng hoành trángb-) b-) b-) b-) . Còn dân Ams sao chưa thấy động tĩnh gì vậy:-? :-?
Chu năm nay đổi mình với rất nhiều cơ sở vật chất được xây dựng, thành ra có rất nhiều nhà mà bọn mình cũng không hiểu là dùng để làm gì;;) ;;)

Hi hi . có nên tham gia hội Chu ở đây ko nhỉ . Bấy lâu nay lấy 4r Chu làm đất nhà , nhưng mấy hôm nay ông Lam đang sửa lại 4r nên dạt sang đây. He he . Cho anh tham gia với nha .:D

Iem cũng tham gia Chu ghê lắm chứ bộ;;) ;;) ;;) . Muốn sang đây phổ biến+giao lưu thoai, chứ không phải ý gì khác đâu:D :D :D
WELL COME EVERYBODY nhá=D> :)>- :*

hihi, Hội trg` Chu hoành tráng thật đấy:p Nhg đấy là Chu chưa bít tình hình Ams rồi. Mọi hoạt động lễ hội đều bị ngừng lại, cả trường đang chạy đua để học và tập trung cho thi cử, trường sẽ thi học kì trước 3 tuần và chuẩn bị 1: Hội trường 20 năm cực cực kì ấn tượng, hoành tráng và được chuẩn bị công phu từ hơn 1 năm trước:p diễn ra 2 ngày 1 đêm ngày 24,25/12.... chờ nhé;)

Dạo này bên Chu ông Lam còm sửa lâu wa.Hôm qua gặp ông bảo hôm nay xong nhưng xem chừng chưa ổn lắm . Bà hà nghe tên topic này mà ko thấy nhảy vào . Đoạn tuyệt .

chịp chịp
lâu lắm ko lượn lên AMS thấy dân CHU hoạt động rất nhiệt tình nên góp mặt tí chút
tình hình là cái 4r Chu Văn An dạo này lởm quá
bên này 4r AMS có vẻ hay hơn hay sao y nhỉ( mong mấy bác Chu đừng đêm em ra làm thịt nhé)
LADY AND GENTELEMEN !!!!!!!!:và sau đây xin giới thiệu : Trần Thùy Linh 10F1 Chu Văn An rất vui được làm quen với mọi người
vỗ tay........bis bis bis!!!!!!!!

Rõ ràng là thế rồi mà em, quy mô và chất lượng của HAO đang đứng đầu trong các trường TH ở VN mà :)

Hé hé . Nổ thật , nhưng công nhận là đúng .CVA4r từ sau sự ra đi của chị Hà & lần refresh của ông Lam thì có vẻ suy yếu trầm trọng . hix

CVA xây mới rất đẹp, nhưng cũng chỉ là "bình mới rượu" cũ, mấy cái đạo luật củ chuối vẫn chưa bỏ được :D
Mà công nhận là dân CVA bên này cũng ít thật.

Em Trang có vẻ muốn chọc 4r CVA nhỉ ?Nhìn avatar chợt nhận ra Triệu GIa Phong có mặt trong 4r CVA & khá tích cực đấy chứ ?

em cũng tham gia 4rum Chu ............ đợt trước còn poz bài
độ này thấy nó cứ chán thế nào ý :( ko hay ho như hồi trước :D
CVA em quen cũng khá khẩm :)) :D :D
cái hôm hội trường chu là hôm bao nhiêu ý nhỉ :D ( vì trước đó 1 ngày con cún nhà em đẻ hỏi lại để nhớ xem sinh nhật bọn cún con là ngày bao nhiu :x:D:D)
mà bên 4rum Chu dân Ám cũng tham gia ko nhiều lắm thì phải
mà em nhớ có lần có 1 chị khóa 0205 Ams vào lập 1 cái topic gì đó và bị 1 chị dân Chu reply lại là : Sao tự dưng dân Ams bon chen vào đây poz bài cái gì thế hả .............----> chán hẳn
nhưng cía đợt vụ bọn H2T thì thấy chu ủng hộ ams lắm :D ---> lại có cảm tình hơn :D

HN có 2 trường Chu & Ams chọi nhau nên vậy thôi . Trước kia thấy thế , giờ thấy Ams chiếm thượng phong hơn . Dù sao vẫn chưa độc tôn như CVP , làm bá chủ các trường THPT ở VP luôn , không có thằng cha nào dám ngoi lên dù là sát nút . Cơ bản là do các Pác ở sở phân biệt quá , đề thi của chuyên thi riêng nên các chú trường ngoài muốn có cơ hội thi vòng 2 chọn ĐTQG thì phải đạt giải nhất-> làm j có thằng nào cạnh tranh nổi .

em đoán ko nhầm thì
CVP là chuyên vĩnh phúc
còn VP chắc chắn là vĩnh phúc rồi
quảng cáo trường đây mà :))

Oài mấy hôm không vào thấy mọi người bàn tán Chu_Ams kinh quá:eek: :eek: . Em thì em thấy không việc gì phải ganh nhau làm gì cả. Đằng nào người ta cũng nhắc đến hai tên chúng ta (à tên trường chúng ta) như một cặp bất khả chiến bại rùi còn gì;;) ;;) ;;) . Còn chuvanan.org thì giờ hoạt động bình thường roài, mong mọi người ủng hộ ạ:x :x . Bên Ams em cũng quen nhiều, biết cũng nhiều và tham gia thì cũng đang cố gắng nhiều:) :) . Và cũng rất mong đến hội trường Ams;) ;)
@Dũng: tớ nghe Sơn nói về vụ bỏ bom í roài. Đính chính với ấy là D4_CVA không có ai tên Ngọc hết. Mà nếu có thì cũng không ai quá đáng thế. Bạn Lương Minh Ngọc làm mod thì D8 cơ còn bạn Ngọc nào nữa thì tớ chịu:)) :)) :))
Ờ ờ còn việc nữa, sao em vẫn trong diện xét tuyển rựa

Chỉnh sửa lần cuối:
He he . Em Dũng thật thông minh .Nhưng em Hoa ơi , sự thật là không phải lúc nào CVA cũng sánh cùng ams đâu . Bây giờ CVA bị " đụng hàng " roài . Nhiều nơi đua nhau lấy tên trường như vậy . Anh dám cá với em rằng số người nghe tên ams nhiều hơn CVA đấy .( Khách quan , ko thiên vị ai nha )

Bó tay, sao mọi người cứ fai phân chia ranh giới như thế nhỉ...cứ fai có trường nọ hơn trường kia như thế à..thế thì em cũng bó tay

nhờ bạn Hoa tìm tớ xem bạn Ngọc nào
ava tớ chính là nó đó :|

Back
Bên trên