Dành cho những fan ruột của Harrypotter full 1-7 đây :)

Truyện tớ thấy 7 vẫn best nhất, còn phim thì tất nhiên cũng hay dù cho k bh hay = truyện :))

Phim thấy phần 5 hay nhứt. Bọn tử thần thực tử và hội phượng hoàng đánh nhau như điên

Phần 5 được đoạn đánh nhau hay, phim làm đoạn đấy được. Nhưng mà nội dung hơi dài vs nhàm :|

Còn dài j nữa, đấy là cắt đi bao nhiêu đấy.
Thích nhất cái đoạn TSLG ở phần 6 8-> hoành tráng vãi chưởng :))

Ý tức là bảo ndung truyện dài ý, còn phim phần đấy đc. Công nhận đoạn Ring of Fire đẹp, thế mà Việt Nam hok cho cái đấy làm bìa truyền :))

Truyện thì phần 7 hay nhất bao nhiêu bí mật đc phanh phui với cả tập đấy có nhiều ng` chết :D.
Ai cho tớ mượn TL 2 với
Ai biết mua eragon phần 3 ở đâu ko chỉ mình với :(

eragon ak'''' mấy nhà sách hok có hả cậu???? hok thì chăm chỉ để ý xem chỗ tRiểnlãm Giảng Võ có mấy hội chợ ý.Thỉnh thoảng NXB cũng có 1 hàng ở đấy bán đủ thể loại.
Hồi trc tớ mua tặng thnằg bạn cả bộ cũng mua ở đấy.:D

Sách thì ra mấy hiệu sách lớn thể nào chẳng có :-j
Mà ông Hưng thik nhiều ng` chết à /:)

eragon ak'''' mấy nhà sách hok có hả cậu???? hok thì chăm chỉ để ý xem chỗ tRiểnlãm Giảng Võ có mấy hội chợ ý.Thỉnh thoảng NXB cũng có 1 hàng ở đấy bán đủ thể loại.
Hồi trc tớ mua tặng thnằg bạn cả bộ cũng mua ở đấy.:D
Ồ thank nha.

Sách thì ra mấy hiệu sách lớn thể nào chẳng có :-j
Mà ông Hưng thik nhiều ng` chết à /:)

Chết nó mới vui =))
Chết => xúc động=> khóc lóc=> đau thương => cảm động => rơi nước mắt ko phải hay à :D

Nhưng phần 5 thì dài quá. Mà chơi ác thật, làm 2 phần bắt khán giả chờ :))
@ Hưng : Tôi dislike câu nói của ông, nhất là trong ngày hôm nay !

dislike câu gì :(. Có lẽ nhà làm phim HP đinh perfect finish ấy mà :)). Làm 2 tập càng hay mấy tập trước toàn ăn bớt nội dung :(

Cái tập 7 lằng nhằng thế làm 2 tập cũng k hết đc đâu :))
Thấy bảo phần 1 là Đi tìm TSLG, phần 2 là đánh nhau trong trường như kiểu Chúa tể những chiếc nhẫn 8->

Xem xong có khi đứng dậy chai mông :(. Hi vọng đánh nhau hoành tráng và đúg như trong truyện :D

Thì nói thế thôi. Mà hầu hết phim là có phần khác truyện mà :-j

Back
Bên trên