Dành cho những fan ruột của Harrypotter full 1-7 đây :)

:| Giờ em mới biết có cả 2 cái phần này. Nhưng nội dung có liên quan tới những phần kia không? :-s Nếu là một ngữ cảnh khác thì.... hơi chán =((

Muốn bác JKR viết tiếp =(( Đọc phần 7 trong chẳng thấy đã như là đọc phần 5 với 6 gì cả :(

Trời, 7 hay thế mà lại bảo chán hơn 5 6
2 cái này là giống kiệu ngoại truyện ý mà, nói về quái thú vs Quidditch

Ầu... :-j Ngoại truyện không ham... :-j
Thì tớ có nói phần 7 không hay đâu =(( Nhưng mà đọc phần 5-6 thì cảm giác sau khi xem xong là: rất phấn khích. Còn khi đọc phần 7 xong thì nó cứ cảm thấy hơi hẫng hẫng sao ý =(( Đoạn đối đầu tay đôi với Voldemort nên kéo dài hơn :">

Hẫng j` mà hẫng. Phần 7 hay ở mấy cái đoạn đi trốn vs cả đoạn đánh nhau hoành tráng ở Hogwart :D
Nhưng đúng là công nhận Vol vs Bella chết hơi dễ dàng :-j

Chết dễ thế tại nó dài quá rồi b-( mà viết đoạn oánh nhau thì viết gì nhỉ :| chắc lên phim mới thích :>

Trong phim thì chắc cũng chẳng khác.Belle ăn mấy phát bà Weasley die, Vol lải nhải vs HP r` die nốt :)|

Trong phim thì chắc cũng chẳng khác.Belle ăn mấy phát bà Weasley die, Vol lải nhải vs HP r` die nốt :)|

Thế nên mới muốn đoạn đánh nhau với Vol nó dài ra một chút :( Nguyên phần đối đầu với Vol chỉ có đấu võ mồm, tớ muốn phải bắn nhau bùm bùm chíu chíu vài phát cơ =))

Trời ạ, nếu muốn thế thì chơi game ý. Thể nào chẳng phải đánh nhau với trùm Vol =))

Truyện hay còn phim thì càng ngày càng dở quá xá :))
Dan thì càng ngày càng xấu
Emma xinh tàn bạo => chênh lệch nhan sắc quá đi

Truyện thì no comment

Acc mượn. Lý 1 09 12

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời ạ, nếu muốn thế thì chơi game ý. Thể nào chẳng phải đánh nhau với trùm Vol =))
Có chơi Game rồi(chẳng nhớ là phần nào =(( ), nhưng mà không qua nổi =)) Đoạn đối đầu với Vol là chết lên chết xuống =)) Phải nhờ người chơi hộ mới xong :">

Truyện hay còn phim thì càng ngày càng dở quá xá :))
Dan thì càng ngày càng xấu
Emma xinh tàn bạo => chênh lệch nhan sắc quá đi

Truyện thì no comment

Acc mượn. Lý 1 09 12
Đồng ý luôn :( Phim chẳng thích gì cả, thích mỗi 2 phần đầu. Tớ cũng thích Emma :x

*mình tưởng acc không được dùng chung nhỉ :-?

Bác nào biết cấu hình game HP từ phần 3 trở lên hok cho tớ biết để cài :d

tớ bao giờ cũng thích truyện hơn phim!!:D
mà muốn bà JKR ra serie nữa quá, hết HP rồi thấy hẫng hẫng, hè chả có quyển truyện nào đáng chờ đợi cả!

tớ bao giờ cũng thích truyện hơn phim!!:D
mà muốn bà JKR ra serie nữa quá, hết HP rồi thấy hẫng hẫng, hè chả có quyển truyện nào đáng chờ đợi cả!

Chuẩn đấy, tớ cũng thế :-j Bh chán ngồi đọc Tobie Lolness với cả định đọc xong mua Cậu bé cưỡi rồng đoc thử :))

Thế nên mới muốn đoạn đánh nhau với Vol nó dài ra một chút :( Nguyên phần đối đầu với Vol chỉ có đấu võ mồm, tớ muốn phải bắn nhau bùm bùm chíu chíu vài phát cơ =))

Con gái mà bạo lực nhỉ
KO ngờ lớp mình nh` ng` thích HP thế mà k biết
P/S: Hoàng chưa đọc eragon à phí thế. Truyện có từ thời napoleon cởi truồng rồi. Đọc đi hay lắm ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Con gái mà bạo lực nhỉ
KO ngờ lớp mình nh` ng` thích HP thế mà k biết
P/S: Hoàng chưa đọc eragon à phí thế. Truyện có từ thời napoleon cởi truồng rồi. Đọc đi hay lắm ;))
Dạo lày bạn Hưng thích chọc ngoáy tớ nhỉ ;)) Phải có đoạn dông dài để tỏ rõ sự oai liệt trong chiến thắng của Harry trước Vol chứ :">

* Cậu bé cưỡi rồng nói về gì thế :-s

Dạo lày bạn Hưng thích chọc ngoáy tớ nhỉ ;)) Phải có đoạn dông dài để tỏ rõ sự oai liệt trong chiến thắng của Harry trước Vol chứ :">

* Cậu bé cưỡi rồng nói về gì thế :-s

Đọc thì biết. Chọc có sao ko :-" Nói vê cuộc phiêu lưu của 1 cậu bé biết cưỡi con rồng đọc thì biết. Tớ mất mất tập 1 ko thì cho Tiên huynh đọc mở rộng tầm mắt 0:)

Còn đang nhiều truyện để mà đọc lắm (VD : Cửa hàng dành cho những kẻ chán sông :)) ) Nhưng chắc rồi sẽ có ngày đọc ;)

Back
Bên trên