Dành riêng cho con gái

Nguyễn Vân Khanh
(Nguyễn Vân Khanh)

Theo mọi người, thế nào là một người bạn trai, một người chồng hoàn hảo
theo mình thì hiện giờ có mấy thứ sau
1.ko hút thuốc
2.ko bia rượu
3.ko tệ nạn
4.yêu mình
5.ko vũ phu

tất nhiên là còn nữa, mọi người tiếp tục nhé, mỗi người cho thêm ý kiến thì cũng cho số vào đằng trước!!!
thân :x

nghĩ xa xôi thế làm rì em :D nghĩ xem mình chơi với những ngừoi thế nòa là được rồi..
1.ko hút thuốc
2.ko bia rượu
3.ko tệ nạn
4.yêu mình
5.ko vũ phu
cái thứ 4 mà có thì 4 cái còn lại có thể có được :D

Đố em Khanh tìm được thằng nào như thế bây giờ :))

Tiêu chuẩn cao nhỉ, nhưng mà phải nói là em nghĩ cũng ko khó lắm đâu anh Vũ ah

nói như em thì bọn tây tiệt chủng hết rùi
đàn ông bên đó uống rượu như điên uống bia như nước lã
mà còn khoản <dê> chưa thấy ai nói nhỉ

Mọi ng chú ý : mục này hình như chỉ "dành riêng cho bạn gái ".
Mà tớ biết 1 ng như thế đấy :Cậu tớ !
Thông tin : 27t , hơi bị đẹp giai , kiến trúc sư ,ko thuốc lá , ko bia rượu ,ko vũ phu ,rất nhẹ nhàng , , khá lãng mạn , mới có 1 mối tình đầu , và có khả năng mài quần ở hàng game .

Chỉnh sửa lần cuối:
Đố em Khanh tìm được thằng nào như thế bây giờ
có anh em:)..Chẳng hề làm bất cứ trò gì nt:)..(hehe, post trong này là vì thấy Phong nó nói vô lí quá thôi chứ kô cố tình vào đâu nhé:) )

Em nói có vô lí lắm đâu anh Tùng.(Tớ vào là vì tớ thấy anh Tùng đấy, tớ ko cố ý đâu :D).
Đọc xong bài của bạn Khanh, thấy mình mới có 4 cái, riêng cái thứ 4 là ko có vì chưa yêu ai cả :D.

em thấy 4 cái đấy là những cái cơ bản thôi, nhiều người được như thế lắm !!!!!Hóa ra là anh Vũ vũ phu :)):)):))
Thực ra con trai vào chủ đề này cũng ko sao, để thấy mình được đến đâu??:)):))
thêm nữa nào!!
6.ko nói dối

Còn giờ là đến phiên tui nói nghe:
Khanh nè, bây giờ Khanh yêu cầu cao như thế nhưng sau này biết đâu được đấy, người yêu của Khanh cũng mắc 1 trong 6 tiêu chuẩn của Khanh. Nhưng Khanh rất thích người đấy thì liệu Khanh có bỏ họ ko?

Còn nữa, anh Vũ ơi: anh có bi quan quá ko khi bảo rằng đố bọn em tìm được 1 thằng như thế?

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Còn giờ là đến phiên tui nói nghe:
Khanh nè, bây giờ Khanh yêu cầu cao như thế nhưng sau này biết đâu được đấy, người yêu của Khanh cũng mắc 1 trong 6 tiêu chuẩn của Khanh. Nhưng Khanh rất thích người đấy thì liệu Khanh có bỏ họ ko?

Phải, Ngọc Anh nói đúng lắm, Khanh cũng biết như thế vì có lần Khanh bị mắc bẫy rồi nhưng nói ra có sao đâu, phải ko???
Chỉ là Khanh muốn xem mọi người nghĩ như thế nào về một bạn trai hoàn hảo thôi, cho dù biết ko tìm ai được như thế!!!

Tớ thấy những tiêu chuẩn như vậy không có gì là cao cả.Ai cũng có những khuyến điểm nhưng nếu người yêu /chồng mà tệ nạn như vậy thì sẽ chỉ khổ người PN thui.Mọi sự ngụy biện đều là sự yếu đuối+ trốn tránh.
To bạn Khanh: nếu sau nầỵ bạnyêu 1 người mà mắc phải 1 trong 5 lối đó nhưng nếu anh ta có cái thứ 4 thì tớ tin là bạn sẽ change được thui mà. Còn nếu như anh ta hoàn hảo mà không chịu yêu mình thì mới là chết.

No one is perfect, sao cứ cố tìm người như thế nhỉ.
Số 1,2,3,5 là ổn.Có cái số 4 thì tùy :D(gặp đúng người thì tự dưng sẽ vậy, ko ép được).Còn chuyện nói dối thì tùy lúc mới nói, ko thể lúc nào cũng cứng nhắc.Nhưng tớ có biết một cái mà mấy đứa bạn gái (theo đúng nghĩa của từ "bạn")của tớ thích: Đó là muốn người kia phải hiểu, biết thông cảm và biết chiều những GF(sao nghe giống FF8 quá :D) của họ.Cái này ko phải là ko có được nhưng khá khó.
9)Biết tha thứ
Tiêu chuẩn của chị Hiền hay nhỉ,thế là mình trượt rồi :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
À mà em Khanh nói là không tệ nạn nhưng thế nào là tệ nạn ??? Tệ nạn thì có nhiều lắm. Anh tin chắc là hầu như không 1 thằng nào mà không có tệ nạn cả, chỉ có nhiều hay ít thôi.

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
Theo mọi người, thế nào là một người bạn trai, một người chồng hoàn hảo
theo mình thì hiện giờ có mấy thứ sau
1.ko hút thuốc
2.ko bia rượu
3.ko tệ nạn
4.yêu mình
5.ko vũ phu

tất nhiên là còn nữa, mọi người tiếp tục nhé, mỗi người cho thêm ý kiến thì cũng cho số vào đằng trước!!!
thân :x
tao thấy chẳng có thằng nào kiểu đây
nếu có chắc là mấy thằng bám vợ

Back
Bên trên