Dành cho những fan ruột của Harrypotter full 1-7 đây :)

Cái trò đọc ké ấy ;)). Có khi mình học tập ra đọc ké xem có hay còn mua :D

Đọc phải ra chỗ nào cho đọc cơ. Đây tôi ra hiệu sách đọc người ta còn bảo ra chỗ ghế ngồi mà đọc =))

ông chủ hiệu sách nhìn nhầm thằng lưu manh giả danh trí thức rồi =)). THôi ko spam ở đây nữa ko bi del 2pic bây h :(

Lạy bố, ở đấy ai cũng thế :-j
Mà bác nào có HP7 = TP thì cho tớ mượn, đỡ phải mua, đắt bỏ xừ !

Bạn Hoạn THư hnay giỏi à nha. Kêu ngồi trên lớp mang truyện đến mà bắt mình phải lặn lộn xuống tân nơi. 1 câu đơn giản : tôi quên rồi :-w. ( nhưng nhờ thế mà móc lốp đc thằng Hoàng =)) )

Ai cho em link down HP vietsub với :D
p/s : hoàng đừng spam ở đây ko del 2pic thì chết :( )

Off topic nghĩa là lạc đề. Đơn giản vậy thôi
---------------

Hoạn Thư có P7 ko quăng ta cái >:/

có 1,2,5,6,7 :D:D HP7 thì là bản tiếng anh, đọc không :D:D

Bạn Hoạn THư hnay giỏi à nha. Kêu ngồi trên lớp mang truyện đến mà bắt mình phải lặn lộn xuống tân nơi. 1 câu đơn giản : tôi quên rồi :-w. ( nhưng nhờ thế mà móc lốp đc thằng Hoàng =)) )

sorry nhá :"> hôm nay tớ mang rồi mà ko gặp :D:D

btw, tớ hỏi này :-/ cái HP8 mà giang hồ đồn là sao :-/ nó là phần Rowling viết thêm để từ thiện đúng ko :-/

Chuẩn đấy, cần thì giở mấy trang trước ra :| Có bản 8 vs 9

Hình như đấy là truyện cổ tích bà ấy viết thêm đúng ko. Hồi trong năm lớp 9 thấy có truyện bà tác giả viết liên quan đến HP tưởng phần mới tí tởn mất 20k :(. Truyện đọc cũng đc nhưng như kiểu truyện cổ tích cho trẻ con =))

Cái này hok phải cổ tích đâu :)), đọc nghĩ một lúc mới hiểu được :-s

Thư ơi mai mang truyện cho tớ nhé. Đưng bắt ngồi đợi ở lớp. Tớ mà ko có việc gì làm chỉ khổ bạn Hoàng thôi =))

@hưng em: uh, mai sẽ mang =) chịu khó xuống lớp tớ mà lấy =)) mà ấy ko có việc gì làm thì liên quan gì đến Hoàng :-/

@các bạn trẻ: có bạn nào có HP1 không tớ mượn :D:D

Chuyện nội bộ trong lớp :-j
Tớ có HP1 = tiếng Anh vs Pháp trên laptop đấy :))

@hưng em: uh, mai sẽ mang =) chịu khó xuống lớp tớ mà lấy =)) mà ấy ko có việc gì làm thì liên quan gì đến Hoàng :-/

@các bạn trẻ: có bạn nào có HP1 không tớ mượn :D:D

Bạn có vào 2pic xem chữ kí của Duy thì hiểu =)).
Ý anh Hoàng là anh ấy khoe laptop ấy mà :D

Back
Bên trên