Dân Chu đây^_^

và đính chính là ko bị bỏ bom
hôm đó nó tan 12h15 nên ko đến ams đc
bạn Hoa cho cái YM để dễ liên lạc nào :)>-

chết thật cái thằng Dũng trĩ này lớn đầu rôig mà còn bị gái lừa...ô ko biết người ta mà dám để ava lại còn để stt là "yêu vợ nhiều"...khô thân thằng bé...
mà ô anh ở CVP(o biết đến) sao cứ khích đểu CVA và Ams thế nhỉ anh có uẩn khúc j àh,,,
Chào các công dân của HAO...hân hạnh đc làm quen,,,đây là trungvb mod 0507 cùa chuvanan.org thông báo là 4rum chu đang hoạt động khá tốt và mới đc nâng cấp nên mọi người ủng hộ nhé....thanks.....
YM:trungvb1990 (ai có nhu cầu thì add vào)
nhoc_con_nhi_nho2005

chết thật cái thằng Dũng trĩ này lớn đầu rôig mà còn bị gái lừa...ô ko biết người ta mà dám để ava lại còn để stt là "yêu vợ nhiều"...khô thân thằng bé...
mà ô anh ở CVP(o biết đến) sao cứ khích đểu CVA và Ams thế nhỉ anh có uẩn khúc j àh,,,
Chào các công dân của HAO...hân hạnh đc làm quen,,,đây là trungvb mod 0507 cùa chuvanan.org thông báo là 4rum chu đang hoạt động khá tốt và mới đc nâng cấp nên mọi người ủng hộ nhé....thanks.....
YM:trungvb1990 (ai có nhu cầu thì add vào)
nhoc_con_nhi_nho2005

********************:)>- :)>- :)>- ***************************

Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiii mọi người!!!!!!!!!!!
ông trung cũng mò sang đây roài à=D> =D> . Mà ông là mood 0507 thía hóa ra ông định ở nhà năm lớp 12 à...0508 chứ
@Dũng: nhìn avt của Dũng thì..chắc không fai Ngọc mod roài:)) :)) . Mà ấy muốn nhìn bạn Ngọc mod thì sang chuvanan.org mà nghía nhá...vì...sự thật là...mỗi ảnh của bạn í lại là một con người mới:eek: :))
Ờ, nik Y!M của iem là: emsekochetneukoyeuanh:)>- :)>-
@Chị Thư: chị ui sao em vẫn fai chờ xét duyệt vậy:(

Chỉnh sửa lần cuối:
À, vì bi h, cứ sai thông tin, là pải chờ lâu, chắc em còn sai sót j thôi, cố đợi 1 chút.
Chào em Dũng, có vẻ em cũng hay nhỉ? :> Hôm nào chị thử chatchit với em xem :p

gặp nhau suốt ngày rồi còn chat làm j
cái chính là tớ cũng chưa hỏi xem con vợ học lớp nào CVA :D
đoán bừa cho vui :D
chứ thứ 4 tuần sau
hẹn gặp nó
rồi hỏi han sau
sorry cả nhà nói hơi bậy bạ chút :D
thằng chó Trung VB im ngay ko ăn đòn nặng đó
mày thik đá đểu tao nhỉ x-(

gặp nhau suốt ngày rồi còn chat làm j
cái chính là tớ cũng chưa hỏi xem con vợ học lớp nào CVA :D
đoán bừa cho vui :D
chứ thứ 4 tuần sau
hẹn gặp nó
rồi hỏi han sau
sorry cả nhà nói hơi bậy bạ chút :D
thằng chó Trung VB im ngay ko ăn đòn nặng đó
mày thik đá đểu tao nhỉ x-(

Phạm Minh Hoa đã viết:
Bó tay, sao mọi người cứ fai phân chia ranh giới như thế nhỉ...cứ fai có trường nọ hơn trường kia như thế à..thế thì em cũng bó tay
He he . Cấp 3 cũng là chiến trường . Có cái để mà tự hào chứ :D . Nhưng nhiều đứa tự hào quá ra đường mà mặt cứ song song với bầu trời .Chẳng coi ai ra gì . Chán ! May là mình không thuộc diện để nó vênh .

Chị nói thế chứ chị có chat với em đâu, được cái ngoan, em nhỉ :>

Có thể vì trên trời có vật thể lạ mà, nên ko song song sao mà nhìn được :D

Hic hic, tuần này khối 10 chuyên Chu đang đau đầu vì vụ đi tham quan...đóng rõ lắm tiền ạ...chít mất...nhưng được cái không fai đi mộ cụ Chu như dân ko chuyên:)) :)) :))

Có thể vì trên trời có vật thể lạ mà, nên ko song song sao mà nhìn được
Đúng là có thể chúng nó tưởng vị trí của chúng nó trên đấy nên cố ngẩng nên để tìm chỗ cho mình :D . Nhưng mấy thằng con mấy ông giám đốc sở tinh vi , còn em con Phó chủ tịch tỉnh & thằng con ông bí thư tỉnh lại dễ chơi cực . Nói chung chơi với 2 đứa này khá ổn , con gái không kiêu , con trai không ăn chơi .

em cũng là dân chu đây , hè hè
dann chu hoạt động trên các 4rum khác có vẻ không đông đúc bằng ams và vd, kl nhờ
tìm đồng minh hơi bị khó
mà cái 4rum trg` mình bây giờ nó cứ đao đao thế nào í, tự nhiên bị cắt đứt lưng chừng gần như một nữa, rồi album hình ảnh vẫn chưa khôi phục lại được nữa, trời ơi chán

Trần Nguyên My đã viết:
em cũng là dân chu đây , hè hè
dann chu hoạt động trên các 4rum khác có vẻ không đông đúc bằng ams và vd, kl nhờ
tìm đồng minh hơi bị khó
mà cái 4rum trg` mình bây giờ nó cứ đao đao thế nào í, tự nhiên bị cắt đứt lưng chừng gần như một nữa, rồi album hình ảnh vẫn chưa khôi phục lại được nữa, trời ơi chán
Ui chị ui web tr` minh` được roài mà:)>- :)>-

Thế thì làm sao mình chơi với 2 đứa con ông chủ tịch tỉnh được nhỉ?

sao toàn thấy quan chức tỉnh ở đây thế sắp có hội nghị j à,,keke,,,mà chị thư ơi cái ảnh mà avatar cua chị nhìn quen quen có phải có một bạn học pháp ams không...??????
@chị My:chị học ở nhà nào thế e nhà E tầng 3,,,hành lang rẽ trái phòng đầu tiên,,,mà chị ơi do vừa rồi lỗi sever nên 4rum hơi loạn tí h thì ok rồi,,,mọi người ủng hộ nhé,,,
www.chuvanan.org

sao toàn thấy quan chức tỉnh ở đây thế sắp có hội nghị j à,,keke,,,mà chị thư ơi cái ảnh mà avatar cua chị nhìn quen quen có phải có một bạn học pháp ams không...??????
@chị My:chị học ở nhà nào thế e nhà E tầng 3,,,hành lang rẽ trái phòng đầu tiên,,,mà chị ơi do vừa rồi lỗi sever nên 4rum hơi loạn tí h thì ok rồi,,,mọi người ủng hộ nhé,,,
www.chuvanan.org
@trĩ:có tật giật mình kekeke mày ko biết cứ nói bừa mà chắc j nó học Chu thằng này lớn đầu mà.....=))=))

Ông trung này đi đâu cũng thấy nói đểu thui à.
Xong, giờ hoàn thành nhiệm vụ anh Lam giao là quảng cáo chuvanan.org(tất nhiên là với sự giúp đỡ của bạn Trung, cảm ơn bạn Trung ạ)
Dân Ams đang thi học kì nhỉ, cố lên nha. Xong roài thì đến hội trường nữa chứ...hùi hụp qué

Dương Quang Phúc đã viết:
Dạo này bên Chu ông Lam còm sửa lâu wa.Hôm qua gặp ông bảo hôm nay xong nhưng xem chừng chưa ổn lắm . Bà hà nghe tên topic này mà ko thấy nhảy vào . Đoạn tuyệt .
Sao em vu oan cho chị thế kia? :)
Đến bây giờ chị mới được nhìn thấy topic này mà...
Hồi xưa chị cũng có lập 1 topic dành riêng cho dân CVA, nhưng mà có mấy ai vào ủng hộ đâu... ;) Chắc là HS CVA... "trầm" quá ;)
:)

hi`, đúng em, đấy là bạn cùng tuổi em học P2 trường chị:D
Bi h thì dân Chu có thêm topic này, thế là vui cửa vui nhà rồi :D

Back
Bên trên