Dân Chu đây^_^

Phạm Vũ Ngọc Hà đã viết:
Sao em vu oan cho chị thế kia? :)
Đến bây giờ chị mới được nhìn thấy topic này mà...
Hồi xưa chị cũng có lập 1 topic dành riêng cho dân CVA, nhưng mà có mấy ai vào ủng hộ đâu... ;) Chắc là HS CVA... "trầm" quá ;)
:)
Đúng là dân Chu mình hơi trầm thiệt..chẳng chịu giao lưu gì cả...đến dân trong trường với nhau mà còn thía nói chi ...:-s :-s . Mà nói vậy thui chứ sang bên Chu mà xem...mọi người cũng chăm chỉ lắm:)>- :)>- . Chắc là chưa bít bên Ams có topic nè thui:D. Để em về vận động;) ;) ;)

Chị đang định cho em Dũng biến đấy, nói j nói lắm thế, có pải topic của em đâu b-)

Phạm Vũ Ngọc Hà đã viết:
Sao em vu oan cho chị thế kia? :)
Đến bây giờ chị mới được nhìn thấy topic này mà...
Hồi xưa chị cũng có lập 1 topic dành riêng cho dân CVA, nhưng mà có mấy ai vào ủng hộ đâu... ;) Chắc là HS CVA... "trầm" quá ;)
:)
He he . Cuối cùng chị cũng vào . 2 tuần nay chưa chat với bà chị tham ăn rồi .Hồi xưa là chuyện hồi xưa . Xưa em mới lên ĐH , cũng đăng ký CVA cùng AMS , nhưng do thời đó còn thơ ngây , vào bị dân đây vặn vẹo nên đóng đô ở Chu luôn ( thế thì chị em mình mới biết nhau nhỉ :D ). Giờ thì khỏe rồi . Lý luận đầy mình .:)

Phạm Minh Hoa đã viết:
Đúng là dân Chu mình hơi trầm thiệt..chẳng chịu giao lưu gì cả...đến dân trong trường với nhau mà còn thía nói chi ...:-s :-s . Mà nói vậy thui chứ sang bên Chu mà xem...mọi người cũng chăm chỉ lắm:)>- :)>- . Chắc là chưa bít bên Ams có topic nè thui:D.
Hihi....
Ôi...

em Hoa đã viết:
Để em về vận động;) ;) ;)
Em vận động gì thế? Vận động dân CVA kéo sang đây chỉ để... post vào cái topic này à? ;)

Giờ biết rồi thì chị tích cực quá ! Kéo dân Chu sang đây để lập Đại sứ quán bên này cũng hay đấy chứ :D , nhưng ko có được quyền bất khả xâm phạm thôi .

đề nghị dân Chu năng vào 4rum của dân Chu hơn nữa, vào thấy ít bài post ah, chán thiệt là chán nghen :(
Giờ chào bà con Chu nha !!!

Dạo này mới vậy thôi em . Đang trong quá trình làm mới lại mà . Chỉ có mình anh Lam làm , làm sao mà nhanh được . Tội nghiệp ông ý . Đã còm rồi .

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Chị đang định cho em Dũng biến đấy, nói j nói lắm thế, có pải topic của em đâu b-)
đừng có cho em biến
cái thằng Trung vào ko up bài chất lượng
toàn thấy chửi thôi :|

uh về thì cứ về
nhưng nói trc' là ko vui = ams đâu
sớm muộn cũng go back :)

Phạm Minh Hoa đã viết:
Hic hic hic giờ topic nó thành ra thía này đây...chán về Chu chơi zui hơn
He he . Vì vậy mà em mới bảo là bên Chu vui hơn hả ?:))

Dạo này mới vậy thôi mà . Trước khi 4r refresh lại thì đâu đến nỗi vậy ?Cứ từ từ rồi lấy lại " phong độ " chứ !

Nguyen Xuan Phuong đã viết:
Chu cấp 2 có được nhập hội ko ^ ^ ?
Cần gì đâu . Miễn là có liên quan đến Chu là được ( chính sách càng đông càng tốt mà :)) )

CHị thấy em làm loãng topic Dũng ạ, thất vọng em wa' :(

có bạn học Chu Van An cấp 2 ở đây nhể?
tất nhiên bằng tuổi tớ mới bít !!! trường Chu cấp 2 tớ quý thầy Lương nhất...thầy mà kể chuyện thì hay lém !!! ghét nhất....Dung mama(thực ra ko rõ ghét thế nào...nhưng bị nhiều "number five" quá nên a cay phết...(nghe bạn tớ nói năm trước 20-11 đi gặp cô ma tính vẫn thế...cục kằn, có phần cổ hủ. Đúng là rất khó nói chuyện với người khác thế hệ, nhể ? :D

Back
Bên trên